Dưỡng da - Làm đẹp da

Kinh nghiệm che khuyết điểm ở chân khi mặc váy, đầm

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 24K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
    • 623 Bài viết

• 2,023 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi JiangNiea Xem bài viết
    tất phun nếu chọn đúng tông thì thật chân chứ chị Tất phun e đang dùng nude stocking, chân e viêm lỗ chân lông từ bé, có chữa trị nhưng đành bó tay, ko thể nào hết đc, h đã đỡ hơn tầm 60% rồi ^^ Mùa hè e chữa cháy bằng tất phân, chọn màu giống màu chân nhất, phun và bôi 1 lớp mỏng, xoa đều, y như oánh kem nền cho chân vậy chỗ nào lô chân lông khó coi nhất thì phun dậm hơn 1 tý, e cũng dùng mút oánh như oánh kem nền cho mặt vậy. Có ai dí sát mắt vào chân mình nhìn đâu mà lo ko đc thật
    Cô ơi cái chỗ đỏ đỏ kia có phải cô gõ nhầm k thế? :Laughing:
    Mua tất phun hiệu gì? Ở đâu? Giá rổ sao thế em? Nói thì nói nốt đi chứ, lại còn nhử nhử nữa

• 160 Bài viết

• 306 Được cảm ơn

Hic, em lâu nay tàu ngầm trong WTT, nay bị khơi gợi đúng nỗi bức xúc của mình nên lên tiếng, em hận cái lũ muỗi mùa mưa, chích tới đâu hoa xòe tới đó, ai biết cách chữa thì cứu em với

Em mặc váy, chân trần nhé, khi nào về quê, bị muỗi xử thì nghỉ mặc váy một tuần

• 77 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Oa ,nhiều người đồng cảnh ngộ quá,em thí mới waxing bằng Horshion cũng được,nhưng mà còn cái vụ vết thâm thì không biết làm cách nào,muốn mặc quần sóc và váy nhưng mà chẳng lẽ lúc nào mặc cũng phải dùng tất phun

• 63 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Hix, em thấy violong với vết thâm vẫn còn dễ che các chị ạ. Chân em vừa to vừa bị rạn te tua, trông như rễ cây khắp bắp chân với đùi ấy em dùng thử tất phun rồi mà vẫn còn nhìn thấy, mùa hè em chỉ dám mặc váy buổi tối thôi. Ai cũng khen em mặc váy đẹp hơn mặc quần áo mà em không dám mặc

• 65 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Giờ mới đọc được cái thông tin là có loại tất phun nữa (chắc mình mù tin tức quá), phải tranh thủ đi mua 1 em về mới được hic hic

chân mình lông nó nổi lên như vũ bão mà cứ suốt ngày cạo thì làm biếng lắm với được vài bữa nhú ra ngứa lém

wax thì sợ đau, với lại sợ bị viêm nang lông (vì e nhổ lông nách nó hay bị mọc ngược)

tham khảo thấy ngta nói triệt lông vĩnh viễn cũng đc bớt mà nhiều tiền quá lương èo ọt ko đủ xài, có wax nào wax xong lông nó mọc ít lại và ko bị viêm ko nhỉ, đánh liều làm lun xem cải thiện được ko chứ mặc váy ra đường ngại sợ ngta nhìn lém T.T

Cách tốt nhất để không phải nghe những lời nói dối đó là:
    "Đừng Hỏi"

• 451 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Tui hông biết post vào đâu, cho tui hỏi ké với . Tui đọc news thấy mấy cô ca sỹ mặc áo sát nách mà
    hình như có trát kim tuyến lên cánh tay trần thì phải . Cho tui hỏi họ bôi cái gì thế , để tui...... bắt chước,
    vì sắp tới tui sẽ có dịp mặc áo phe 2 cánh tay trần rồi .
    M P Q Đ , C R , & N B.
    Oh! Go around!
    Hí hí,...

