Kem dưỡng mắt hãng nào tốt

• 12 Lượt chia sẻ
  • 351K Lượt đọc
  • 534 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 56 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

tuỳ cơ địa mỗi ng nên cũng khó chọn được loại tốt ngay
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT TRÊN WEBTRETHO

• 107 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Dòng ANR của Estee Lauder mình chỉ thấy hiệu quả khi combine cả serum và kem, chứ dùng riêng thì tác dụng k thần thánh như mấy cái ad quảng cáo đâu.

Mình dùng EL rất hợp, tuy nhiên thỉnh thoảng cảm thấy dùng quá lâu 1 cái gì đấy da có xu hướng bị "nhờn", lại cần đổi sang loại mới để tăng dose. Dạo này đang ngắm nghía bạn kem mắt bơ của Kiehl's, có bạn nào đã thử chưa review tớ với?
    "Tôi kể ngày xưa chuyện Mỵ Châu
    Trái tim lầm chỗ để trên đầu"
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xài kem dưỡng là phải kiên trì c ơi, e xài tận 1 năm mấy mới có tác dụng á
    • 278 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Dùng RoC retinol correxion eyecream đi.
    Chống nhăn, giảm thâm thì retinol vô đối rồi.
    tg
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghe nói cái dòng mới đây cái kem dưỡng mắt của beautee collagen dùng oke lắm ạ. Ko biết có ai dùng chưa cho em xin kết quả với
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào c! C đã nghe đến hãng mỹ phẩm Herizme của tập đoàn Tony Moly Hàn Quốc chưa ạ?
    dưỡng da của HERIZME có dòng Gold mx 24k rất tốt trong việc tái tạo da và làm mờ nếp nhăn. Đặc biệt là kem mắt Gold-MX EYE CREAM chiết xuất từ vàng 24k, cung cấp sinh khí và dinh dưỡng làm mờ và chống nhăn cho đôi mắt.
    Bên e đang có ctrinh chăm sóc da miễn phí để trải nghiệm sản phẩm, nếu muốn trải nghiệm để rõ hơn về chất lượng sp thì c có thể qua tầng 12a parkson thái hà. C có thể liên lạc với e để biết thêm chi tiết ạ 01253889298 (e Nhung) ^^
    comment by WTT mobile view
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

✳️ Kem mắt Rosanna đã về thêm rồi khách nhé! Hãy chăm sóc vùng da mắt mỗi ngày, đừng để đôi mắt panda thiếu sức sống khiến cả khuôn mặt kém sắc đi nha, già hơn mấy tuổi lun đó ạ 😉

Siêu phẩm của hãng ROSANNA (hot chỉ sau serum nhau thai cừu 🐑 thôi nhé 😍)

✨ Kem dưỡng mắt Rosanna Ultimate Anti-Ageing Eye Cream
    👉🏻 Chống lão hoá - xoá nhăn - điều trị thâm quầng mắt - xoá tan bọng mắt

Kem mắt chống lão hóa Rosanna Ultimate Anti-aging Eye Cream, điều trị lão hóa da vùng mắt với thành phần chính từ tinh chất nhau thai cừu. Nhờ sự kết hợp nhiều thành phần cao cấp mà kem dưỡng mắt Rosanna mang lại kết quả hơn hẳn những loại kem khác trên thị thường.
    Thiết kế đầu massage đặc biệt phù hợp với làn da mỏng manh và nhạy cảm quanh mắt.

👉🏻 CÔNG DỤNG:
    - Tinh chất nhau thai cừu giúp nâng cao quá trình cải thiện tế bào da, tối ưu hóa việc phục hồi da làm cho da trông tự nhiên hơn. Làm biến mất những chấm đen và nếp nhăn trên da tạo cho da bạn sáng khỏe mỗi ngày.

- Coenzyme Q10 có hiệu quả làm mềm đường nhăn và nếp nhăn, giúp làm giảm bớt tình trạng sưng bọng mắt và da trùng nhão, cải thiện sự đàn hồi của da và độ săn chắc, phục hồi cấu trúc làn da.

- Kích thích sản sinh Collagen, chống chảy xệ, cải thiện độ đàn hồi và săn chắc da

- Xóa nhăn, tăng cường chống lại những dấu hiệu phổ biến của sự lão hóa da vùng mắt, cho da trẻ hóa lại một cách tự nhiên

- Đặc trị thâm quầng mắt, làm biến mất những chấm đen và nếp nhăn trên da.

- Tan bọng mắt, cung cấp độ ẩm và phục hồi cấu trúc làn da

- Sàng lọc các gốc tự do, bảo vệ chống lại thiệt hại tiếp xúc hàng ngày, cho da vùng mắt sáng khỏe mỗi ngày.

👉🏻 HDSD: dùng mỗi sáng và tối, ấn nút để lấy 1 lượng kem vừa đủ, dùng đầu massage nhẹ nhàng massage chuyển động tròn quanh mắt đến khi kem thẩm thấu vào da.

Trọng lượng: 18gr
    Giá: 340k/hộp
    • SP ko tích điểm
    • 170 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình thấy dùng kem mắt IASO của HQ cũng thích lắm. Mình đã dùng 10 tháng mới hết. Chất kem mịn mát, mùi sâm rất dễ chịu. Tuyp kem nhìn sang trọng vô cùng
    • 170 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Giờ mình mới chuyển sang dùng EL vì thấy nhiều rewiew khen quá. Cái này dùng cũng thích nhưng chưa rõ hiệu quả lâu dài thế nào. Mình 36 tuổi, trước ở đuôi mắt và dưới bọng mắt có vết nhăn nhưng mấy năm nay quen dùng kem mắt nên giờ ko còn nếp nhăn nào nữa. Kem mắt thì đắt kinh khủng nhưng vì dùng ít nên mỗi lọ cũng được 6 _7 tháng mới hết. Mong các bạn chịu khó giữ gìn. Thân.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dang can mua kem kiwi ne, xin giup minh voi!!.
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình cũng đang quan tâm vụ này
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E tham gia voi ak?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang nghiên cứu vụ này mấy hôm nay, thấy các mẹ khen EL quá mà không biết hiệu quả hem? Và k bít mua ở đâu , e quan trọng muốn bọng mắt và nếp nhăn biến mất, còn thâm là do di truyền rùi thì dùng loại nào được các mẹ nhỉ ?
    • 1,603 Bài viết

• 1,372 Được cảm ơn

Em mới mua kem dưỡng mắt của yves rocher,các chị cho em hỏi xài tốt ko ợ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của elaine.nguyen
    • 166 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em vào đây nghe các mẹ tư vấn để sắm về dùng thôi. 29 mà mắt đã nhăn rồi