Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem làm săn chắc và mịn da bụng

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 5.48K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 266 Bài viết

• 264 Được cảm ơn

Các mẹ duyên dáng ơi cái bụng mình nó bèo nhèo quá thể đáng. Có kem nào làm săn chắc da chỗ bụng và làm cho nó mịn màng tí được không???
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 738 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi All In Xem bài viết
    Các mẹ duyên dáng ơi cái bụng mình nó bèo nhèo quá thể đáng. Có kem nào làm săn chắc da chỗ bụng và làm cho nó mịn màng tí được không???
    chị dùng thử kem massage tan mỡ của hãng Clarins xem, em có mấy người bạn sinh xong đã xài rồi, thấy có hiệu quả lắm, chỉ tội là hơi đắt tiền một tí, khoảng 700k. Chúc chị có bụng săn gọn nhé. :Smiling:
    • 853 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Xài kem Vichy tan mỡ bụng mà không cần massage , mình dùng rồi + giảm bớt phần ăn lại 1 tí --> kết quả tuyệt vời .

• 1,315 Bài viết

• 6,126 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meduachuot Xem bài viết
    Xài kem Vichy tan mỡ bụng mà không cần massage , mình dùng rồi + giảm bớt phần ăn lại 1 tí --> kết quả tuyệt vời .
    mẹ duachuot ơi, mẹ dùng trong bao lâu và giá cả thế nào nhỉ ? tks mẹ nó nhé. tớ mới sinh xong vòng 2 tăng khủng khiếp hic hic..
    • 853 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

hehe , gặp đúng người cùng hoàn cảnh nhé .Tớ cũng thế , lúc chuẩn bị đi làm nhìn lại 3 vòng to khủng khiếp .
    Nhưng mãi đến hối tháng trước mới biết loại này , mới xài độ 3 tuần thấy có hiệu quả rồi . Giá :538K .Chai 200ml xài ngày 2 lần .

• 13,596 Bài viết

• 9,524 Được cảm ơn

Tìm trong Mục Lục đã có đề tài tương tự rồi các bạn nhé.
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: http://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn