DA ĐẸP

Kinh nghiệm triệt lông vĩnh viễn (tầng 2)

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 604K Lượt đọc
  • 1.6K Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ủa b ơi cho mình hỏi b triệt lông vậy thì trc khi triệt ngta có bôi gel cho bạn hok? rồi ngta có dặn là trong suốt liệu trình triệt thì hok dc xài lotion hok?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có chứ bạn, fai bôi gel chứ vì máy bắn nóng lắm. mình sử dụng lotion/ dầu dừa/ nước hoa hồng bình thường, vì bắn da khô nên cần fai3 dưỡng.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang làm triệt lông vùng nách ở trung tâm epilase ở trên tòa nhà bitexco nè. hồi trước cùng chồng lên bitexco xem film thì đi ngang thấy trung tâm này. chắc là mới mở, nhìn sạch sẽ lắm. có mấy chị nhân viên và cả bác sỹ ra tư vấn cho mình nữa. ban đầu thấy trung tâm ghi chống lão hóa rồi Collagen, nghĩ là chỉ chăm sóc da thôi, không ngờ có cả dịch vụ triệt lông. Cuối cùng mình cũng dụ dỗ chồng mua cho gói triệt lông nách tổng cộng là 6 lần điều trị, mỗi tháng 1 lần, nửa năm là triệt xong. họ bảo là sau 6 lần điều trị thì sẽ gửi mình 1 phiếu bảo hành vĩnh viễn đó, nghe cũng yên tâm hihi. Tầm ngày 20 này là mình đi lên làm lần thứ 3 rồi. Ban đầu nghe triệt Laser cũng sợ, sợ phỏng hay nóng hay bị sẹo gì, nhưng không phải hihi. Làm tầm 3-4 phút thôi, hơi giật mình chút xíu nhưng chẳng nóng mấy, hình như có cả tia xịt lạnh nên mình cảm thấy dịu ngay. Thấy lông mình cũng mọc ít đi và mềm hơn, chứ hồi trước cứng mà còn bị mọc ngược vô nữa. Nói chung là khá hài lòng ^^
    • 164 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mesoicon_Logan Xem bài viết
    mình đang làm triệt lông vùng nách ở trung tâm epilase ở trên tòa nhà bitexco nè. hồi trước cùng chồng lên bitexco xem film thì đi ngang thấy trung tâm này. chắc là mới mở, nhìn sạch sẽ lắm. có mấy chị nhân viên và cả bác sỹ ra tư vấn cho mình nữa. ban đầu thấy trung tâm ghi chống lão hóa rồi Collagen, nghĩ là chỉ chăm sóc da thôi, không ngờ có cả dịch vụ triệt lông. Cuối cùng mình cũng dụ dỗ chồng mua cho gói triệt lông nách tổng cộng là 6 lần điều trị, mỗi tháng 1 lần, nửa năm là triệt xong. họ bảo là sau 6 lần điều trị thì sẽ gửi mình 1 phiếu bảo hành vĩnh viễn đó, nghe cũng yên tâm hihi. Tầm ngày 20 này là mình đi lên làm lần thứ 3 rồi. Ban đầu nghe triệt Laser cũng sợ, sợ phỏng hay nóng hay bị sẹo gì, nhưng không phải hihi. Làm tầm 3-4 phút thôi, hơi giật mình chút xíu nhưng chẳng nóng mấy, hình như có cả tia xịt lạnh nên mình cảm thấy dịu ngay. Thấy lông mình cũng mọc ít đi và mềm hơn, chứ hồi trước cứng mà còn bị mọc ngược vô nữa. Nói chung là khá hài lòng ^^
    Mình cug dag quan tâm chỗ này?ban mua deal hay ntn? Mà vụ BH vĩnh viễn k lẽ vài năm nữa quay lại vẫn dc làm free hả ta
    TQ: Cung cấp thực phẩm SẠCH cho người theo LOW CARB/DAS: https://www.facebook.com/ShikaDasShop
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 63 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Có có em nào triệt ở thu cúc chưa ạ. Mình đang tính ra thu cúc làm