Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng trắng da GUOYAO của Nhật- có mẹ nào đã xài thử chưa????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 132K Lượt đọc
  • 242 Trả lời

13 Người đang theo dõi

• 98 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

sao các chị ở đây mua kem GUOYAO này rẻ thế nhỉ,em thấy có 1 bạn ở Hải Phòng bán kem này 500k/1 hộp và 1tr/2 hộp ban ngày và ban đêm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sao mấy bạn mua nhìu giá thế mà rẻ nữa hay tại mình mua mắc . Trưa nay mới hí hửng ra mua hũ GUOYAO này tại một cửa hàng công ty lớn tận 240k cơ sao lại mắc vậy ta mà không thấy nhãn in loại 1 hay 2 gì thấy hàng chính hãng có tem của lulan jina trên nắp của GUOYAO nên cũng an tâm . Hũ này kem màu vàng nghệ có dầu màu cam cam nổi lên mặt nữa thơm mùi sâm lắm lun. Link trang web của công ty đó nè : http://2day.com.vn/products/Kem-duon...oa-Guoyao.aspx

Giá tùm lum quá biết cái nào thật giả h. Rùi cái này chắc thật mà bị bán mắc thấy bà con mua có 150k mà

Bổ sung : Sau khi tìm hiểu kỹ các topic bán hàng em đã tìm thấy thông tin khá quan trọng. Guoyao có hai loại loại thường và loại có chữ new ngoài cái nhãn 9 công dụng : http://haiphongcity./kem-d...-iid-228393631 . Cái loại Guoyao new nó bán 250k hehe vậy là mình mua loại new đúng giá rùi để mình rảnh chụp cái hình lên lun !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi quangnhut123; 06/03/2012 vào lúc 11:33 PM.

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Như đã hứa hình đây mí chụp xong hehe :

Chỉnh sửa lần cuối bởi quangnhut123; 06/03/2012 vào lúc 11:48 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Có ai có ý kiến gì không ta !

• 91 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi melien Xem bài viết
    Em bị mua quá quá quá là đắt luôn rùi, hàng thật bao giờ nó cũng có chữ ký màu xanh bắt đầu bằng chữ Q và có hình tam giác bên trong có chữ DT hay DV gì đó để về chị xem lại, Guoyao có 2 loại 1 và khác nhau 1 tác dụng trong 9 tác dụng in trên vỏ hộp. Hay đơn giản là 1 kem màu nhạt 1 kem màu đậm có thể coi là kem ngày đêm cũng đ][j, phân biệt đơn giản nhất là ở chữ ký em nhé và giá chuẩn là 180k ( vì sao chị biết vì c bán kem này mừ )
    bạn bán kem này à . hàng thật thì bao nhiêu tiền
    I remember years ago
    Someone told me I should take
    Caution when it comes to love
    I did
    ............

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

mã vạch 693 là hàng TQ mà nhỉ

• 105 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

hụ hụ. Hôm nay đi mua lulan jina nhưng ko có, nên rước 1 em Guoyao về xài thử. Chẳng bít thật giả thế nào nữa. Mình mua 150k, :Smiling: Đợi mình dùng vài hôm rùi thông báo mọi ng kết quả nhé :X
    Cảm ơn ông trời cho mình gặp nhau
    Cảm ơn tơ hồng se mình thành đôi

• 925 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hathuongduong_1993 Xem bài viết
    bạn bán kem này à . hàng thật thì bao nhiêu tiền
    Guoyao rất nhiềều hàng giả, năm nay bắt đầu thay đổi 1 chút là có 2 tem như bạn gì post trên kia kìa, nhưng cái kem cạn bý ý là kem đêm, còn kem ngày có màu nhạt hơn rất nhiều và giá là 250k cơ, hi hi, mình thấy có nhiều ng bán tận 500.600k 1h chả hiểu là ng ta chặt chém thế có giàu hơn không nữa, kem này dất rấất mau trắng vf mịn màng,

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kem có tờ giấy hdsd và giới thiệu = t.anh nữa mà mấy chị. Hình như e mua bị đắt >.<

• 105 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

báo cáo các mẹ. e đã dùng guoyao đc 3 ngày và cảm nhận bước đầu là da rất mịn :Rooling:
    Cảm ơn ông trời cho mình gặp nhau
    Cảm ơn tơ hồng se mình thành đôi