• 3 Lượt chia sẻ
  • 12K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có ai xài chưa ạ e thấy nhìu fb tốt lắm nhỏ bạn e cũn đag xài mà kết qả thì cũng thấy k như quảng cáo mà mắc nữa có mẹ nào biết k
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pecuacua Xem bài viết
    ban than minh va ban than cua minh su dung roi^`...k tot dau ban nhe... kem do gia' that chi~ 20k thoi..vi` khi enny cai lon gi voi ban. than cua~ nho~ ...bi. lat^. tay^~ 2 dua mua kem 20k ban' cho ng ta 250k so hai lam...kem dom~ nhin` bit lien ..
    vậy mà mình thấy nhìu feedback nhìn ham gê ai ngờ
    • 57 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm vấn đề trắng da, thấy enny củ cải quảng bá quá trời luôn, nhìn cũng ham ý
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ney_xinh Xem bài viết
    mình cũng quan tâm vấn đề trắng da, thấy enny củ cải quảng bá quá trời luôn, nhìn cũng ham ý
    Bạn của mình đag xài í 250k hủ nhỏ nhưng k trắng như các feedback bạn à mà nguồn gốc lại k rõ ràng
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

feed back ai lam cug dc b ah..chi can doi^~ avatar hoac luu trog danh ba ten^ khac roi tu*. nt cho minh` la feed back do'...lua dao ban oi nen can nhac' ky truoc khi mua..ban. mih` con` 1 hu~nhin` kem TQ bjt lien..trag' k thay nhug tac hai khon luong ban oi
    Nhìn da bạn đẹp thế bạn có đag sử dụng kem j k chỉ mình với c.ơn bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em theo dõi diễn đàn đã lâu. nay trúng cái uất cũa mình e quyết định lập nick. hồi năm ngoái em có xài loại 250k của enny củ cải với đắp mặt nạ gì đó 150k.. e xài mãi ko trắng giờ vô đây mới biết mình bị lừa kem 20k bán 250k
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hu_vo72 Xem bài viết
    em theo dõi diễn đàn đã lâu. nay trúng cái uất cũa mình e quyết định lập nick. hồi năm ngoái em có xài loại 250k của enny củ cải với đắp mặt nạ gì đó 150k.. e xài mãi ko trắng giờ vô đây mới biết mình bị lừa kem 20k bán 250k
    vậy mà khối ng vẫn tin dùng chẳng pk s
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi suwgm Xem bài viết
    công nhận nhìn feedback thấy ham..
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình xài kem Enny được 3 tháng rồi thấy da sáng mịn và đẹp lắm. chắc mấy ban mới xài. còn vụ bán kem gì đò 20k là con kia ghét qá nên mới nói hạ ng ta xuống, chứ thấy kem En bán đó giồ quá trời khách và chi nhánh. :3
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có ai xài chưa ạ e thấy nhìu fb tốt lắm nhỏ bạn e cũn đag xài mà kết qả thì cũng thấy k như quảng cáo mà mắc nữa có mẹ nào biết k
    xài kem cũng phãi kiên trì bạn ơi. cố lên nhé . mình dưỡng dc 3 tuàn thấy mỡn mỡn kiên trì đc 2-3thg là da sáng quá chừng
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vậy mà mình thấy nhìu feedback nhìn ham gê ai ngờ
    mấy bạn có theo dõi vụ đó ko, bà En bán kem lâu rồi nên bà cyn bán ko lại mới kiếm chuyện phá đó chứ !! =.='. Chứ bán kem gì 20k mà bán được tận bây giờ mới hay. ghen ăn tức ở thôi. Theo dõi lâu mới biêt. mình có con chị xài kem face của bà kia xong nổi mụn quá trời nt ko tl. Mới qua xài kem En tuy nói gì nói chứ mình thấy theo kem bà Enny đc 2 tháng thấy da mỡn ra nhiều. hôm nọ đi bơi về lo lo mà cũng ko sạm gì mấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 170 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

