Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng trắng da nào tốt nhất

Đến trả lời mới nhất
  • 5 Lượt chia sẻ
  • 69.4K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ nhiệt tình tư vấn giúp em với ....
    Tình hình là dưỡng da của em hết rồi ah ... nhưng vấn đề là dùng mà chả có hiệu quả gì cả Pond's , Loreal em đều dùng đc 1 time khá lâu và kiên trì nhưng kk thấy hiệu quả Các mẹ biết sp hãng nào dưỡng trắng da tốt và hiệu quả thì mách cho em với ôr bí quyết kinh nhiệm j mà làm da trắng sáng hồng hào thì tư vấn giúp e với nhé
    Tình trạng da mặt em thì đc cái khỏe , mịn kk có mụn ... dưng bị mỗi cái tối thui E buồn lắm Dù gì trắng trẻo thì vẫn cứ thik hơn phải kk các mẹ yêu quý
    huhuhuhu các mẹ ra tay cứu giúp em vụ này .. Em cám ơn lắm lắm :X:X:X:X
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn thử dùng oriflame đi
    • 30 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn dùng loại này đi, mình đang sd nè, ok lắm lun. Có thể dùng làm kem lót trước khi trang điểm lun đó, bảo đảm mịn màng lắm, lại trắng nữa. Amina - giá khoảng 390k nha.
    SỈ, LẺ QUẦN JEAN CAO CẤP NAM

ID: burinshop_bh
    W: facebook.com/burinshop
    www.raovatcuatui.com/burinshop
    P: 0986893833
    • 171 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Topic mới đăng lên mà sao quảng cáo nhiều thế này. Chị muốn tìm loại kem dướng trắng da phù hợp trước tiên chị nên đến các salon hay spa để soi da nhé. Soi da để biết được da mình thuộc loại gì để tìm loại kem dưỡng phù hợp. Chị nên chọn những sản phẩm có tiếng trên thị trường, dù hơi mắc chút nhưng được cái an toàn và ít gây kích ứng trên da.
    • 417 Bài viết

• 1,150 Được cảm ơn

e dùng TOB thấy khá tốt, mịn da nhưng k trắng nhanh đâu c ạ
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ hoaisu giống mình r,mình cũng chăm sóc da mặt mà chẳng trắng lên tẹo nào cả,chán quá
    • 531 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

hồi trước mình có dùng serum và emul C của Sf, thấy da có trắng lên đó bạn, h mình đã chuyển qua xài serum BBN, mega bright của Origins, tác dụng làm trắng vẫn tốt đó
    với lại ra ngoài bạn nhớ che chắn cẩn thận và dùng kcn nữa
    bạn tham khảo xem sao nha
    • 999 Bài viết

• 1,353 Được cảm ơn

bạn xài kem dê của Thorakao hoặc kem sâm của Tho lun.2 loại này đều review khá tốt trên wtt,bạn có thề tự search.mình chỉ mới xài kem dê.cực yêu em nó,da sáng tự nhiên,hồng hồng,mềm mịn nữa nhưng ham hố muốn làm mờ tàn nhang nên vừa chuyển sang kem sâm được 1 ngày.
    • 171 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tykute Xem bài viết
    bạn xài kem dê của Thorakao hoặc kem sâm của Tho lun.2 loại này đều review khá tốt trên wtt,bạn có thề tự search.mình chỉ mới xài kem dê.cực yêu em nó,da sáng tự nhiên,hồng hồng,mềm mịn nữa nhưng ham hố muốn làm mờ tàn nhang nên vừa chuyển sang kem sâm được 1 ngày.
    Chị dùng kem sữa dê thấy như thế nào ạ, em cũng mê mấy cái vụ sữa dê này lắm. Thấy nó có kem trị mụn, ko biết dùng được ko ? Kem sữa dê mình dùng như kem dưỡng ban đêm phải ko ?
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chao cac chi!e thi xai kem Buom cua Viet Nam thoi nhug hag duoc bo y te chug nhan han hoi!xai thay trag lam!bay gio e xai them kem Tob nua!noi chug kem nao cug ok het
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh cug dung kem Tob thay da rat min va trag hon!ban o sg hay ha noi vay?
    • 83 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tykute Xem bài viết
    chị à, kem dê có dùng được cho da dầu hem chị? e thất review trên wtt tốt quá định mai mon men đi mua he he
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dưỡng trắng là 1 chuyện, nhưng để trắng phải tránh tiếp xúc với ánh sáng mặt trời, chứ ko da sẽ xỉn màu hơn
    Cuộc đời rất ngắn. Hãy cười khi bạn còn có răng !!
    • 1,271 Bài viết

