Dưỡng da - Làm đẹp da

Kinh nghiệm dùng mỹ phẩm karmart của thái lan các loại

Đến trả lời mới nhất
  • 9 Lượt chia sẻ
  • 53.3K Lượt đọc
  • 88 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

có chị nào đã sử dụng mỹ phẩm của karmart thái lan chưa ạ?
    loại này bên thái lan thông dụng và có nhiều store bán lắm
    ví dụ như : sữa tắm 7 day wings j j đó và các loại huyết thanh dưỡng da trị nám và trắng da nữa...............
    dạo này em lướt fb hay thấy các shop online bán lắm ý
    cả các nhận xét của người dùng cũng thấy tốt mà lại có hiệu quả nhanh nữa.v.v.v.
    nhưng mà thấy sữa tắm có 1 tuần mà đã hiệu quả rồi, nhưng là hàng của nước ngoài nên thông tin cũng không nhiều
    em lại sợ nhỡ đâu nó giống mấy loại kem dưỡng sữa dê của việt nam dùng thì hiệu quả nhanh mà ko biết thành phần là gì thì cũng thấy hơi sợ
    nên em đăng bài lên đây, có các chị nào biết hoặc đã dùng rồi thì tư vấn cho em nhé
    em đi biển từ mùa hè năm ngoái mà đến giờ được 1 năm rồi da vẫn không hồi lại được , nên nhờ kinh nghiệm của các chị nhé
    cám ơn mọi người ạ hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình cũng hay dùng Karmart với cả xà phòng sữa dê của thái nữa, thấy hiệu quả với dưỡng da tuyệt vời lắm ^^
    mình dùng Cathy 3 in 1 với dưỡng da cream pink, xà phòng sữa dê nữa, Kem cathy L_glu 3 in1 ý, dùng để dưỡng, chống nắng và make được nữa, mình dùng 2 3 tuýp và còn mua hộ bạn bè nữa, thấy oki lắm Nhưng loại này nhiều hàng fake nên m,ng cẩn thận nhé . Mình cũng kha khá kinh nghiệm dùng Karmart. Dạo này thấy có loại làm hồng nhũ hoa với sữa tắm giúp thon gọn, nhưng chưa thử, ai dùng rồi cho nhận xét đi. ^^. bạn muốn mua karmart mình chỉ chỗ mình hay mua cho,hàng xách tay nên giá mềm lắm. ^^ chứ mình cũng k dám mua linh tinh. Hàng trung quốc giờ ghê lắm =.= :-
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xài sữa rửa mặt đồng thời tẩy trang, dùng thích ơi là thích
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bạn ơi bạn mua ở shop nào vậy?
    mình thấy có em jun vũ trên fb có bán, là người việt sống ở thái nên order qua đường xách tay nên mình cũng tin tưởng hihi
    thấy em ý quảng cáo loại sữa tắm 7 days wink thấy feel back hiệu quả trắng da tốt lắm nên mình đang tính mua về dùng^^
    còn loại kem 3 in 1 của bạn dùng chống nắng có bị bí da ko? m thấy cái đó cũng hay nhưng sợ nó bí da nên chưa dám mua về dùng thử
    • 49 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

em mới dùng stocking cream thấy ổn hơn cả tất phun mà rẻ hơn nhiều che sẹo chân khá tốt mà ko bí như tất phun
    • 3 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em thấy sữa rửa mặt là thích nhất ý!
    • 269 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

