• 21 Lượt chia sẻ
  • 270K Lượt đọc
  • 579 Trả lời

• 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

cary991 xài dc bo lâu rồi, thấy ổn không vậy, cho mình biết với.
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

xài chừng 4 tháng ròi. thấy cũng bình thường, da mịn lắm, trắng thì cũng trắng. mà cái mùi của b2 ghê quá, mình hỏi lương y, lương y bảo là trong kem có dầu hạt thông đỏ nên hơi hắc, em chưa ngưng nên cũng ko bít như thế nào. nghe mấy mẹ nói em cũng sợ sợ. hic hic
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hic, mình xài được nữa tháng rùi, mà da trắng đẹp thiệt.Đúng là mùi của B2 giống kem trộn quá nên cũng hơi sợ, nhung Trang nghĩ là nếu có corticoid thì mụn phải xẹp và ko nổi nhưng mà mình xài thì vẫn thấy nổi mụn, nhung ít, mà mụn nhanh khô, chi cần cào nhẹ đầu mụn hoặc năn nhẹ là đi, ko để lại seo.B1 xài thích mà B2 thì hơi sợ.hichic.không biết nên tiến hay nên lùi.chắc để xài them 1 thời gian nữa, đẹp hẵn rồi chuyển từ từ sang thiên nhiên xài cho đỡ phụ thuộc
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ah, cary ơi, bạn dùng kem có dưỡng thêm mặt nạ, tonner, hay seủm j nữa không,tại mình cũng muốn đắp mặt nạ, nhưng không biết có nên không
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mình chỉ xài thêm sữa rửa mặt với đắp mặt nạ bùn khoáng thui, da khá là mướt, chỉ lâu lâu nổi mụn nhỏ nhỏ, nặn ra rùi chấm b2 lên, nó mau khô lắm, mình nghĩ chắc ko có corticoid đâu. mình hỏi mấy lần đều cam đoan là ko có. nếu có j là cty chịu trách nhiệm. mình xài mấy tháng rùi chưa hết. mình định ngưng 1 tuần xem có bị j ko? nếu da trở về trạng thái lúc chưa bôi kem thì yên tâm, còn xấu xí thì là hỉu rùi hichic
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

ủa dzậy cary honk có xài b1 hả, chỉ xài mỗi b2 thôi hả.sao mình thấy b2 honk có hiệu quả bằng b1, thấy b1 mướt hơn.hjhj, nếu mà ngưng có vấn đề j thì báo mình với nha
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

tại mình tưởng b1 nó bết như b2, ai dè nó trong suốt. xài hết đợt này mua thêm b1, 1 tuần sau có kết quả^^
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hjhj, xài b1 mịn, mà trong suốt, chỉ mỗi tội hao kem quá.hic, 1 hủ lớn chắc xài được 1 tháng quá. B2 mua hủ điều trị nhỏ tí, mà dánh dc từ hôm giờ nữa tháng.hjhj, mà bùn khoáng cary mua của vĩnh tân luôn hả
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

bùn khoáng nha trang, vĩnh tân cũng đc. b2 lớn xài lâu hết quá chừng, mình xài mấy tháng rùi mà vẫn còn hơn nửa hộp, chắc phải mua b1 nữa. ngưng đc 3 hôm rùi, chẳng thấy dấu hiệu xấu nào,
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

vậy là ok rồi, ráng ngưng đén 1 tuần xem sao nhen.hjhj, nếu thật sự tốt thì còn j bằng.bùn khoáng vĩnh tân co thêm thuốc bắc,mà mắc kinh khùng, 1 hộp 200k.còn bùn khoàng nha trang thì rẻ hơn.hjhj. Mai chạ ra mua them hủ bùn khoáng nha trang ve xài để phấn đấu mới được. Thanks cảry nha
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang tính mua kem mủ trôm đây. lên google search thấy toàn kêu tốt, không có tác hại gì. Mình bị ít mụn thôi, nhưng vết thâm thì nhiều, không biết sài kem đặc trị 150k bộ nhỏ đó, có được không? bạn nào sài rồi có thấy nó bị bong tróc da gì không?
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn mua kem mủ trôm trên trang web kemmutrom.com à? họ giao hàng thế nào vậy bạn?
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mình mua gần nhà mình, tại vì nó cũng là đại lí chi nhánh kemmutrom.com, mà mua tren kemmutrom.com free ship bạn ạ
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetchuatan_26_4 Xem bài viết
    bạn mua kem mủ trôm trên trang web kemmutrom.com à? họ giao hàng thế nào vậy bạn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

chẳng sao hết. lúc trc mình cũng bị mụn nhưng ít, xài cái hết lun, lâu lâu nổi 1, 2 cái, nhưng ko sao^^, nói chung kem này cũng đc
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn phải dùng kết hợp cả 2 loại B1 và B2 thì mới thấy hiệu quả rõ rệt.
    • 64 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

