Dưỡng da - Làm đẹp da

kinh nghiệm sử dụng wax nóng tại nhà (wax cellence vs. primo)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.29K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi em muốn hỏi nhà mình ai đã mua bộ wax nóng thì chia sẻ kinh nghiệm cho e với. e đã dùng qua đủ các thứ trên giời dưới biển nào dao cạo, thuốc tẩy lông, máy nhổ lông braun gì đó rồi cả miếng wax lạnh rồi mà k ăn thua. lông mọc thì có mảnh và nhạt màu nhưng mà sờ vào vẫn cứ bị gai gai sao í ngại lắm em thấy trên mạng có bán bộ wax nóng mà đang phân vân k biết mua loại nào. e thấy mọi người hay dùng bộ wax nóng của gigi, bộ wax cellence ở arosa hòa mã với primo gì đó của pamas spa.

e đã đi wax ở spa nhiều rồi nên thấy cái kiểu để miếng wax khô lại thành từng miếng rồi giật ra có vẻ sạch sẽ và k bị dính như dùng vải hay giấy giật. nghe quảng cáo thì bộ primo và cellence là kiểu đó, k biết đã có ai dùng chưa ạ. tại giờ e ở nước ngoài đi wax thì đắt lắm nên chỉ còn cách tự xử ở nhà mong các chị đã có kinh nghiệm thì chia sẻ cho e mới. thanks các c nhìu nhìu!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 687 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

trên đây có mấy topic nói về wax, nhưng chỉ có 1 topic nói về wax gigi, còn mấy loại chị hỏi thì e chưa thấy, c search topic đó đọc nha