Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng trắng da GUOYAO của Nhật- có mẹ nào đã xài thử chưa????

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 134K Lượt đọc
  • 244 Trả lời

14 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baoannie Xem bài viết
    mẹ đã dùng thử chưa?minh dùng rui va bua nay còn bán kem này nữa.có nhiều loại nhái,mẹ nên mua chổ uy tin.kem dùng rất hiệu quả,nhưng phải che nắng,siêng đắp mặt nạ va tẩy tế bào chết,se có hiệu quả hơn,
    bạn ở đâu, mình mới mua 1 hũ ma nhìn hình trên đây hình như mua trúng hàng giả rầu :Crying: bạn có bán àh? hok bít xài cái giả nay fco sao hok? hikhik

• 326 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Da mặt em ko bôi được kem trộn, hồi xưa cứ bôi vào là đi da liễu mãi. Thấy mấy mẹ xài trắng em thích quá hix. Em muốn mua quá mà sợ ko hợp. Mẹ nào đang xài cho e xin tí teo bôi thử được ko ạ ^^. Em cám ơn mấy mẹ lắm ^^. Iu mấy mẹ nhiều !!!

• 40 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này có dùng cho body được hok các mẹ?

• 437 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

các chị iu vấu :LoveStruc: e đang rất là hóng hớt cái vụ này ạ. Bạn của bạn e có 2 người dùng cái này và da bi giờ cực đẹp luônrooling:,hôn vừa rùi bạn e nhờ mua giúp 2 hộp với giá là 700k 1 hộp :Silly:.E nghe bạn í nói là của Nhật nhiếc gì đó nên cũng nghĩ là đắt 1 tí nhưng dùng có tác dụng thế với cả cũng là hàng của Nhật nên đắt thế. Lúc e hỏi là kem tên gì thì bạn í kêu là toàn chữ Nhật và chữ trung nên ko biết là kem tên gì. Đến khi lấy kem e mới biết tên kem là guoyao. Ban đầu nhìn vỏ hộp e cũng nghi ngờ là hàng TQ,sau đó e vào trang mạng của TQ và seach thì thấy giá dao động từ 150k-200k. E tưởng là hàng giả thì rẻ tiền còn của e là hàng loại 1 nên đắt 1 chút.Sau đó e vào đây và đọc thì nghe các chị nói là chỉ có 160k,e ko biết thế nào nữa có chị nào biết rõ về kem này thì chỉ giúp e hàng thật và hàng giả giá cả như nào và cách nhận biết ạ

• 925 Bài viết

• 371 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lychina91 Xem bài viết
    các chị iu vấu :LoveStruc: e đang rất là hóng hớt cái vụ này ạ. Bạn của bạn e có 2 người dùng cái này và da bi giờ cực đẹp luônrooling:,hôn vừa rùi bạn e nhờ mua giúp 2 hộp với giá là 700k 1 hộp :Silly:.E nghe bạn í nói là của Nhật nhiếc gì đó nên cũng nghĩ là đắt 1 tí nhưng dùng có tác dụng thế với cả cũng là hàng của Nhật nên đắt thế. Lúc e hỏi là kem tên gì thì bạn í kêu là toàn chữ Nhật và chữ trung nên ko biết là kem tên gì. Đến khi lấy kem e mới biết tên kem là guoyao. Ban đầu nhìn vỏ hộp e cũng nghi ngờ là hàng TQ,sau đó e vào trang mạng của TQ và seach thì thấy giá dao động từ 150k-200k. E tưởng là hàng giả thì rẻ tiền còn của e là hàng loại 1 nên đắt 1 chút.Sau đó e vào đây và đọc thì nghe các chị nói là chỉ có 160k,e ko biết thế nào nữa có chị nào biết rõ về kem này thì chỉ giúp e hàng thật và hàng giả giá cả như nào và cách nhận biết ạ

Em bị mua quá quá quá là đắt luôn rùi, hàng thật bao giờ nó cũng có chữ ký màu xanh bắt đầu bằng chữ Q và có hình tam giác bên trong có chữ DT hay DV gì đó để về chị xem lại, Guoyao có 2 loại 1 và khác nhau 1 tác dụng trong 9 tác dụng in trên vỏ hộp. Hay đơn giản là 1 kem màu nhạt 1 kem màu đậm có thể coi là kem ngày đêm cũng đ][j, phân biệt đơn giản nhất là ở chữ ký em nhé và giá chuẩn là 180k ( vì sao chị biết vì c bán kem này mừ )
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi xíu. kem guoyao có chia làm 2 loại là: kem ban ngày và kem ban đêm k ạ?
    các chị dùng kem này có thể chỉ cho em chỗ nào ở TP HCM bán hàng thật, đảm bảo chất lượng và bán đúng giá không ạ? Em sợ mua phải hàng nhái lắm.
    em thấy trên trang 123mua.vn có nhiều shop bán loại kem này. Có chị nào từng mua kem qua mạng chưa, cho em ý kiến với ạ. Em xin cám ơn các chị nhiều.

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ah.em quên.cho em hỏi thêm là kem này dùng khoảng bao lâu thì thấy có hiệu quả? có trị được mụn và sẹo thâm không ạ?

• 69 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

các mẹ ơi em ở HN muốn mua kem này thì mua ở đâu uy tín hàng đảm bảo ạ? kem này có bôi body được không ạ? Cảm ơn các mẹ nhìu

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bbcherry Xem bài viết
    em đang định mua một hộp kem guo yao 160k + kem linh chi hộp thủy tinh 290k về dùng thử. Thử ít ít trc xem thế nào đã, có chị nào share với em ko ạ? Em định mua của bạn ella bên mua rẻ ấy ạ, ko biết chỗ đấy có đc ko ạ?
    bổ sung là em ở HN ạ
    e chưa dùng kem guoyao nhưng kem LC hũ thủy tinh e dùng rồi, dùng hết cả 1 lọ mà e chăm bôi lắm nhưng ko thấy tiến triển gì khác hết, có lẽ da e ko hợp. haizz. Trước e dùng kem trắng da hoa hồng, e dùng vài tháng nó trắng lên hẳn nên dừng bôi vì cx nghĩ kem trộn ko an toàn lắm nếu dùng nhiều, sau hí hửng kiểu j lại mua 1 lọ nữa dùng vài lần lại để đấy để chuyển sang dưỡng da thường cho an tâm. Nhưng công nhận cái kem ấy bôi vào da e trắng hơn bao nhiu ý,nhưng e chỉ dùng đến khi trắng là hết 1 lọ thôi, ko dùng nk càng ngày càng mỏng da
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Cass_DBSK; 29/11/2011 vào lúc 11:34 PM.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu thấy hay quá các cô các chị ơi .... Cháu ở HẢi phòng thì mua kem này ở đâu ạ ?