Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 21 Lượt chia sẻ
  • 248K Lượt đọc
  • 558 Trả lời

30 Người đang theo dõi

• 45 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

mình dùng rượu rễ cây được một tháng da mặt bong troc hết lớp tế bào xấu, khi da bong tróc hết rồi mình dungkem mủ trôm b1 để dưỡng da vào buổi sang, b2 dưỡng vào ban đêm, thấy da trắng mịn và mượt lắm, mình nghĩ do đã dùng qua rượu rễ cây da mặt mình đã bị bong hết lớp tế bào chết nên dưỡng kem mủ trôm giờ ăn kem lắm, trước lỗ chân lông mình thô da dầu bóng và nhiều mụn nhưng mình kết hợp cả rượu rễ cây và kem dưỡng mủ trôm thấy hiệu quả lắm , hicc nhớ lại những hôm dùng rượu rễ cây thật khủng khiếp vậy là qua những ngày da mặt rộp bong tróc, đúng là phải kiên trì chịu khó xấu xí một thời gian , trời không phụ lòng mình, hiiii giờ da mặt mình trăng hồng lỗ chân lông se khít , mình dùng kem mủ trôm dưỡng da hiện tại thấy chất kem của 2 lo b1 va b2 bôi vào thấy rít và bệt lắm một lúc sau thi thấy thấm và trắng, lo b1 thấy mùi thơm ngọt chắc là mủ trôm thiên nhiên, còn lọ b2 mình thấy mùi chua chất kem màu vàng như kem trộn của kem sâm va ph8 ấy, nên ban đầu hok dám dùng phải hỏi trực tiếp luơng y mình mới dùng đó, lương y nói kem b2 phải ủ men vi sinh nên có mùi chua hoàn toàn la tự nhiên, nếu da bị vấn đề gì thì công ty hoàn toàn chịu trách nhiệm, mình đã yên tâm sử dụng sản phẩm đến nay được nửa tháng rùi, hi vọng da mặt mình mãi trắng hồng như hiện tại lúc này, bạn nào muốn dùng sản phẩm tự nhiên không có chất tẩy da thì sử dụng thử kem mủ trôm xem thế nào, với tó nếu sau một thời gian da vẫn căng và hồng hào như hiện tại mình sẽ trung thành với kem mủ trôm này,
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái lọ mủ trôm mình mua là 1 hộp có 2 lọ cơ,chứ k phải là lọ hộp trắng,lọ hộp trắng là lọ to.mình hôm nọ cũng vừa thử trang điểm, 2 hum sau,mọc lên 2 cái mụn nhỏ, hãi lun. công nhận là hộp b2 nhìn như kem trộn ý, băn khoăn mãi ms dùng,đã thế cái hộp nhìn k đc bắt mắt lắm,nhưng hàng VN nên k đòi hỏi đc.lúc bôi b2 ban đêm thì trắng,nhưng lúc đấy thôi,sáng hôm sau thì như thường, rửa đi thì cũng thế, cơ bản k thấy trắng hẳn lên,chỉ thấy sáng sáng.

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mình chỉ dùng b2 thui, thấy cũng mịn và mướt, nhưng ko trắng, chỉ sáng thui. cho mình hỏi cái lọ b1 bôi lên có trắng ởn như b2 ko? mình ko mua vì ban ngày bôi lên thì nhìn ghê lắm. mà cái mùi b2 khó chịu thiệt, mình còn tưởng bị hư.nhưng ko phải. chắc phải dùng thêm b1 mới có hiệu quả tối ưu

• 1,162 Bài viết

• 1,242 Được cảm ơn

Thấy em chồng mình đang dùng kem này, da đẹp và hết mụn khá hiệu quả, mình nhìn thử giống kem trộn, mùi cũng giống 90%
    Sẻ mãi không thay đôỉ: 1 Chồng 2 Con 3 Lầu 4 Bánh:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

chắc phải mua thêm lọ b1 rồi, mình cứ sợ bôi lên nó cứ bợt bợt nên ko dám mua, vì b1 dùng ban ngày mà.

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng dùng kem này rồi, và đang dùng dưỡng. Mình thấy nếu dùng đúng hướng dẫn thì sẽ trắng lên trông thấy, trắng thật chứ không trắng nhợt. Đứa em mình da vừa nám vừa ngăm ngăm dùng 3 tháng là thấy trắng rõ ràng, nám thì chưa khỏi hẳn vì em mình bị lâu rồi nám sâu nên chắc phải lâu dài mới hết. Mình thì nám do sinh em bé xong bị nên hết lun và dùng dưỡng nhiều thôi nên da mịn hơn nhiều. Đúng hướng dẫn thì 4-5 ngày đầu các bạn bôi kem B1 liên tục cả ngày và đêm, sau đó thì ban ngày bôi B1, ban đêm bôi B2 như vậy da sẽ trắng và mịn, nám đỡ rất nhiều.

