Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem phấn MCL(Morchula) của Thái Lan dùng có tốt ko ạ ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 8.35K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

7 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trên mạng có mấy bạn bán hàng xách tay Thái Lan và quảng cáo mỹ phẩm của hãng MCL( Morchula) của Thái . Thấy hay hay nhưng ko tìm được feedback của ai về hãng mỹ phẩm này . Mình đang quan tâm kem phấn dưỡng da ngày và kem dưỡng da đêm của hãng này . Có bạn nào dùng kem phấn này chưa ạ ? Feedback mình xem với ^^ thấy bảo dùng kem phấn giảm đc tối đa thời gian make up . Ai dùng qua feedback mình xem dùng em này có đẹp và sư dụng về lâu dài có tốt cho da ko nhé ! Mình cảm ơn nhiều ạ ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai biết hc dùng rồi review mình vs ạ hxhx
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

(((((((((((
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B ơi mình dùng r thik lắm nhé! Nhất là kem phấn dùng rất tiện. Mình mua ở fb Mẹ Candy, thấy có cả 1 album nhìu các feedback lắm mn a!
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Kubby; 20/02/2014 vào lúc 06:49 PM.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dùng có bị khô da k bạn nhỉ ? Mình da hỗn hợp thiên dầu ( chữ T và cằm dầu , má khô ) ... K biết da bạn thuộc da gì ??? kubby
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng da hỗn hợp b nha! Dug rất mềm mịn, kiềm dầu mà ko bị khô da.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Julia_patricia89 Xem bài viết
    Ai biết hc dùng rồi review mình vs ạ hxhx
    bạn ơi , bạn qua bên fb mình , bên mình có rất nhiều feedback của khách hàng và thông tin sản phẩm , bạn cần tư vấn cứ nt cho mình ( fb, dt viber , zalo ) Ms Linh :0945413096
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tks kubby nhé ... Nghe kubby t đã sắm 1 em về dùng thử r .... ^^ dùng khá thích nhg t bỏ phấn mấy năm r chỉ bôi kem dưỡng hàng ngày nên dùng vẫn thấy hơi nóng nóng mặt ý KUbby nhỉ ? Kiểu nó vẫn dày hơn kem dưỡng ý nên mùa hè sợ hơi bí măt ý nhỉ? Hay tại t bỏ phấn lâu r nên dùng k có quen lắm :-s
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tks thuỳ linh nhé .. T lại sắm 1 em mất r ... Để lọ này hết r t ủng hộ thuỳ linh nha ^^
    • 272 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

em cũng qtam.mẹ nào dùng nữa rùi ạ
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2