Dưỡng da - Làm đẹp da

kem face của enny củ cải, ai xài rồi cho em xin review với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng như tiêu đề ạ! e đang băn khoăn về cái kem này lắm, nghe nói là trị mụn thâm, làm trắng da nữa. E ham quá, nhưng nghĩ hỏi ý kiến mọi người thì tốt hơn Cái chị này ngày càng nhiều chi nhánh nên e nghĩ chắc kem k hại da ki8nh dị như kem trộn trôi nổi, hj, là ý kiến cá nhân thôi ạ! các chị, các mẹ nào xài rồi nay ghé qua topic cho em xin rv nha nha nha. Nhìn da tụi bạn e ham quá
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng đang có ý định mua mà ko biết ntn....mọi người ai dùng rồi cho ý kiến với ạz
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã dùng kem của Enny Củ Cải rồi đây. Xài 3 hộp kem face và 2 hộp kem body. Mình thấy kết quả như thế này:
    1/ Kem Face:
    Mình sử dụng đều đặn sáng và tối. Sau một thời gian mình thấy da mình lên tone, da sáng, không bị mụn ( nhiều khi bị mụn thoa kem lên 1,2 ngày sau là mụn lặn mất tăm). Mọi người xung quanh ai cũng trầm trồ khen da mặt đẹp. Thế nhưng gần đây, mình đi soi da thì bác sĩ bảo da mặt rất mỏng ( mình nghi da mặt bị bào do dùng kem), nhìn kĩ thấy gân bên trong da. Thế là mình ngưng sử dụng luôn.
    2/ Kem body:
    Kem này thì ok, mình dùng và thấy da trắng sáng lên rất nhiều. Đến giờ mình sử dụng vẫn không thấy vấn đề gì cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim_tay Xem bài viết
    Mình đã dùng kem của Enny Củ Cải rồi đây. Xài 3 hộp kem face và 2 hộp kem body. Mình thấy kết quả như thế này:
    1/ Kem Face:
    Mình sử dụng đều đặn sáng và tối. Sau một thời gian mình thấy da mình lên tone, da sáng, không bị mụn ( nhiều khi bị mụn thoa kem lên 1,2 ngày sau là mụn lặn mất tăm). Mọi người xung quanh ai cũng trầm trồ khen da mặt đẹp. Thế nhưng gần đây, mình đi soi da thì bác sĩ bảo da mặt rất mỏng ( mình nghi da mặt bị bào do dùng kem), nhìn kĩ thấy gân bên trong da. Thế là mình ngưng sử dụng luôn.
    2/ Kem body:
    Kem này thì ok, mình dùng và thấy da trắng sáng lên rất nhiều. Đến giờ mình sử dụng vẫn không thấy vấn đề gì cả.
    bạn ngưng rồi có thấy da nỗi mụn lại ko???da có bị phụ thuộc kem ko???
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoanang159; 03/09/2013 vào lúc 02:35 PM.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi mấy c! e vừa rinh 1 test face hồi chiều đây, e định tốj nay xài nhưng tự dưng mặt bị dị ứng bụi nên cứ sần sần, e bôi mật ong lên bà hên là nó lặn hết rồi...hihi.........tối mai e sẽ xài kem face này thử.....hi vọng....hi vọng. Mà hồi chiều e nhìn da cái chị bán kem bị ghiền luôn á
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi mấy c! e vừa rinh 1hũ test face hồi chiều đây, ngày mai e bắt đầu xài ạ, mong là e hợp. lúc chiều nhìn da chị bán kem mà e mê quá lun......
