• 6 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi trước tớ có mua 1 test face và 1 Body nhỏ tổng Cộng 350k tiền ship 30k nữa rất hối hận khi mua *hichic*
    tớ sữ dụng kem face sáng và tối nhưng vài ngày sau lại bị nổi mụn nhiều hơn toàn mụn liti ẩn dưới da rồi ngưng không sữ dụng nữa ! Rồi tớ inbox cho chị enny thì chị ấy trả lời bằng cách nói chuyện luôn bị mụn tự nhiên đi cêu xong hơi rồi sau đó pm nữa thì chị ấy không thèm trả lời nữa ! Tớ mua hồi 2/5 cũng 3 tháng rồi tớ bỏ ỡ đó luôn
    body thì không ổn tí nào da vẫn vậy trả có nhã màu ra miếng nào thoả vào rít như dì í động 1 cục 1 cục luôn rồi cã 2 đều bỏ trong tủ k đụng đến ! Mới nãy tớ lấy ra xem và thoả lên da và dùng nhẫn vàng chà lên thì rốt cuộc nó biến thành 1 ổ đen xì luôn cã 2 đều có chứa chì tớ rất sợ bạn gái nào đang có kem enny thì hãy làm dóng mình thữ
    tớ khuyên các ban đừng nên dùng thấy quá trời feedback thấy mà ham nhưng k ngờ chủ bán hàng lại xạo đến thế
    • 52 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

Nhỏ Enny này là em họ của bạn mình, trắng đẹp là do đi spa và xài mỹ phẩm xịn đó. Cái nó bán là kem trộn, cho tiền nó cũng ko dám xài kem nó bán. Tác hại kem trộn thì đầy trên mạng, bạn cứ google là ra hết. Bán giá cao quá trời trong khi vốn thật sự rẻ như bèo, siêu lợi nhuận luôn. Bạn cứ mua hàng có thương hiệu xài cho chắc ăn, đừng tin mấy cái hot girl kem trộn này.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kem tự trộn là tốt nhất, chứ cứ thấy mấy e hotgirl quảng cáo ào ào mua, mấy e đó cũng trộn chứ làm j có kem k trộn. Vãi cá mấy chị khách hàng ham hố
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xài kem enny rùi nè
    - kem face thì lần đầu mình dùng hộp test 100k ý thấy tốt lắm ý ai cũng bảo da đẹp
    khi dùng hết hộp đó vì lý do cá nhân nên ko dùng nữa một thời gian sau thì có mua thêm hộp nữa thì thấy chất kem khác mà mùi kem như mùi thuốc ý nên mình ko có dùng giờ vẫn để ở nhà. nhưng chs bà chị họ mình dùng thì da đẹp lắm
    -kem body thì trắng. nhìn da thích lắm nhưng mỗi tội là chất kem khó bôi toàn dính ra quần dài, bôi kem như kiểu chát gì nên ý mỗi chất kem khó bôi thôi cứu dùng là trắng mà giờ mình ko dùng nữa nhưng vẫn trắng đó
    à bên enny còn cps kem ủ colagen gì đó ý
    dùng cực thích luôn chất kem loliton bôi mát lạnh dùng thích, nhày trc đc taqngj kèm lọ test nhỏ mà ưng cực luôn
    sau tính mua hộp to cơ mà hơi đắt
    mình thấy thế nào thì nói thế thôi chứ cũng ko pr gì đâu nhé
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2