• 11 Lượt chia sẻ
  • 192K Lượt đọc
  • 473 Trả lời

50 Người đang theo dõi

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

căn bản là ko biết ở đâu bán " 100% pure - organic coffee bean.." này nữa

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi dùng sản phẩm chiết xuất từ thiên nhiên đi.Vừa an toàn mà cũng hiệu quả lắm.em dùng rồi và thấy kết quả tốt.giá cả cũng phải chăng.một hũ 100k mà em dùng 2 tháng mới hết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng sản phẩm chiết xuất từ thiên nhiên đi chị.e cũng đang dùng này.khá hiệu quả đấy.vùng mắt da mỏng nên dễ bị khô và gây ra nhăn nên khá nhạy cảm đấy.em ủng hộ sản phẩm chiết xuất từ thiên nhiên.

• 75 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anne_toc_do Xem bài viết
    căn bản là ko biết ở đâu bán " 100% pure - organic coffee bean.." này nữa
    Tớ dùng cái này rồi mà chả thấy có j tốt cả hix2, chắc là ko hợp. Bạn tớ dùng thì khen là cũng có tác dụng, nhưng mà nó chưa dùng kem mắt bao giờ nên có thế khi dùng cái này thì rõ ràng phải thấy tốt hơn là ko dùng.
    Tớ mua của miu zinh muare nhé.

• 150 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Kem dương mắt the bodyshop ọk lăm đó,minh dang su dung,thẵy sáng ra,voi lai đung thuc khữya nua,ket hop vẵy mat se do thâm,nhan...

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuongly_0886 Xem bài viết
    chị ơi dùng sản phẩm chiết xuất từ thiên nhiên đi.Vừa an toàn mà cũng hiệu quả lắm.em dùng rồi và thấy kết quả tốt.giá cả cũng phải chăng.một hũ 100k mà em dùng 2 tháng mới hết.
    chị ơi, sp kem dưỡng mắt chiết xuất từ thiên nhiên ở đâu có bán ah? tên là gì vậy chị. em cũng đang săn lùng mỹ phẩm chiết xuất từ thiên nhiên, thành phần vô hại mà ko bít mua ở đâu, sản phẩm nào. hix

• 217 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Các chị ơi cho em hỏi.

Em năm nay 28 tuổi. Mắt của em bị mụn thịt và quầng thâm lâu rôi. Nay mắt em lại thêm những vết nhăn và sâu. Vậy em phải dùng loại kem mắt nào tốt vậy các chị. Da em là da nhờn nhé!

• 118 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi natalie_ngan Xem bài viết
    Các chị ơi cho em hỏi.

Em năm nay 28 tuổi. Mắt của em bị mụn thịt và quầng thâm lâu rôi. Nay mắt em lại thêm những vết nhăn và sâu. Vậy em phải dùng loại kem mắt nào tốt vậy các chị. Da em là da nhờn nhé!
    em cũng vậy nè chị , mắt em bị mụn thịt , mụn thịt phải đi bắn và giữ kỹ trong 1-2 tháng , ko kỹ là bị sẹo nên chị tìm chỗ nào uy tín .
    em thức khuya lắm 3-4g sáng là thường , mắt thâm quầng , hơi nhăn nhăn , da mặt trắng bóc mà 2 con mắt đen thui , em mua kem mắt ginzinh của origin , hũ màu cam , xài mới đây thôi mà thấy đỡ thâm với đỡ nhăn nhiều lắm , thấy mắt tươi hơn , cũng mừng vì mua mắc quá , em mua full 7 trăm mấy chục gì đó em ko nhớ , em ở SG , em mua của chị meoheo đó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 191 Bài viết

• 509 Được cảm ơn

Em đọc 1 hồi thấy hoa mắt quá ạ. Mắt em vì công việc phải ngồi máy tính nhiều + thức khuya nên bị nhăn và bị bọng mắt, chụp ảnh lên trông rất xấu.

Em dùng Clinique với dưỡng mắt cá hồi SF rồi mà ko thấy có tí tác dụng nào. Có mẹ nào recommend em loại kem mắt trị bọng mắt tốt ko ạ?

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng vote cho Lancome , dùng thích lắm mọi ng ạ