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhim_tay Xem bài viết
    Mình đã dùng kem của Enny Củ Cải rồi đây. Xài 3 hộp kem face và 2 hộp kem body. Mình thấy kết quả như thế này:1/ Kem Face: Mình sử dụng đều đặn sáng và tối. Sau một thời gian mình thấy da mình lên tone, da sáng, không bị mụn ( nhiều khi bị mụn thoa kem lên 1,2 ngày sau là mụn lặn mất tăm). Mọi người xung quanh ai cũng trầm trồ khen da mặt đẹp. Thế nhưng gần đây, mình đi soi da thì bác sĩ bảo da mặt rất mỏng ( mình nghi da mặt bị bào do dùng kem), nhìn kĩ thấy gân bên trong da. Thế là mình ngưng sử dụng luôn.2/ Kem body:Kem này thì ok, mình dùng và thấy da trắng sáng lên rất nhiều. Đến giờ mình sử dụng vẫn không thấy vấn đề gì cả.
    c ơj, kem có trị được mụn ẩn k c? Với lại c xài khoảng bao lâu da sáng lên ạ? Mấy c thông cảm tại e onl điện thoại nên hơi lộn xộn, với lại e mún tks bài viết của c mà chẳq biết bấm vô đâu......hjx
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 25021997 Xem bài viết
    hi mấy c! e vừa rinh 1 test face hồi chiều đây, e định tốj nay xài nhưng tự dưng mặt bị dị ứng bụi nên cứ sần sần, e bôi mật ong lên bà hên là nó lặn hết rồi...hihi.........tối mai e sẽ xài kem face này thử.....hi vọng....hi vọng. Mà hồi chiều e nhìn da cái chị bán kem bị ghiền luôn á
    ôj, e viết bậy, cho e sửa lạj : hi mấy c! e vừa rinh 1 test face hồichiều đây , e định tốj nay xàinhưng tự dưng mặt bị dị ứng bụinên cứ sần sần , e bôi mật ong lênhên là nó lặn hết rồi.. .hihi. .. ... .. .tối mai e sẽ xài kemface này thử ... .. hi vọng ... .hi vọng.Mà hồi chiều e nhìn da cái chị bánkem bị ghiền luôn á
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ôj, e viết bậy, cho e sửa lạj : hi mấy c! e vừa rinh 1 test face hồichiều đây , e định tốj nay xàinhưng tự dưng mặt bị dị ứng bụinên cứ sần sần , e bôi mật ong lênhên là nó lặn hết rồi.. .hihi. .. ... .. .tối mai e sẽ xài kemface này thử ... .. hi vọng ... .hi vọng.Mà hồi chiều e nhìn da cái chị bánkem bị ghiền luôn á
    bạn xài xong lên review kết quả cho mình biết với nha ^^
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình xài đến hộp kem face thứ 2 là thấy da sáng lên đó bạn. Hũ kem body xài lâu hết lắm, 250K thì phải. Mình xài cả 2 loại kem này thấy hợp và ko bị nổi mụn. Mình chỉ ớn cái vụ bào da nên ko dùng kem face nữa thôi.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanang159 Xem bài viết
    bạn xài xong lên review kết quả cho mình biết với nha ^^
    mìh vừa thoa nè pn^^ kết quả dĩ nhiên là chưa nhưng kem có vài ưu điểm thích lắm! thơm , mịn, thấm cực nhah lun mà dễ bôi nữa, chắc hết hũ test này mìh mua hẳn 1 hũ lun! hay pn cũng mua thử hũ test xài trước giống mình đj...
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mìh vừa thoa nè pn^^ kết quả dĩ nhiên là chưa nhưng kem có vài ưu điểm thích lắm! thơm , mịn, thấm cực nhah lun mà dễ bôi nữa, chắc hết hũ test này mìh mua hẳn 1 hũ lun! hay pn cũng mua thử hũ test xài trước giống mình đj...
    nhà mình xa...mỗi lần muốn mua cũng khó...nên tính hỏi cho chắc ăn rồi sẵng mua 1 lần xài lun...khỏi mắc công...mà da mặt bạn có bị mụn ko???
