• 21 Lượt chia sẻ
  • 268K Lượt đọc
  • 569 Trả lời

35 Người đang theo dõi

• 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Cuộc sống Vinhomes: Sôi nổi Ngày Hội thể thao Vinhomes Riverside

Hơn 200 vận động viên là cư dân từ các khu phố mang tên các loài hoa của Vinhomes Riverside: Bằng...

• Hỏi về kem mủ trôm Helife

Các Mẹ có ai sử dụng loại kem mủ trôm Helife này chưa? mình biết có 2 loại sử dụng cho ban ngày và ban đêm, có 190k/hộp thôi, nghe nói trị mụn, nám rất hay, đặc biệt còn làm trắng da, chống nắng nữa. Mình định mua dùng thử nhưng không biết thế nào? Có Mẹ nào sử dụng rồi, chia sẽ cho mình biết kết...

• Trị nám bằng nha đam

Có mẹ nào dùng nha đam để chữa nám ở mặt chưa vậy? Có hiệu quả k ak? Chỉ e cách làm vs. Tks các mẹ

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Kem mủ trôm Helife

Các Mẹ có ai sử dụng loại kem mủ trôm Helife này chưa? mình biết có 2 loại sử dụng cho ban ngày và ban đêm, có 190k/hộp thôi, nghe nói trị mụn, nám rất hay, đặc biệt còn làm trắng da, chống nắng nữa. Mình định mua dùng thử nhưng không biết thế nào? Có Mẹ nào sử dụng rồi, chia sẽ cho mình biết kết...

• 3,636 Bài viết

• 3,473 Được cảm ơn

Mủ trôm hình như giải khát mà ta
    Ym : Pisu_2012
    Em có ước mơ, và em dám làm
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 106 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chưa nghe nói mủ trôm làm kem dưỡng da bao giờ cả. bạn cho thêm tí thông tin đi
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

à! kem mủ trôm của cơ sở Vĩnh tân ý, do lương y Võ Thị Liễu bào chế .nó có 2 loại, loại điều trị và loại dưỡng da. nghe nói mủ trôm cũng tốt cho da mà e ko bít như thế nào, các chị vào google tìm " kem mủ trôm" là ra ngay mà
    • 684 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e cũng hóng hớt
    (đủ kí tự chưa ta?!?)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nghe lạ quá.
    Biết là mủ trôm từ thiên nhiên. Nhưng không biết trong quá trình làm kem ngta có cho chất gì không
    Lăn tăn..
    Không muốn giải thích để khỏi hiểu lầm.
    Chẳng muốn nghe giải thích để bị lừa dối.
    Nếu đã yêu thương, ngay từ đầu đã không có chỗ cho dối lừa...
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nó cam đoan là ko có chất cấm, ko có chất tẩy. kem điều trị thì dành cho mụn bọc, mụn cám, mụn đầu đen. kem dưỡng thì chống nắng trắng da. hiệu quả trong 10 ngày. giá từ 150-200k, cũng tương đối rẻ. e đang hóng hớt mà ko bít sao. hic. đang tăm te kem spa hoàng gia và kem mủ trôm, mà ko bít dùng cái nào
    • 3,636 Bài viết

• 3,473 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cary1991 Xem bài viết
    nó cam đoan là ko có chất cấm, ko có chất tẩy. kem điều trị thì dành cho mụn bọc, mụn cám, mụn đầu đen. kem dưỡng thì chống nắng trắng da. hiệu quả trong 10 ngày. giá từ 150-200k, cũng tương đối rẻ. e đang hóng hớt mà ko bít sao. hic. đang tăm te kem spa hoàng gia và kem mủ trôm, mà ko bít dùng cái nào
    pi chưa thấy sản phẩm nào mà hiệu quả trg 10 ngày cả ^^
    Ym : Pisu_2012
    Em có ước mơ, và em dám làm
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Kem ở spa toàn kem trộn do chỗ đó tự chế thôi. Mình nghĩ bạn nên dùng kem mủ trôm xem sao vì mủ trôm cũng thuộc dạng tự nhiên và tốt. Nếu có kết quả tốt thì chia sẻ thêm cho mọi người.
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ờ! chắc xài mủ trôm xem thế nào! có j em báo cáo kết quả cho nha^^
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có Ai dùng kem mủ trôm chưa ạ.cho em ý kiến với
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