• 575 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mk2907 Xem bài viết
    hồi trước mình có dùng serum và emul C của Sf, thấy da có trắng lên đó bạn, h mình đã chuyển qua xài serum BBN, mega bright của Origins, tác dụng làm trắng vẫn tốt đó
    với lại ra ngoài bạn nhớ che chắn cẩn thận và dùng kcn nữa
    bạn tham khảo xem sao nha
    Thế là c.hợp bộ C nhỉ, e thì dùng kèm emul chỉ sáng da thôi, xong giờ e chuyển qua dòng omija program cũng SF thì trắng lên 2tone dù e mới dùng chưa đc 1/2 )
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xái tuýp Olay all-in-one thấy rất ok đó bạn. trắng hồng luôn ý...mà lại rẻ nữa chỉ có 23k thôi...mình sử dụng đc gần nữa năm rồi..bạn đừng mua cái Olay mà natural white màu xanh loại của Bảo Thy quảng cáo ko có tác dụng mà còn bị mụn nữa đấy. Lúc đầu mình xài all-in-one thì thấy 2 má cứ nóng nóng và đỏ đỏ nhưng cứ kiên trì khoảng 1 tuần da bắt đầu hợp vs kem. Kem thơm dễ chịu và thấm rất nhanh chưa đc 1p là khô ko bị rít j cả.
    • 452 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hóng
    • 523 Bài viết

• 733 Được cảm ơn

Nè, ai xài kem dưỡng thì vào đây hỏi nè, em thấy có chuyên gia tham gia luôn đó http://www.webtretho.com/forum/f2999/
    Anh có đi cùng em
    Đến những miền đất lạ
    Đến những mùa hái quả
    Đến những ngày thương yêu
    • 26 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em không có quảng cáo Mod đừng khóa nick e nha, e muốn mọi người có da đẹp thôi chứ lúc trước da e xấu lắm giờ thì đẹp hơn.
    Chị xài kem sâm gold của hàn quốc đi, lúc e sinh e bé xong da bị nám và chân lông to với sần sùi, e xài kem sâm gold màu đỏ ban ngày và ban đêm của con bé bán, giờ e hết xài mà da vẫn đẹp, chỉ cần xài 1 hũ thôi là đẹp lâu lắm. đến giờ 2 năm mà e vẫn còn đẹp. Chị mua hàng có tem mới thật, chứ 90% kem sâm gold là hàng Trung Quốc, giá mắc chất lượng ko tốt. e có đứa bạn mua tới 350k mà đồ Trung Quốc, xài không dị ứng nhưng da lại nám hơn. Nếu chị cần thì gọi số 0922.496.497 bán hàng thật có tem mà giá 300k thôi, hàng xách tay bên nước ngoài về có tem công ty. E ko wang cáo mà giúp mấy chị có da đẹp như e, ngoài ra nó còn bán nhiều mỹ phẩm trắng da toàn than lắm, chất lượng thì tuyệt vời mà giá wa rẻ chỉ 50k-200k, trên mạng thì mắc gấp mấy lần mà lại hàng fake mới ác chứ, bé này còn sv đi học nên không lừa gạt, toàn bán hàng thật có tem cty nhập khẩu
    • 1,771 Bài viết

• 2,816 Được cảm ơn

Mình đang xài thử kem Lanopeal của Úc nè, dòng này lạ, ít người dùng nên mình lên mạng xem thì thấy nó nổi tiếng với kem cừu, cái của mình là làm trắng da thảo dược nên chưa biết kết quả thế nào, mình sẽ dùng thử rồi cho cả nhà biết kết quả nhé! mình thấy các loại kem dạng cao đặc màu vàng thì thường có tác dụng làm trắng nhanh và mạnh hơn những loại kem lỏng nhưng dùng lâu thì ko tốt, nên để an toàn cứ dưỡng bằng kem lỏng nha cả nhà.
    • 2,064 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Mình thấy da ngăm đen mà mịn cũng đẹp mà. Bạn trang điểm nhẹ nhàng và dưỡng da, da sẽ mịn và hồng lên. Chứ đừng mua loại nào mà làm trắng nhanh, trắng ngay. Pon's chì nhiều bạn nhé, dùng ban đầu thích, càng dùng lại xỉn da
    Mẹ dùng whoo thử xem, có bộ Hwa hyun 6 sản phẩm đó, loại gift dùng thử, giá mềm.
    Mẹ mua của shop này đi: pgbeauty.vn hay gọi sđt: 0975464011
    Mỹ phẩm tốt phải sử dụng đúng cách. Mình được chị shop này hướng dẫn, dùng khác hắn. Hàng shop này thì yên tâm, xách tay xịn, chị gái làm tiếp viên luôn, nên ship là free rồi. Giá ổn.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2