• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.1K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ai có thể up hình lọ kem trị mụn Erylik giúp em được ko? Hoặc biết ở trang nào có hình nó thì chỉ giúp e. Em định mua mà ko biết nó như thế nào. Hôm trước ra hàng thuốc hỏi thì nó đưa ra lọ gì (ko phải tên Erylik) đó kêu là của Erylik nhưng em thấy nghi nghi nên ko mua.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Ngưng white doctor, da bị ngứa kinh khủng

Tình hình là 12g đêm rồi mà hai tay vẫn gãi Liên tục, mình nghi là da minhf bị nghiện coticoit gì...

• Trò chơi: Chiếc túi nhảy nhót, Dấu chân khủng long, Du hành vũ trụ

http://www.webtretho.com/omo-cu-tha-ho-lam-ban/wp-content/uploads/sites/46/2014/06/Info-Chi%E1%BA%BF...

• Chị nào đã dùng kem trị mụn Bảo Lâm chưa ạ?

Em thấy kem trị mụn này rất hiệu quả với em. Có thời gian mặt em lên mụn rất nhiều nhưng chấm qua Bảo Lâm là sáng hôm sau mụn bay ngay. Nhưng có rất nhiều người dùng nói rằng loại kem trị mụn này dùng 1 thời gian sẽ gây dị ứng và phá huỷ da. Em cũng sợ lắm không biết có phải vậy không ạ.

• Huyết thanh sống CAVIER Hàn Quốc có tốt không ?

Bữa nay rỗi một tí, tớ ngồi viết review về sản phẩm được cho là HOT của mùa hè 2014 này - HUYẾT...

• Kem trị mụn và trắng da

Em có chị bạn cho 1 lọ kem trị mụn và trắng da hiệu Leinas ( chữ N ghi kiểu) của công ty Hương Ngọc. Em dùng gần hết lọ kem này, thấy cũng hợp với da, đang muốn mua tiếp nhưng không thể tìm thấy bán trên thị trường, lại mất liên lạc với chị bạn. Các chị có ai đang dùng hay biết về loại kem này cho...

• 1,430 Bài viết

• 847 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jupiter17vn Xem bài viết
    Ai có thể up hình lọ kem trị mụn Erylik giúp em được ko? Hoặc biết ở trang nào có hình nó thì chỉ giúp e. Em định mua mà ko biết nó như thế nào. Hôm trước ra hàng thuốc hỏi thì nó đưa ra lọ gì (ko phải tên Erylik) đó kêu là của Erylik nhưng em thấy nghi nghi nên ko mua.
    Erylik là thuốc dùng trong da liễu thường được chỉ định điều trị trứng cá dạng Gel trong bôi ngoài da : tuýp 30 g. Thành phần gồm: Erythromycin Tretinoin do hãng Bailleul Biorga Laboratoires - Pháp sản xuất.
    Bạn tham khảo cách dùng và tác dụng cũng như chống chỉ định ở đây nhé: http://www.muabanthuoc.com/mdict.aspx?id=162
    • 363 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Chị ra các nhà thuốc mà mua, có bán mà, đợt trước em mua là 110k đấy. Nếu không yên tâm thì qua nhà em, em cho mượn vỏ hộp mà mua. Thế đã yên tâm chưa nào:Smiling:
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cho e hỏi Erylik có phải là cái lọ trong hình này ko ạ?

Ngoài ra e còn nghe nói còn có loại Erythrogel 4% cũng trị mụn tốt lắm phải ko a

em thỉnh thoảng hay bị nổi mụn, nhưng tàn là mụn bọc rất cứng và đỏ lại ko có nhân mụn. Ko biết e dùng 1 trong 2 loại trên có được ko? Ai có bài thuốc gì chữa tôt chỉ cho e với a.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ko ai trả lời giúp e được à?
    • 3,219 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

[.

Tớ cũng đang dùng erythrogel đây, dùng cũng tốt, chỉ bôi 1 tẹo lên mụn , ngày mai nó sẽ chồi ra cái nhân, mình sẽ dễ dàng xử lý
    Cuộc sống quá ngắn cho những điều nhỏ nhen, vụn vặt và những màn kịch tính
    nên hãy hôn thật chậm, cười thật tươi, yêu thật chân thành và tha thứ thật nhanh :Rose::LoveStruc:
    • 363 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Ngoài ra e còn nghe nói còn có loại Erythrogel 4% cũng trị mụn tốt lắm phải ko a

em thỉnh thoảng hay bị nổi mụn, nhưng tàn là mụn bọc rất cứng và đỏ lại ko có nhân mụn. Ko biết e dùng 1 trong 2 loại trên có được ko? Ai có bài thuốc gì chữa tôt chỉ cho e với a.
    Em thì đang dùng cái Erylik. Thấy cũng tốt. Nhưng nếu mụn của chị không có nhân thì khó xử lý đấy. Tốt nhất chị lên Viện da liễu khám đi rồi thử điều trị theo cách của bác sỹ cho. Ah em cũng đang uống thuốc bắc nữa, da dẻ đỡ hẳn ra, mỗi tội phải kiên trì...
    • 673 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Các mẹ chạy sang chỗ mọi người bàn về vấn đề này nhé
    Da bị mụn!,
    Nghe các mẹ bên đấy bàn rôm rả thì có vẻ cả 2 loại đều tốt hay seo í :Battin ey: Mình chưa kịp dùng thử :Sick:
    • 286 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Ở hiệu thuốc bệnh viện da liễu TW hay HN đều có bán mà?
    • 673 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diepha Xem bài viết
    Ah em cũng đang uống thuốc bắc nữa, da dẻ đỡ hẳn ra, mỗi tội phải kiên trì...
    Mẹ có khám ở Viện y học cổ truyền dân tộc không :Thinking: Mẹ đang uống thuốc ở chỗ nào đấy ạ, mà uống như thế có được dùng kèm thuốc Tây để bôi không nhỉ :-s Em vừa tậu được em Erylok về xong nhưng mà chưa kịp bôi. Đấy mà nghe lời các mẹ trên diễn đàn tha lôi cả một em Lactacyd BB về nữa nhưng mà em đọc đi đọc lại hình như hai cái này kị nhau Hic. :Worried:
    Mẹ nào biết cách dùng Lactacyd không tư vấn cho em với ạ :Sick: Em thấy trong hướng dẫn sử dụng ghi là sử dụng như xà bông nước nếu để chăm sóc da nhưng em không rõ có phải pha loãng nữa không, tỷ lệ ra sao ạ? :mad:
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4