em dùng rùi nè. em mua lọ B2- ban đêm trắng da lành mụn. nó cũng trắng nhưng ko trắng bệch giống như mấy loại kem trộn. điểm e thích nhất là da rất là mịn màng. kết quả khoảng 2 tuần nhé^^. nếu chị nào có điều kiện thì mua thêm hũ B1- ban ngày chống nắng dưỡng da thì tốt hơn. nó là loại kem đặc , apply lên thấy cái mặt trắng ởn nên em ko mua B1 ban ngày.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cary1991 Xem bài viết
    em dùng rùi nè. em mua lọ B2- ban đêm trắng da lành mụn. nó cũng trắng nhưng ko trắng bệch giống như mấy loại kem trộn. điểm e thích nhất là da rất là mịn màng. kết quả khoảng 2 tuần nhé^^. nếu chị nào có điều kiện thì mua thêm hũ B1- ban ngày chống nắng dưỡng da thì tốt hơn. nó là loại kem đặc , apply lên thấy cái mặt trắng ởn nên em ko mua B1 ban ngày.
    có phải hộp kem màu trắng không bạn. mình được bạn cho 2 hộp b1 b2 đó mà không biết đúng hàng công ty ko, nhỡ hàng fake thì mệt. có đặc điểm gì khác biệt để biết là hàng công ty k vậy bạn. thanks bạn nhé
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

à, nó có cái tem bên ngoài hộp đấy, bạn cào ra lấy mã số rùi nhắn đến 1127. nếu mã số này tồn tại trong kho hàng của Vĩnh Tân thì yên tâm nhé bạn
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang dùng b1,b2,b3 đc gần 1 tháng, k trắng quá đâu,chỉ thấy sáng da lên thui, mới lại k phải da đẹp ngay trong 10 ngày đâu, lúc mới dùng thì là lúc mình bị mụn trên trán, vừa dùng mủ trôm, vừa uống thuốc lô hôi,bây giờ hết rùi,chỉ còn sẹo mụn thui,nhưng không bik là khỏi nhờ cái j.^^. có điều bôi b2 thấy hơi sao sao ý, ms lại sao lọ b1 và b2 of mình k có mã để cào, b3 thì có,liệu phải fake k nhỉ vừa dùng vừa lo.mà bạn nào dùng rồi cho mình hỏi cái,dùng mủ trôm rồi thì tuyệt đối k đc dùng mĩ phẩm à? đi đâu cần trang điểm thì bí quá ( thấy chị bán hàng bảo thế
    • 211 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có bạn nào có địa chỉ hay trang web chính hãng của công ty không. up lên cho mình tìm hiểu với, mình đang muốn bon chen dùng thử
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

tất cả các sản phẩm đều có tem hết bạn ơi. để mình kiểm tra có trong lô hàng hay ko. ko có thì chắc là fake. mình xài mỗi b2. hơn 2 tháng rùi. thấy cũng đc. da mịn với sáng lên xíu. bạn dùng loại đặc trị thì ko nên dùng mĩ phẩm khác. mình chỉ dưỡng da thui. căn bản là da mình ko có mụn. chỉ là nó ko đc mịn với sáng da. bây h thì mình cũng tạm hài lòng vơi gương mặt mình rùi. chắc xài lun cái này. chứ lúc trc cũng có vài người giới thiệu dùng laysmon, korlamy....mà hơi sợ sợ, mình sợ hàng made in china lắm.còn mấy loại kem pond's, nivea...dùng chả ăn thua, nó chỉ dưỡng ẩm thui thì phải. dùng kem mủ trôm có xuất xứ rõ ràng, đã qua kiểm nghiệm, yên tâm đc tí, bạn vào kemmutrom.com đó. mình mua hàng ở đây nè.
    • 28 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

không biết chủ top đã dùng và có kết quả chưa nhỉ ? mình cũng nghe nhiều về loại mủ trôm này rồi, nếu da ai không bị mụn thì xài tốt hơn, còn ai bị mụn chắc cũng giảm được 1 chút nhưng muốn xài sản phẩm này bạn phải nặn hết mụn ra. hì mình chỉ biết 1 chút như vậy thôi.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình nghĩ chắc da dầu mà nhiều mụn thì k nên dùng, vì thấy hơi bí bí.cho mình hỏi ms,cái mã cào of nó ở trên nắp hộp hay là bên ngoài cái túi bóng kính dán hộp? vì mình dùng loại dưỡng da gồm hộp b1 và b2 ,nên k rõ tem ở đâu,lúc mua mình xé cái bóng kính ra để xem nên k bik tem ở đâu, còn b3 mình cũng mua cùng lúc thì có,vì mình k bóc ra.dùng phải fake chắc chít.nhưng túm lại là dùng cái này khá ok, chắc dùng lâu dài cho đỡ hại da,mà đc cái bây giờ mình k bị phụ thuộc vào mỹ phẩm. vote cho hàng Viet xem.à,mình dùng loại dưỡng da chứ k phải loại đặc trị, thì thỉnh thoảng có được trang điểm k nhỉ? :P
    • 100 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

trang điểm bt bạn à, mình còn dùng sữa rửa mặt cũng chả sao, cũng ok lắm, mình mua cái lọ trắng , có tem ở ngoài hộp lun, cào mã số rùi gửi tin nhắn