Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem sâm Guoyao, Kolarmy và dưỡng trắng da toàn thân tinh chất lựu đỏ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22K Lượt đọc
  • 36 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các cô các bác các chị em trong diễn đàn!
    Em rất thích làm đẹp và cẩn thận trong việc chọn mỹ phẩm. Trước khi mua sản phẩm gì em đều tra google để tìm hiểu kĩ càng về sản phẩm rồi mới quyết định xem có mua hay không. Mỗi lần search em đều thấy kết quả đầu tiên là từ webtretho.com nên em quyết định đăng ký 1 tài khoản để cùng chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm từ mọi người. Rất mong mọi người cho em những lời khuyên bổ ích ạ! ^^

Là như vầy. Em thấy chị hàng xóm em dùng kem sâm Guoyao và được kết quả rất tốt, da mặt trắng hơn hẳn da người luôn. Ngưng dùng một thời gian rồi mà vẫn giữ đc như thế. Em ham hố định mua về dùng nhưng đọc trên đây thấy có chị nói kem Guoyao chỉ trắng thôi chứ không trắng hồng, kem Kolarmy làm da trắng hồng hơn. Em phân vân vụ đó lắm. Em viết những thắc mắc của mình ra các chị cho em lời khuyên nha!

1. Em nên dùng kem Guoyao hay kem Kolarmy ạ?
    2. Nếu dùng thì chỉ dùng mặt thôi hay là có dùng được cho body không ạ?
    3. Đã ai dùng kem dưỡng trắng da toàn thân tinh chất lựu đỏ của Hàn Quốc chưa ạ? Em thấy mọi người bán rầm rộ quá, chẳng lẽ trắng mặt lại không trắng người. Các chị cho em ý kiến về sản phẩm này nhé. Hình của kem ấy đây ạ!

Em chờ ý kiến của mọi người ạ! Tks mọi người nhìu nhìu!!
    Tôi mơ đến một ngày được khoác lên mình bộ cánh màu trắng... và thật xinh đẹp!

• 366 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mình đang dùng kem REd nè, thấy cũng được lắm, da có sáng hơn tí, nhưng để trắng chắc phải 1 thời gian rất dài, nhưng đc cái nó an toàn bạn ạ. Bạn nên dùng cả tắm trắng của REd nữa xem sao, mình cũng chuẩn bị mua đây
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người cho em lời khuyên nữa đi ạ. Sắp hè rồi. Em máu me vụ này quá.

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m thấy bảo kem red chỉ bôi cho trắng luôn chứ k phải dưỡng trắng lâu dài, tắm là hết à, mà đây k phải hàng HQ như ngta quảng cáo đâu bạn, kem trên các trang quốc tế hay hàn thì trên thân chai k có chữ body us, kem này bán ở VN chắc là fake thôi, tầm trăm mấy 1 lọ, đừng mua chỗ nào trên 200k hay mấy triệu là đắt đấy ạ

• 366 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babypichu Xem bài viết
    m thấy bảo kem red chỉ bôi cho trắng luôn chứ k phải dưỡng trắng lâu dài, tắm là hết à, mà đây k phải hàng HQ như ngta quảng cáo đâu bạn, kem trên các trang quốc tế hay hàn thì trên thân chai k có chữ body us, kem này bán ở VN chắc là fake thôi, tầm trăm mấy 1 lọ, đừng mua chỗ nào trên 200k hay mấy triệu là đắt đấy ạ
    em cũng thấy trên thân chai có chữ body us chị ạ, chả biết thế nào, nhưng mà cứ bôi, em mua trên trang cungmua có 100k/tuyp thôi ạ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thế còn về kem Guoyao và Kolarmy thì thế nào ạ?

• 546 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

ủa mà sao em dùng kem guoyao lại ko thấy trắng ta? mặt vẫn bị đen hơn người,các mẹ biết laoị kem mặt nào tốt tốt chỉ em vói,em đang đắn đo kem rosa với korlamy nghe nói dùng cũng trắng lắm,chứ kem face của mấy em hot girl cũng chỉ là kem trộn thôi,hic hic
    :Applause::Applause::Applause::Applause:

• 745 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

mình từng xài korlamy hũ bạc hot trên diễn đàn nè. kem hơi bí da, mình bôi rồi đi ngỉ rửa lại, ko để qua đêm, do kem bí nên chắc bôi bị nhìu mụn đầu đen ở mũi. bôi 1 thời gian da có trắng sáng nhưng khi ngưng kem từ từ thì thấy bị nổi vài mụn, ko xài nữa thì da cũng ko còn trắng đẹp nữa ( cái này thì xài kem nào cũng vậy)
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị ơi thế 2 kem này có bôi body đ k ạ?

• 887 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hongs2hung02 Xem bài viết
    dùng oriflame đi bạn
    bạn này spam thì phải

Ori là tệ của tệ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4