Da đẹp

Kem dưỡng trắng da toàn thân nào tốt chỉ em với ạ!

Đến trả lời mới nhất
  • 20 Lượt chia sẻ
  • 209K Lượt đọc
  • 129 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da bạn ban đầu thế nào, da mình thì da bánh mật bẩm sinh, k biêt dùng cái này có trắng lên đk k
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 456 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2015
    Các mẹ ơi kem nào trắng lên ạ? da cứ vàng vàng e buồn lắm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình vote cho kem dưỡng da toàn thân, chống nẻ của Nivea mua đông dùng loại này miễn bàn...
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem dưỡng trắng da toàn thân của hãng Sakura đó bạn, xài rất tốt mà hiệu quả cũng nhanh nữa !
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi everyday3987 Xem bài viết
    Hôm trước em mua ở Kiềm Nghĩa SG 1 chai giá khoảng 250k. Thấm nhanh, thơm, dùng khoảng 2 tuần thì trắng ra mà có chống nắng nữa. E thấy trên bao bì có ghi là có collagen gì đấy giúp da đàn hồi. E lại đang đi du lịch nên quên tên rồi, về em up tên vậy.

Ps: Nevia dùng rất là bắt nắng ạ.
    mẹ dùng tên gì up lên cho em mua với
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em dùng của nivea nhưng nó cứ dính dính khó chịu quá, hay tại em hay ra mồ hôi, có loại nào mà xức lên không có cảm giác gì lạ không mấy chị?
    • 135 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

https://www.youtube.com/watch?v=BobpnfUI79w
    Các chị em nghiên cứu uống Whiteshield nhé, hàng Nhật. sp này rõ tốt đấy rất nhiếu người dùng rồi, uống 3-4 hộp nó sáng da mịn màn, môi hồng nhủ hoa hồng, các chỗ kín cũng hồng . thử đi rồi sẽ thích ngay. con cháu nó chuẩn bị cưới nó uống duoc 2 hộp rồi đó.
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nangtienca96 Xem bài viết
    em dùng của nivea nhưng nó cứ dính dính khó chịu quá, hay tại em hay ra mồ hôi, có loại nào mà xức lên không có cảm giác gì lạ không mấy chị?
    Chuyển sang loại uống đi nàng ơi. Whiteshield của Astalift - Nhật bản nhé. okie luôn đó
    • 68 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình thì vote cho viên uống trắng da toàn thân Tuệ Tĩnh, vì mình không dùng kem được, mình vừa hết nám, giảm ít cân và trắng toàn thân luôn, cái này có vẻ hợp với chủ top nè
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị tham khảo link này xem có thich ko nhé: http://www.webtretho.com/forum/searc...rchid=14501182
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7