Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng trắng da toàn thân nào tốt chỉ em với ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 101K Lượt đọc
  • 104 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xai kem duong the co bi moc long nhieu hok zay may ban hichic

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em thấy nếu đã mua kem làm trắng da nên ra store các hãng lớn và có thương hiệu chứ đừng mua mấy cái kém trắng da đang bán bây giờ , hộp k có nhãn mác , trộn tùm lum bôi vào thì trắng da vàng lông chưa có tác dụng phụ bây giờ chứ sau này thế nào lại khổ , bản thân em thì em dùng những thứ tự nhiên , làm trắng thì cũng chưa chắc nhưng sáng da thì đảm bảo , đồ thiên nhiên , chẳng sợ gây kích ứng hay pha tạp gì là tốt nhất ..

• 687 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang0303 Xem bài viết
    Kem Linh Chi loại 2 có tốt không các chị??
    xài ko trắng nha b
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lala_nhy Xem bài viết
    xai kem duong the co bi moc long nhieu hok zay may ban hichic
    dưỡng thể nếu có oliu thì sẽ mọc lông ^^

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

enchanter có trắng ko các c?

• 1,372 Bài viết

• 3,636 Được cảm ơn

Có người chỉ e trộn olay or sữa dưỡng thể với kem Tuyết Lan Mix6, vì kem này đặc nên cần có lotion để mềm kem, dễ bôi, nhưng mà chưa thử. Kem Tuyết Lan mix6 này là hàng VN nên cũng yên tâm, chỉ có 80k nên chắc sớm muộn gì em cũng thử

• 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngan1610 Xem bài viết
    Có người chỉ e trộn olay or sữa dưỡng thể với kem Tuyết Lan Mix6, vì kem này đặc nên cần có lotion để mềm kem, dễ bôi, nhưng mà chưa thử. Kem Tuyết Lan mix6 này là hàng VN nên cũng yên tâm, chỉ có 80k nên chắc sớm muộn gì em cũng thử
    hóng kem tuyết lam mix6. B chuột bạch hiệu quả thì loa cho cả nhà cùng trắng sáng nhá.thank b nhiu

• 1,372 Bài viết

• 3,636 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose2606 Xem bài viết
    hóng kem tuyết lam mix6. B chuột bạch hiệu quả thì loa cho cả nhà cùng trắng sáng nhá.thank b nhiu
    Chắc nửa năm nữa mình mới review độ trắng cho bạn dc quá, mình mới xài 1 lần ngày hôm qua nên chắc nửa năm nữa mới đủ trắng để review , hộp nhìn bự mà kém tí ti à, chắc xài dc gần tháng 1 nếu bôi toàn thân. Kem thấm nhanh, ko nhờn, thơm thơm chắc bôi đi làm để tạo mùi cũng dc

• 455 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenngan1610 Xem bài viết
    Chắc nửa năm nữa mình mới review độ trắng cho bạn dc quá, mình mới xài 1 lần ngày hôm qua nên chắc nửa năm nữa mới đủ trắng để review , hộp nhìn bự mà kém tí ti à, chắc xài dc gần tháng 1 nếu bôi toàn thân. Kem thấm nhanh, ko nhờn, thơm thơm chắc bôi đi làm để tạo mùi cũng dc
    kem lỏng hay đặc dậy b

• 35 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

gì mà lâu vậy bạn ? 1 tháng ah là bạn review được rồi.tuyết lan mix 6 là hàng kem lưỡng tính nhìn nó cứng nhưng khi thoa nó mềm

• 1,372 Bài viết

• 3,636 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi blogmypham Xem bài viết
    gì mà lâu vậy bạn ? 1 tháng ah là bạn review được rồi.tuyết lan mix 6 là hàng kem lưỡng tính nhìn nó cứng nhưng khi thoa nó mềm
    Hề hề, e nhận ra anh nè. Em review lun cho cả nhà: e trộn mix6 với Johnson baby nên bôi vào bị nhờn khó chịu lắm. Mốt e mua mix6 xài ko thôi, chả trộn gì cho mệt. Da đang sáng dần dần ra, e bôi nách lun cho khỏi thâm, thấy hơi sang sáng thì phải
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)