Dưỡng da - Làm đẹp da

Kinh nghiệm chữa viêm lỗ chân lông

Đến trả lời mới nhất
  • 11 Lượt chia sẻ
  • 321K Lượt đọc
  • 851 Trả lời

115 Người đang theo dõi

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun1991 Xem bài viết
    ối cho mình vớiii
    0948366522. bạn khám thử rồi cho mình biết kết quả với nha!
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chuyển qua sài rượu ngâm cây mật gấu gì gì đó rùi, xức đc 5 ngày rùi, chia thấy gì cả. Nổi nhìu quá rùi làm liều thôi các mẹ ạ.
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng bị lcl to. Mình đang sử dụng srm Biore của Usa loại rửa sạch sâu trong da luôn ý. Dùng cực thích luôn, tối dùng them toner và serum se nhỏ lỗ chan long nữa
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng bị viêm lỗ chân lông nặng vì hay wax cạo nhổ, giờ chuyển sang triệt lông vĩnh viễn thì cũng thấy đỡ rùi, những vẫn tắm bằng muối tắm vì có cảm giác da sạch và khỏe. sẽ học các mẹ tắm cám gạo và sữa tươi nữa, nhưng tắm cám gạo+chanh có bị bắt nắng ko nhỉ?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị nặng lắm ạh. Các mẹ đã ai thử qua trung tâm này chưa??
    http://www.trungtamdalieudongy.com/2010/05/thuoc-tri-benh-viem-nang-long-viem-lo-chan-long.html
    Thấy cái này hay quá. Không biết có được như quảng cáo không
    Chỉnh sửa lần cuối bởi HuyenTrangHL; 18/07/2014 vào lúc 02:29 PM.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi ng cho e hỏi với ạ, e cũng đã dùng cám gạo vs sữa tươi, sau dùng dầu dừa mà thấy k ăn thua gì, tay với chân vẫn nhìn ghê lắm,
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn hoacatht có facebook ko? kết bạn vơi mình nhé. Mình cũng bị nặng lắm.hic.https://www.facebook.com/ngan.phan.90
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao tớ k kết bạn được với bạn kimngankimngan à, t có nt vào fb cho bạn rồi đó
    • 942 Bài viết

• 146 Được cảm ơn

em thì cũng bị viêm lỗ chân lông nhưng mà ít nên toàn lấy tay nặn nó ra nên cũng đỡ
    • 35 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

http://deptunhien365.com/kem-duong-t...e-gentle-cream bạn nào sử dụng loại này chưa?
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em trai mình bị viên lỗ chân lông rất nặng.do ở quê nên mẹ mình cũng chỉ đưa nó đi khám trên bệnh viện tỉnh thì bác sĩ chỉ cho kê thuốc uống chứ không thấy kê thuốc bôi.1 thời gian dùng mà không thấy tiến trển gì.Tuần này em mình lên Hà Nội chơi tiện thể mình đưa em vào viên da liễu khám thì bác sĩ kê cho cả thuốc uống và thuốc bôi. Em mình dùng được mấy hôm rùi thì thấy chỗ bị viêm đã dịu đi rất nhiều.Mọi người nên tẩy tế bào chết 1 lần 1 tuần và đặc biệt là không được tắm xà phòng hay sữa tắm gì nha.chỉ tắm nước bình thường hoặc cho thêm 1 chút muối thui nha.(bác sĩ dặn thế ah)
    Mình khuyên mọi người nên đi khám tại bệnh viện da liễu cho đảm bảo chứ đừng nge người ta môi giới kem này kem nọ bôi lên có khi bị nặng hơn ấy ah.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 82 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtron2403 Xem bài viết
    đây là em dùng thuốc đc 1 thời gian rồi nha , pm cho em mọi người nhé
    E ơi cho chị xin hình vầ tên hộp kem đi, thank e nhé.