• 21 Lượt chia sẻ
  • 249K Lượt đọc
  • 560 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 82 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

ở hà nội mua ở địa chỉ nào?mẹ nào biết chỉ em với ạ.e chỉ định dưỡng trắng vì mặt không có mụn thì nên dùng loại nào các mẹ nhỉ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

• 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chao ban, minh cung vua duoc tu van su dung kem mu trom Vinh Tan tri mun, mat minh noi rat nhieu mun do, mun dau den va mun mu, noi chung la tum lum mun. Trong 2 tuan dau minh phai trich le mun roi thoa kem, dung la 2 tuan sau mun khong noi nua, da mat trang len thay ro, nhung vet do va tham con rat nhieu. Sau do minh tiep tuc su dung B1 ban ngay, B2 ban dem, nhung khoang 2 tuan sau mun minh lai noi len lai qua troi, gio hok biet sao nua, nen ngung hay su dung tiep cung hoang mang lam. Nhung ong xa minh bao hay e di trich le nua roi thoa lai tu dau xem no co het nua khong nhung minh goi cho co Lieu de hoi ma goi hoai hok duoc. Dang dinh di trich le thu nhung so trich le hoai mat sau nay day seo, bi gio mat minh da nhieu seo loi lam. Co ai cho minh loi khuyen khong? Huhu

• 39 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huonggiang86 Xem bài viết
    sao mình thấy kem mủ trôm này cũng bong da kiểu như rượu rễ cây ấy nhỉ, thế thì chắc nó cũng làm mỏng da hơn đó.
    Hinh nhu la vay, thay neu rua mat sach thi da hoi rat va do do. Boi kem B1 vao thi thay mat do rat, boi B2 vao thay da trang va min. Sang thuc day rua that sach lai bang nuoc am, xong rua lai bang nuoc lanh cho da san chac, ko boi kem thay da do do, rat, hinh nhu la bi bao mon mong di. Ban chat cua kem lam trang da la lam mong da ma dung khong ban.

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

trên vỏ hộp có ghi thành phần mà bạn. mình dùng 5 tháng rồi, nói chung là mịn chứ ko trắng lắm, trắng hơi hồng hồng chứ ko như dùng mấy kem kiểu laysmon, korlamy,....mình ko dùng thường xuyên đâu. cách vài ngày mới dùng, có khi 1 tuần mới đụng đến nhưng da vẫn thế, lâu lâu nổi 1, 2 cái mụn thôi... nhưng kem này ko hết mụn đầu đen thì phải, 2 cánh mũi của mình quá trời
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nu_tocthe Xem bài viết
    mỹ phẩm nước ngoài thì luôn công khai thành phần, tại sao em mủ trôm này công khai cho mọi người yên tâm. mình đang dùng mà cứ lo nơm nớp

• 8 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mongthuvu Xem bài viết
    Hinh nhu la vay, thay neu rua mat sach thi da hoi rat va do do. Boi kem B1 vao thi thay mat do rat, boi B2 vao thay da trang va min. Sang thuc day rua that sach lai bang nuoc am, xong rua lai bang nuoc lanh cho da san chac, ko boi kem thay da do do, rat, hinh nhu la bi bao mon mong di. Ban chat cua kem lam trang da la lam mong da ma dung khong ban.
    Da mình ko hề bong hay đỏ hay ngứa gì cả

• 80 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nu_tocthe Xem bài viết
    Da mình ko hề bong hay đỏ hay ngứa gì cả
    Minh xai dc 1 thang roi, dung la kem mu trom k tri mun dau den, cai nay minh phai tu dieu tri. Noi chung kem nay minh thich lam, da minh h trang hong, chi con it mun dau den nua. Kho noi h het mun thi mat lai day sẹo rỗ, hix. Bạn nào đã đắp mặt nạ B3 rồi thì cho mình hỏi có hỗ trợ trị sẹo k? Mình nghe nói là có mà thật tình k biết thế nào? Ai xài rồi thì chia sẻ với nhé...

• 80 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chao ban, minh cung vua duoc tu van su dung kem mu trom Vinh Tan tri mun, mat minh noi rat nhieu mun do, mun dau den va mun mu, noi chung la tum lum mun. Trong 2 tuan dau minh phai trich le mun roi thoa kem, dung la 2 tuan sau mun khong noi nua, da mat trang len thay ro, nhung vet do va tham con rat nhieu. Sau do minh tiep tuc su dung B1 ban ngay, B2 ban dem, nhung khoang 2 tuan sau mun minh lai noi len lai qua troi, gio hok biet sao nua, nen ngung hay su dung tiep cung hoang mang lam. Nhung ong xa minh bao hay e di trich le nua roi thoa lai tu dau xem no co het nua khong nhung minh goi cho co Lieu de hoi ma goi hoai hok duoc. Dang dinh di trich le thu nhung so trich le hoai mat sau nay day seo, bi gio mat minh da nhieu seo loi lam. Co ai cho minh loi khuyen khong? Huhu
    Mình nghĩ bạn đừng hoang mang wa', thử kiên trì tiếp tục thử xem, nếu bạn gọi cho lương y Liễu không được thì gọi cho bác sĩ da liễu áh. Mình nghĩ bạn bị nóng gan rồi, nóng gan thì phải cần uống mát gan giải độc, hay trà thanh nhiệt thực phẩm chức năng áh. Tuy mặt mình k bị nhiều như bạn nhưng mình vẫn uống trà thanh nhiệt, vì nó cũng góp phần hỗ trợ điều trị mụn nữa. Do bạn bị nóng gan nên bị tái lại đó.
    Bạn đừng lo quá nhé, cứ kiên trì, qua được thời gian khủng hoảng thì mình lại tự tin trở lại, hihi.
    Có gì thì cứ lên topic này chia sẻ nhé. Chúc bạn mau sớm có làn da đẹp!!!

• 437 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

mình bị i hệt bạn này,đẹp đc 1 tg giờ lại bắt đầu nổi mụn mủ r mà toàn mụn mủ chứ huhu
    . . . . Chặng đường dài em vẫn khóc 1 mình. . . . . . . . . . . . . . . . . . . .lẻ loi. . . . .

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sau 1 thời gian dùng và giới thiệu bạn bè người thân dùng đều có kết quả tốt.da e trước đây cũng trắng nhưng từ khi sinh bé da e nám và tàn nhang nổi lên ầm ầm.dù uống rất nhiều đợt SNK nhưng k kết quả.hiện giờ sau 1 thời gian dùng da e trắng hồng tự nhiên và nám đã gần hết hẳn chân.e rất quan trọng làn da nên đã tìm hiểu rất kĩ,sản phẩm thực sự có nguồn gốc tự nhiên k độc hại e mới yên tâm dùng.

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Để giới thiệu và với mong muốn mang đến cho tất cả chi em gần xa 1 làn da đẹp tự nhiên e chuyển sang bán kem mủ trôm,kem chính hãng mủ trôm vĩnh tân có mã trên từng sản phẩm,giá niêm yết 200k.e khai trương shop còn 195k.chi e lấy nhiều sẽ có chiết khấu%.các chị e có thể qua FB của e xem hàng.e tên Ngọc Ánh sn88 ơ Nam Định.lh 0942111167