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nhà mình xa...mỗi lần muốn mua cũng khó...nên tính hỏi cho chắc ăn rồi sẵng mua 1 lần xài lun...khỏi mắc công...mà da mặt bạn có bị mụn ko???
    có pn ơi, mình xài khoảng gần một tuần gòy, pn mình khen da có cải thiện á, mình đang định chuyển wa xài kem trị mụn của Tracy Pham á, nghe nói hay lắm pn
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn xài kem của enny có cải thiện thỳ sao ko tiếp tục xài mà đổi v...Tracy Pham bán loại kem Lro'Cre của Lyona Lê phải ko..kem này thấy có nhìu feedback tốt nhưng cũng có nhìu người phản hồi ko tốt..pạn nên tìm hiểu kĩ trước khj sử dụng nha
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn xài kem của enny có cải thiện thỳ sao ko tiếp tục xài mà đổi v...Tracy Pham bán loại kem Lro'Cre của Lyona Lê phải ko..kem này thấy có nhìu feedback tốt nhưng cũng có nhìu người phản hồi ko tốt..pạn nên tìm hiểu kĩ trước khj sử dụng nha
    hj, mình k biết cái kem bn nói, mình chỉ w.tâm cáj kem trị mụn loạj đặc trị á, mặt mình thì không nhìu mụn lắm, chỉ toàn mụn ẩn vớj đầu đen th0y, lâu lâu mớj nổj mụn bọc, mình xàj cáj này để trị mụn chuyên sâu hơn chứ kem enny thì dù sao cũng thiên về dưỡng trắq, mình định trị mụn xoq ròy mớj way lạj dưỡq cho trắq. à mà mình mua qua chị nhánh của Tracy Pham thoy, tạj mình ở gần tp.hcm^^ pn ở đâu? mặt có bị mụn k?
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mặt mình cũng ko nhìu mụn....lâu lâu nóng trong người nó nỗi lên thoi...pạn xài hết kem của enny chưa...thấy sao r???
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mặt mình cũng ko nhìu mụn....lâu lâu nóng trong người nó nỗi lên thoi...pạn xài hết kem của enny chưa...thấy sao r???
    mìh xàj ít lắm pn! hũ test có 10g ak, xàj chưa tớj nửa hủ mìh pán lạj cho con pn xài rồj. hjện mình đaq dùng kem trị mụn của Tracy Pham trị cho dứt mấy cái mụn ẩn rồi chăm chỉ đắp mặt nạ dưỡq da...hjhj
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi đừng xài kem của enny nhé. em cũng như các mẹ đoạt đầu thấy feedback mà ham luôn. e mua thử body nhỏ và kem face xài thử. xài kem face vài ngày đầu da bth, sang ngày t4 da e nỗi mụn nước li ti và đỏ ửng lên trong rất sợ :-s . em nhắn tin hoi mà enny ko trả loi. pm fb cũng ko thay rep luonn ấy e sợ qa ko dam xai kem body luôn. feed back ảo tung chảo hix. chắc do em ko hợp kem trộn roi. mua 1 lần mà hối hận luôn. buôn bán k co trách nhiệm với khach hang gì cả
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình biết ngay là vào kem enny là có bạn đó cm ở đay kiểu dìm hàng
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đầu tiên mình thấy rất mắc cười .
    T1 : bạn nói bạn bị dị ứng da bạn thấy bối rối và khó chịu liên tục inbox và nt, nếu là mình da mặt mình bị dị ứng mình rất hoang mang và sẽ ko có thời gian nt liên tục mà là gọi trực tiếp để được lời giải quyết
    T2 mình thấy bạn tham gia vào diễn đàn vào ngày 2/11 là ngày bạn ghi luôn cái " dị ứng này" nếu là mình mình sẽ ko có thời lập nick và lên mạng kiếm thông tin và vào đó cm. )
    T3 nếu là vậy mình cũng có thể lập nhiều nick khác nhau để đi rêu rao kem " dị ứng" ròii cô gái!
    Mình đã biết được thêm 1 thông tin nữa. Bạn vào 4rum chỉ để khen kem sun minor. Và trong đó bạn đã ghi ko dám xài kem Enny? Ben bài này bạn lại nói xài 4 ngày. Mình càng thấy hoang mang ở các thành viên mới ở 4rum đâu là thật đâu là giả? Phải chăng bạn là sun minor??
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2