các nàng ơi cho mình hỏi ngoài lề tí, mình đang thấy quảng cáo em xà phòng làm từ sữa dê, cám gạo, rồi thì không có hoá chất, chỉ toàn là các loại dầu thiên nhiên trộn với nhau. Đúng tiêu chí dưỡng trắng organic của mình nhưng chưa biết có uy tín không, có hàng giả không nữa. Hình như là của hãng Dynary - Thái, cục xà bông màu trắng, bao bì nhựa trong, nhãn màu xanh nước biển ý.
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cathy bikini line voi cathy message ngực tốt không mấy chị?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c chỉ dùm e với ạ^^
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cho e cái link fb anh í dk k? tks c nhiu
    • 65 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mika_bin Xem bài viết
    mình cũng hay dùng Karmart với cả xà phòng sữa dê của thái nữa, thấy hiệu quả với dưỡng da tuyệt vời lắm ^^
    mình dùng Cathy 3 in 1 với dưỡng da cream pink, xà phòng sữa dê nữa, Kem cathy L_glu 3 in1 ý, dùng để dưỡng, chống nắng và make được nữa, mình dùng 2 3 tuýp và còn mua hộ bạn bè nữa, thấy oki lắm Nhưng loại này nhiều hàng fake nên m,ng cẩn thận nhé . Mình cũng kha khá kinh nghiệm dùng Karmart. Dạo này thấy có loại làm hồng nhũ hoa với sữa tắm giúp thon gọn, nhưng chưa thử, ai dùng rồi cho nhận xét đi. ^^. bạn muốn mua karmart mình chỉ chỗ mình hay mua cho,hàng xách tay nên giá mềm lắm. ^^ chứ mình cũng k dám mua linh tinh. Hàng trung quốc giờ ghê lắm =.= :-
    Bạn ơi chỉ cho mình chỗ mua với. Mình cũng muốn bon chen tắm trắng mà nhiều loại quá không biết chọn loại nào, chỉ sợ mua phải đồ không an toàn với đồ fake thôi. Cảm ơn bạn nhé!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng dùng cái stocking cream này, nhưng chi che duoc lúc đầu thôi, mấy tiếng sau lại mờ đi như bình thường, bạn bán hàng cho mình bảo la ko trôi dưới nước nhưng hình như ko phải, chân mình ra mồ hôi tí là bị trôi hết. Bạn dùng có bị ko? Hay là do mình mua phải hàng lởm nhỉ? Có ai chia sẻ giúp mình ko
    • 119 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

e cũng quan tâm cái này lắm. Tiện thể các c cho e hỏi cái kem arche trị mụn, trắng da giờ rất hot ko biết có ổn ko ạ?
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beautiful.smile Xem bài viết
    Mình cũng dùng cái stocking cream này, nhưng chi che duoc lúc đầu thôi, mấy tiếng sau lại mờ đi như bình thường, bạn bán hàng cho mình bảo la ko trôi dưới nước nhưng hình như ko phải, chân mình ra mồ hôi tí là bị trôi hết. Bạn dùng có bị ko? Hay là do mình mua phải hàng lởm nhỉ? Có ai chia sẻ giúp mình ko
    có thể là do bạn mua hàng chưa chuẩn. chứ mình dùng loại này rồi mà. mình còn bán cho nhiều khách mà chỉ thấy nguwoif ta khen thôi ko chê chút nào
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maiyauanhnha Xem bài viết
    có thể là do bạn mua hàng chưa chuẩn. chứ mình dùng loại này rồi mà. mình còn bán cho nhiều khách mà chỉ thấy nguwoif ta khen thôi ko chê chút nào
    Hix, có lẽ nào, nhưng bạn chắc là ko bị trôi dưới nước chứ, mình đag dùng cái kia được mấy tiếng đầu thui, vì chân mình bị rạn mặc váy mất tự tin quá, bạn bán cái đó giá bao nhiu vậy?
    • 20 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nếu bạn bị rạn ra thì sử dụng Cathy Doll Stocking Cream 3 min Wink là tốt nhất rồi đó. Mình đi bơi thì mình sd đc 8 -10 tiếng mới trôi thôi nhé. Mình bán giá 200k
    • 1,177 Bài viết

• 1,054 Được cảm ơn

Upppppp bạn em nó cũng bán mà ko biết có tốt không ? em ko dám dùng mỹ phẩm linh tinh hixxx
    ăn ui ăn ngon!! ước gì ăn nhiều nhiều mà ko béo nhỉrooling::Rose::Rose:
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình đang định mua Mặt nạ dưỡng trắng BB Body Karmart vs Tắm trắng 7days winks , nghe nói reveiw tốt lắm còn mặt là Ready 2 white :d.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/CheappieThanhxuan

em bán mĩ phẩm karmart giá rất phải chăng , chính hãng tem hồng các chị ủng hộ nhé , bên em nhận cả bán buôn và bán lẻ ạ
    Em đổ buôn là chính nên giá rất phải chăng ạ
    Chỉnh sửa lần cuối bởi linhchingxx; 21/05/2013 vào lúc 11:23 AM.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban mua o dau vay, chi cho cho minh dk ko. co j inbox wa mail tamnguyeniq@yahoo.com.vn nhe! thanks ban nhiu
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5