nghe nhìu ng khen lắm nhưng nói thật nhìn hình bạn đó chụp trên fb, nc da nhìn thấy giả giả thế nào ấy cứ như là bị lột da, ng ta là trắng hồng đây là trắng bệt, đây là cảm nhận của mình. mình vốn nghe nhìu mấy vụ kem trộn mạo danh kem dưỡng trắng cao cấp có hại như thế nào r, sợ lắm, nói chung k fải là mình nói bạn đó, bạn nào xài đc thì hãy tiếp tục xài, còn mình thấy cứ xài kái gì tự nhiên là tốt nhất, cứ bột cám gạo, bột yến mạch, bột đậu đỏ, .... mà thẳng tiến, dù thời gian thấy đc hiệu quả hơi lâu 1 tí nhưng là kết quả thật và an toàn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi littlecatsexy1903; 12/08/2013 vào lúc 09:02 PM.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ đừng khắc khe quá. Phải do da mình như thế nào mới xài kem bao lâu mới có hiệu quả nữa đấyDạo đợt trước xài kem của lyona và vân gì cũng ko sáng mấy nhưng đợt gặp bà chị họ đi đám cưới da trắng tuơi nên lân la hỏi thì biết được sản phẩm của bé này. Xài đến tháng t2 chồng còn hỏi có đi tắm trắng không? Thích quá mua về xài dần đến bh da đã sáng được lên nhiều tone. Mấy mẹ đừng lo bây giờ ngọc trinh còn bán kem. Nhưng cũnh có thuơng hiệu gì đâu. Chủ yêu chất lượng bên trong khi ngưng có bị sạm hay dị ứng ko
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

b ah kem trag hay dom~ nhin` vao bit lien..neu ban nao k tin cu' viec dung kem enny cu cai..sau nay da se~ ntn thi tu bit..kem do gia co 20k.nhug vi ban Enny la hot girl ..minh` dau co ban' kem dau ma` ban. noi mih gen an tuc o ..hay la ban la ENny ?
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có ngưng 1-2 tuần để kiểm chứng thấy da vẫn ở độ sáng bình thường nên mới dám sử dụng tiếp nhất dáng nhì da mà bạn mình cũng lo ngại nhưng thấy kem tốt mình mới bình luận , mấy bạn nc cứ như có ác cảm vậy!
    • 9 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rubychen Xem bài viết
    Mình có ngưng 1-2 tuần để kiểm chứng thấy da vẫn ở độ sáng bình thường nên mới dám sử dụng tiếp nhất dáng nhì da mà bạn mình cũng lo ngại nhưng thấy kem tốt mình mới bình luận , mấy bạn nc cứ như có ác cảm vậy!
    ban oi . k fai ac cam gi..minh va ban minh voi nhieu ng khac deu bi vay ma` ban...voi lai nick ban tham gia 13/8 ma` chi~ de^~ vao cm benh^ vuc cho kem...Ban cug~ co chien^' luoc pr tot lam do ban. ban' kem Enny thi fai khen meo` khen meo` dai` duoi ma`..vay b co the gap truc tiep so da voi minh k ? da ban co dung 100 hu~ kem enny cug~ k = mih` dung phuog phap tu thien nhien an toan..hoac nhug my pham chat luong khac
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ban oi . k fai ac cam gi..minh va ban minh voi nhieu ng khac deu bi vay ma` ban...voi lai nick ban tham gia 13/8 ma` chi~ de^~ vao cm benh^ vuc cho kem...Ban cug~ co chien^' luoc pr tot lam do ban. ban' kem Enny thi fai khen meo` khen meo` dai` duoi ma`..vay b co the gap truc tiep so da voi minh k ? da ban co dung 100 hu~ kem enny cug~ k = mih` dung phuog phap tu thien nhien an toan..hoac nhug my pham chat luong khac
    Được chứ mình ở khu vực bình duơng bạn ạ. Mình cũng sử dụng nhiều loại rồi mới lên thấy và cm ko có í gì bênh nhưng thấy bạn có vẽ hiềm khích quá!
    • 170 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

bạn cũng dùng phương pháp tự nhiên ah, share cho mình ít kinh nghiệm nhé ^^
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ đừng xài kem của enny nhé. em cũng đã như các mẹ nhìn fback trên mạng thấy mà ham luôn. e thử mua 1 hủ kem face xài thử. xài đc 3 ngày đầu da bth, sang ngày t4 da em tư nhiên nõi mụn nước li ti đỏ ửng đầy mặt trông rất sợ em nhắn tin hỏi enny thì b ấy k tra lơi mà lơ em luon. e gọi thì bảo là để lát gọi lại sau mà cũng chẵ tháy gì cả. hicc mua 1 lần ma hối hận qua troi luôn. bây h e mới biết mình bị dị ứng kem trộn đó fback toàn ảo tung chảo ko thôi hcc
    • 26 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình thấy nick baby girl này vô toàn kem enny spam là dị ứng. Mình cảm thấy hoan mang ở mức độ đâu là thành viên thật của 4rum
    Đâu là ng bán kem vào dìm hàng ng khác.?? Nếu là dị ứng thì sẽ liên tục gọi đt, mình sẽ cạch mặt và thông báo bạn bè đang tăm tia kem sun minor, nick đó vào 4rum chê hết kem lại đi khen kem của bản thân mình, tự chuốt hoạ vào thân, làm ăn nâng ng khác dìm mình lên ko bao giờ khá nỗi.