• 920 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ_Anpanman Xem bài viết
    Tui hông biết post vào đâu, cho tui hỏi ké với . Tui đọc news thấy mấy cô ca sỹ mặc áo sát nách mà
    hình như có trát kim tuyến lên cánh tay trần thì phải . Cho tui hỏi họ bôi cái gì thế , để tui...... bắt chước,
    vì sắp tới tui sẽ có dịp mặc áo phe 2 cánh tay trần rồi .
    Hihi, ca sĩ thường dùng phấn có ánh nhũ bôi lên vai, hay cổ, chân để khi lên sân khấu bắt với ánh đèn, nhìn lấp lánh và nổi bật hơn đấy bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 451 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lamdieu Xem bài viết
    Hihi, ca sĩ thường dùng phấn có ánh nhũ bôi lên vai, hay cổ, chân để khi lên sân khấu bắt với ánh đèn, nhìn lấp lánh và nổi bật hơn đấy bạn
    Nè nè, khổ lắm , cứ gọi là tui đang thích bắt chước như thế , mà hông biết cái vụ phấn có ánh nhũ là gì,
    tên gọi nó là gì, tên tiếng Anh nó là gì để tui lọ mọ sang tiếng Nhật rồi tìm mua . Chẳng qua là tui có
    bộ áo dài sát nách , cổ cao, phe 2 cánh tay trần , nay muốn " ngựa ngựa" tí , chéc cái vụ kim tuyến vô tay cho ...... điệu, hí hí .
    M P Q Đ , C R , & N B.
    Oh! Go around!
    Hí hí,...

• 920 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Có 3 loại sản phẩm giúp đôi tay long lanh tỏa sáng như ý Mẹ_Anpanman nhé

- Loại 1: hạt nhũ kim tuyến (Glitter) với 3 dạng: xịt, bột và gel. Loại xịt có tác dụng tốt trên tóc và cơ thể, trong khi đó loại nhũ bột sẽ long lanh hơn khi sử dụng trên ngực và vai. Nhũ dạng lăn, hay gel là hoàn hảo hơn cả vì chúng lưu giữ lâu trên da và có chất nuôi dưỡng da.

- Loại 2: Phấn phủ toàn thân có ánh nhũ (Shimmering Body Powder hoặc cũng được gọi là Body Shimmer), giúp mọi đường cong của bạn trở nên thật mượt mà, làn da lấp lánh đầy cuốn hút, đặc biệt hiệu quả cho những night party hay nổi bật trong club, bar dưới những ánh đèn màu. Lamdieu được biết rất nhiều thương hiệu mỹ phẩm đều có dòng sản phẩm này, như: Gucci (Gucci Guilty Shimmering Body Powder), Shelley Kyle, Victoria's Secret, Avon, Bobbi Brown... Bạn có thể order từ nước ngoài, đến store tại VN (nếu có) hoặc mua qua các trang web bán hàng chính hãng.

- Loại 3: dành cho trường hợp bạn không tìm ra loại sản phẩm 1 và 2 Bạn vẫn hoàn toàn có thể tạo lấp lánh ở bất cứ phần nào trên cơ thể bằng chính hộp phấn mắt của mình, chỉ cần khéo léo chọn tông màu phù hợp với màu da để nhấn mạnh những điểm bạn muốn. Không có gì khó khăn đúng không Mẹ_Anpanman?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Lamdieu; 09/04/2013 vào lúc 01:25 AM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 451 Bài viết

• 571 Được cảm ơn

cám ơn lamdieu nhiều nhe, vậy là xong cái vụ tay ròi . Khổ ghê, đã trót muốn " ngựa" ròi thì phải theo lao thôi . Bên ni họ bán quần áo theo mùa, mùa nào vải đó, phù hợp thời tiết, cho nên không có vấn đề gì . Dưng mà tui lại lôi bộ áo dài được gửi từ Vn qua ra, mà khi mặc thử vô thì quần bị hít vô chân, chả biết gõ sao để bạn dễ hiểu nhỉ, vải quần nó bị hít chặt vô ống chân í , thành ra khi mặc trông hơi kỳ kỳ sao í, nó hông có rủ xuống ôm thân mình . Bạn có típ gì "trị" vụ này hông .
    M P Q Đ , C R , & N B.
    Oh! Go around!
    Hí hí,...

• Trang 4/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5