BỘ NHỎ XÀI ĐƯỢC Ó MẤY NGÀY ÀH, ĐẮT, BẠN NÊN MUA BỘ 315K, 1 HỦ LỚN B1, VỚI HỦ NHỎ B2, b1 XÀI HAO KINH KHÙNG, 2 HỦ B1 CỦA BỘ NHỎ MÌNH XÀI DC CÓ 5 NGÀY ÀH.HIC HIC.DA MÌNH NHẠY CẢM LẮM, XÀI NGÀY ĐẦU TIÊN DA MẨN QUA TRỜI, RA NHÀ THUỐC MUA LLIỀU THUỐC CHỐNG DỊ ỨNG, UỐNG 2 NAGỲ NÓ HẾT, XÀI 3 NGÀY B1 THẤY DA CĂNG KHÔ RỒI XÀI B2 THẤY BĂT ĐẦU BONG DA, MỤN NỔI NHIỀU HƠN, MÀ MỤN LI TI SẦN SẦN THÌ HẾT, SỢ QUÁ GỌI CO TƯ VẤN THÌ NÓI LÀ KHÔNG SAO VÀ BẢO NẶN HẾT CÙI MỤN RA, NHƯNG MÌNH NHÁT TAY KHÔNG DÁM NẶN. CHỪNG 10 THÌ DA MỊN TRẮNG VÀ GẦN NHƯ HẾT MỤN, MẤY CÁI MỤN KHÔNG ANN85 THÌ MAU KHÔ LẮM, BONG CỒI RA HẾT TRƠN, MỤN ĐẦU ĐEN THÌ NẶN RẤT DỄ RA.NAY MÌNH XÀI DC GẦN 20 NGÀY, THẤY MỊN ĐẸP TRẮNG HỒNG. ĐÂY LÀ KINH NGHIỆM CỦA MÌNH ĐÓ. HIHI, NHUNG PHẢI CHỜ BẠN CARY NGƯNG KEM XEM CÓ SAO HONK.CHỨ MÌNH THYẤ HIỆU QUẢ NHANH THÌ HƠI SỢ.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi ôi, bong da, có giống như kem trộn không vậy bạn? mình sợ sài được vài bữa mặt mình lên hết mụn như cái mê cơm cháy thì khổ. Nhưng mà thấy mấy bạn kêu cũng được nên cũng muốn thử lắm. Mà có nhân viên tư vấn luôn à
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ở đâu vậy? mà chỉ cần mua 1 bộ gồm b1 b2 b3 là trị được cả nám cả mụn ... luôn à?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tuyetchuatan_26_4; 22/12/2012 vào lúc 08:42 PM.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ bạn vẫn sài cả b1 b2 b3 luôn à? bạn mua ở đâu vậy?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Nghi vấn Collagen tươi E2AR xách tay Pháp

Chào các mẹ, Gần đây khắp forum và facebook đang thấy quảng cáo rầm rộ cái này,làm em cũng ham...

• Chia sẻ bí quyết "diệt giặc BÉO" an toàn mà hiệu quả

Càng ngày em càng thấy có nhiều chị em quan tâm đến vấn đề cân nặng của mình, có lẽ vì cân nặng ảnh...

• Hỏi về kem mủ trôm Helife

Các Mẹ có ai sử dụng loại kem mủ trôm Helife này chưa? mình biết có 2 loại sử dụng cho ban ngày và ban đêm, có 190k/hộp thôi, nghe nói trị mụn, nám rất hay, đặc biệt còn làm trắng da, chống nắng nữa. Mình định mua dùng thử nhưng không biết thế nào? Có Mẹ nào sử dụng rồi, chia sẽ cho mình biết kết...

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Kem mủ trôm Helife

Các Mẹ có ai sử dụng loại kem mủ trôm Helife này chưa? mình biết có 2 loại sử dụng cho ban ngày và ban đêm, có 190k/hộp thôi, nghe nói trị mụn, nám rất hay, đặc biệt còn làm trắng da, chống nắng nữa. Mình định mua dùng thử nhưng không biết thế nào? Có Mẹ nào sử dụng rồi, chia sẽ cho mình biết kết...

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dùng r nè!!
    Da mình bị mụn nhiều lắm! mụn cám mụn đá đều có. Trước khi thoa thì nên nặn mụn ra, sau khi thoa k để lại sẹo đâu. Mụn thì k hết hoàn toàn nhưng rất đỡ đó bạn! Giờ mình gần hết rồi. Có trắng da ra. Nhưng bạn chú ý k nên dùng SRM nha
    Thương "heo iuu" nhất luôn ak!!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)