• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.42K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng kem dưỡng ban đêm của Olaz (Đức) chưa ạ, cảm xúc cảm giác thế nào ạ, em xin các bác ý kiến về vụ này. Em da thường, 34t, bắt đầu thấy nhiều tàn nhang và vết chân chim trên khóe mắt! em cần tư vấn khẩn cấp ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Kem đánh răng P/S tím mới ra có ngừa sâu răng thiệt không?

P/S Deep Purple có thật sự ngừa sâu răng không các mẹ? Lúc mình khoảng 20 tuổi, mình từng bị sâu...

• Nhật ký dùng dầu dừa

Em đã dùng dầu dừa được 3 năm - từ đầu năm 2011 đến nay và em muốn chia sẻ với các chị kinh nghiệm...

• kem nẻ trẻ em của Đức Kinder Kosmetik

Các mẹ ơi! chỉ giùm em xem mua kem nẻ trẻ em Kinder Kosmetik ở đâu với?Em được một chị bạn nói dùng kem này thích lắm, cả mẹ và con đều dùng được,dùng cho trẻ tốt hơn cả Jonhson cơ nhưng chị lại không biết bán ở dâu vì được người ta ở bên Đức về cho. Mau chỉ giúp em với các mẹ ơi con em 2.5 tuổi...

• Hỏi về mỹ phẩm dưỡng da của Đức

Mình được ông chú bên Đức tặng cho hai hộp dưỡng da, nhưng khổ nỗi toàn tiếng Đức chẳng biết sử dụng như thế nào. Một hộp có tên là Pflegecreme còn hộp kia có tên là Nachtcreme. Mẹ nào biết tiếng Đức hoặc dùng qua loại này rồi thì chỉ cho mình với nhé. Không dùng để lâu hỏng thì thấy phí quá!

• 291 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

đóng dép quan tâm, e bị mụn ẩn dưới da do hồi đó make up ko bik chăm sóc, cần tìm kem dưỡng da
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn ơi dùng Olaz thích phết, thấm vào da nhanh nhưng ko gây nhờn, chị mình có bán nhưng chỉ có loại dưỡng da cân bằng độ ẩm thôi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Okay, minh có ba chi có hàng xach tay bên Duc ve, có ca duong ban ngày và ban dem. Minh se dung thu xem tinh hinh the nào rui chia se voi cac ban