Da đẹp

kem dưỡng Olaz của Đức!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.8K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng kem dưỡng ban đêm của Olaz (Đức) chưa ạ, cảm xúc cảm giác thế nào ạ, em xin các bác ý kiến về vụ này. Em da thường, 34t, bắt đầu thấy nhiều tàn nhang và vết chân chim trên khóe mắt! em cần tư vấn khẩn cấp ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Có mẹ nào dùng kem olaz của Đức chưa ạ !

Em search trên diễn đàn thấy mỗi topic về olay Việt nam thôi Bên cạnh nhà có cô hàng xóm làm TVHK e đặt về 2 hộp dùng thử trc h toàn dùng nivea của Đức nhưng mà nó nhờn , thoa k thấm vào da mấy, lại nổi mụn, dùng cao bí đao cũng bị, đắp khoai tây sữa, rồi lô hội, cà chua, trứng gà cũng bị nên e...

• kem nẻ trẻ em của Đức Kinder Kosmetik

Các mẹ ơi! chỉ giùm em xem mua kem nẻ trẻ em Kinder Kosmetik ở đâu với?Em được một chị bạn nói dùng kem này thích lắm, cả mẹ và con đều dùng được,dùng cho trẻ tốt hơn cả Jonhson cơ nhưng chị lại không biết bán ở dâu vì được người ta ở bên Đức về cho. Mau chỉ giúp em với các mẹ ơi con em 2.5 tuổi...

• Công dụng dầu gấc trong làm đẹp và cách làm nhé

Mình tìm hiểu về quả gấc thì thấy ngoài các tác dụng tốt cho sức khỏe, dầu gấc chứa rất nhiều vit E...

• Làm sao để biết nhà hàng nào gần nhất đang khuyến mãi?

Trong cuộc khảo sát mới đây của Cungmua.com, 9/10 người được hỏi tiêu chí đầu tiên khi chọn nhà...

• Hướng Dẫn Cách làm *BỘT TRÀ XANH* dễ ẹc...

Hôm nay tính viết 1 bài hướng dẫn làm *Xà bông tắm trắng* với nguyên liệu là trà xanh và vỏ cam,...

• 303 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

đóng dép quan tâm, e bị mụn ẩn dưới da do hồi đó make up ko bik chăm sóc, cần tìm kem dưỡng da
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn ơi dùng Olaz thích phết, thấm vào da nhanh nhưng ko gây nhờn, chị mình có bán nhưng chỉ có loại dưỡng da cân bằng độ ẩm thôi
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Okay, minh có ba chi có hàng xach tay bên Duc ve, có ca duong ban ngày và ban dem. Minh se dung thu xem tinh hinh the nào rui chia se voi cac ban
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */