• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.38K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nào dùng kem dưỡng ban đêm của Olaz (Đức) chưa ạ, cảm xúc cảm giác thế nào ạ, em xin các bác ý kiến về vụ này. Em da thường, 34t, bắt đầu thấy nhiều tàn nhang và vết chân chim trên khóe mắt! em cần tư vấn khẩn cấp ạ!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bằng chứng khẳng định kem Queen Perfect Thúy Kamii là giả.

Hôm nay mình xin chia sẻ 1 sự thật về kem Queen Perfect của Thuý Kami, sau 1 thời gian dài m nghi...

• Tập cho bé ăn dặm đúng cách sau 1 tuổi

Sau 1 tuổi, bé đã bắt đầu cứng cáp hơn và hệ tiêu hóa của bé cũng đã sẵn sàng để chuyển từ chế độ...

• Có mẹ nào dùng kem olaz của Đức chưa ạ !

Em search trên diễn đàn thấy mỗi topic về olay Việt nam thôi Bên cạnh nhà có cô hàng xóm làm TVHK e đặt về 2 hộp dùng thử trc h toàn dùng nivea của Đức nhưng mà nó nhờn , thoa k thấm vào da mấy, lại nổi mụn, dùng cao bí đao cũng bị, đắp khoai tây sữa, rồi lô hội, cà chua, trứng gà cũng bị nên e...

• Bí quyết làm trắng da mặt với dầu dừa và cà phê

Mình là người không thích uống cà phê nhưng hiện nay mình đang kinh doanh 1 cửa hàng uống cà phê...

• Kem dưỡng mặt của hãng nào tốt?"

Hôm vừa rồi mình giựt mình vì nhìn thấy vùng da mặt của mình xuống cấp kinh quá, mình nghĩ chắc do đến tuổi cao sức yếu rồi :4: :5: , vụ này mình phải nhờ các mẹ tư vấn giúp cho chứ mình thì chả có kinh nghiệm và một tẹo kiến thức nào về việc dùng kem dưỡng da mặt cả. Các mẹ ơi, các mẹ tư vấn...

• 291 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

đóng dép quan tâm, e bị mụn ẩn dưới da do hồi đó make up ko bik chăm sóc, cần tìm kem dưỡng da
    • 20 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn ơi dùng Olaz thích phết, thấm vào da nhanh nhưng ko gây nhờn, chị mình có bán nhưng chỉ có loại dưỡng da cân bằng độ ẩm thôi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Okay, minh có ba chi có hàng xach tay bên Duc ve, có ca duong ban ngày và ban dem. Minh se dung thu xem tinh hinh the nào rui chia se voi cac ban