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangcoipepe Xem bài viết
    cái lọ mủ trôm mình mua là 1 hộp có 2 lọ cơ,chứ k phải là lọ hộp trắng,lọ hộp trắng là lọ to.mình hôm nọ cũng vừa thử trang điểm, 2 hum sau,mọc lên 2 cái mụn nhỏ, hãi lun. công nhận là hộp b2 nhìn như kem trộn ý, băn khoăn mãi ms dùng,đã thế cái hộp nhìn k đc bắt mắt lắm,nhưng hàng VN nên k đòi hỏi đc.lúc bôi b2 ban đêm thì trắng,nhưng lúc đấy thôi,sáng hôm sau thì như thường, rửa đi thì cũng thế, cơ bản k thấy trắng hẳn lên,chỉ thấy sáng sáng.
    Cái mụn nhỏ là do trong thời gian sử dụng, da của bạn sẽ có những thay đổi về sắc tố và cân bằng độ ẩm. Vì thế khi nổi vài cái mụn bạn thoa tiếp sau khoảng 1-2 ngày mụn sẽ hết và bắt đầu kem phát huy tác dụng. Cái này mình đọc trong hướng dẫn và sau khi sử dụng mình thấy đúng thế đấy bạn ạ. Nếu nổi nhiều thì mình ngừng ngay nhưng nổi ít và 1-2 ngày là khôgn sao đâu. Như mình dùng phải 1 tháng mới trắng da chứ không phải như trong tờ hướng dẫn nói 10 ngày đâu. Nhưng tính bình quân 300K/1 tháng cho 1 sản phẩm làm đẹp dưỡng da, trắng da với mình là quá tốt rùi đúng không ạ ( ví cái lọ B2 phải dùng mấy tháng mới hết còn lọ B1 thì phả 1 tháng mới hết 1 lọ). Nên mình trung thành với em này rùi, kết rùi.

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn mua kem mủ trôm ở đâu vậy? mình ở HN k biết mua chỗ nào hết, hic hic.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuthuyha Xem bài viết
    mình dùng rượu rễ cây được một tháng da mặt bong troc hết lớp tế bào xấu, khi da bong tróc hết rồi mình dungkem mủ trôm b1 để dưỡng da vào buổi sang, b2 dưỡng vào ban đêm, thấy da trắng mịn và mượt lắm, mình nghĩ do đã dùng qua rượu rễ cây da mặt mình đã bị bong hết lớp tế bào chết nên dưỡng kem mủ trôm giờ ăn kem lắm, trước lỗ chân lông mình thô da dầu bóng và nhiều mụn nhưng mình kết hợp cả rượu rễ cây và kem dưỡng mủ trôm thấy hiệu quả lắm , hicc nhớ lại những hôm dùng rượu rễ cây thật khủng khiếp vậy là qua những ngày da mặt rộp bong tróc, đúng là phải kiên trì chịu khó xấu xí một thời gian , trời không phụ lòng mình, hiiii giờ da mặt mình trăng hồng lỗ chân lông se khít , mình dùng kem mủ trôm dưỡng da hiện tại thấy chất kem của 2 lo b1 va b2 bôi vào thấy rít và bệt lắm một lúc sau thi thấy thấm và trắng, lo b1 thấy mùi thơm ngọt chắc là mủ trôm thiên nhiên, còn lọ b2 mình thấy mùi chua chất kem màu vàng như kem trộn của kem sâm va ph8 ấy, nên ban đầu hok dám dùng phải hỏi trực tiếp luơng y mình mới dùng đó, lương y nói kem b2 phải ủ men vi sinh nên có mùi chua hoàn toàn la tự nhiên, nếu da bị vấn đề gì thì công ty hoàn toàn chịu trách nhiệm, mình đã yên tâm sử dụng sản phẩm đến nay được nửa tháng rùi, hi vọng da mặt mình mãi trắng hồng như hiện tại lúc này, bạn nào muốn dùng sản phẩm tự nhiên không có chất tẩy da thì sử dụng thử kem mủ trôm xem thế nào, với tó nếu sau một thời gian da vẫn căng và hồng hào như hiện tại mình sẽ trung thành với kem mủ trôm này,

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! Em là 1 nhân chứng sống của kem mủ trôm đây, con nho bạn thân em lúc trước mặt nó có vài nốt mụn (chỉ vài nốt thôi nhé) nghe người ta nói thoa kem mủ trôm lên là sạch mụn, da lại đẹp nữa. Lúc đầu nó xài thì đẹp thiệt nhưng cứ ngừng bôi khoảng 2 ngày là da sạm đi, mụn nổi lên còn nhiều hơn trước. Bi giờ nó không dùng nữa, đang đắp mặt nạ thiên nhiên để mong khôi phục lại trạng thái ban đầu.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mylinhsea nói nghe sợ quá, chẳng bít ntn nữa