• 12 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 474 Trả lời

55 Người đang theo dõi

• 109 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Kem dưỡng mắt của Olay đã ai dùng chưa, cho mình xin ý kiến với
    • 165 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mắt mình bị bọng, lại giống chảy xệ dưới mắt tạo nên 2 cái vệt lõm gần cánh mũi trông già hóp. Bạn nào có kinh nghiệm xài loại nào giúp đỡ m với 😭
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Công chúa củ đậu Xem bài viết
    Mình cũng có nhu cầu nè. Mắt dạo này thâm và có dấu hiệu bị nhăn rồi:Sick:
    Kem dưỡng vùng mắt có nhiều loại, có loại sẽ duy trì làn da vùng mắt hiện tại, tức ko để xuất hiện thêm nếp nhăn. Có loại thì sẽ giúp giảm và mờ nếp nhăn vùng mắt, bọng mắt, vết chân chim. Bạn nên sử dụng những sp cao cấp để có hiệu quả tốt nhất.
    Bên mình có 1 số anh chị sử dụng sp Kem vùng mắt YouthXtend rất hiệu quả, chỉ ngay lần sử dụng đầu tiên đã cảm nhận sự cải thiện.
    <DK - thuan.fca@gmail.com>
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cheryl174 Xem bài viết
    Mắt mình bị bọng, lại giống chảy xệ dưới mắt tạo nên 2 cái vệt lõm gần cánh mũi trông già hóp. Bạn nào có kinh nghiệm xài loại nào giúp đỡ m với 😭
    minh cũng bị trường hợp giống bạn,quánh dấu để theo dõi kinh nghiem cua cac ban đây
    • 43 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, mình đang muốn mua kem chống nhăn mắt của Lancome (renergie eye), có mẹ nào biết chỗ bán ở HN ko?
    Tung hoa các mẹ trước
    • 477 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Lancome Hoạt chất dưỡng da Genifique Youth Activating Concentrate

Các mẹ ơi cho em hỏi cái kia dành cho độ tuổi bao nhiêu ạ. Trên 20 tuổi đã dùng được chưa ạ???
    • 477 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

à và trên 20 tuổi thỳ nên dùng những loại nào ạ.Mắt em có bọng hơi thâm và cũng mún tìm cái nào dưỡng phòng trừ sau này bị nhăn ạ.
    tks các mẹ nhìu!!!!!!
    • 807 Bài viết

• 1,406 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    à và trên 20 tuổi thỳ nên dùng những loại nào ạ.Mắt em có bọng hơi thâm và cũng mún tìm cái nào dưỡng phòng trừ sau này bị nhăn ạ.
    tks các mẹ nhìu!!!!!!
    Hơi thâm bọng và còn trẻ chị nghĩ All About Eye của Clinique là ok đó em.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Công chúa củ đậu Xem bài viết
    Thêm quyết tâm gắn bó với em này mẹ nó ơi :Smiling:
    P/s: Mẹ nó có cái nick lạ nhỉ?:Battin ey:
    .kem này bao tiền vậy bạn?
    • 477 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Xuan-hanh Xem bài viết
    Hơi thâm bọng và còn trẻ chị nghĩ All About Eye của Clinique là ok đó em.
    Chị ơi cho em hỏi nên mua cái serum hay chỉ cần kem dưỡng thôi ạ. cái serum là cái De-Puffing Eye Massage còn kem dưỡng all about eye và all about eye rich em nên lấy cái nào ạ.Da em là hỗn hợp khô.Em cũng mún mua cả serum cả dưỡng nhưng mà thấy tốn kém quá.mà k bit có cần thiết k.
    • 37 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Vừa mua Serum Extra-Firming của Clarins hôm trước, hôm sau có ct giảm giá 40%, sót hết ruột, tiếc của vợt thêm em Ibuki. Giờ dùng em clarins trước, chắc mấy tháng nữa mới báo cáo kết quả với các bạn đc
    • 477 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

up
    e bị bọng mắt càng ngày càng lớn.huhu. e da mua all about eyes dc 1 hum.k bit còn cách j nữa k nhỉ. ganier liệu có đc k ạ
    • 289 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi heomay_gio Xem bài viết
    Vừa mua Serum Extra-Firming của Clarins hôm trước, hôm sau có ct giảm giá 40%, sót hết ruột, tiếc của vợt thêm em Ibuki. Giờ dùng em clarins trước, chắc mấy tháng nữa mới báo cáo kết quả với các bạn đc
    Giống mẹ này mình cũng mới sử dụng eye serum của Clarins. Mà cái tính ham hố không bỏ mua thêm, mua thêm 1 hộp eye cream nữa chứ, giờ đang để dành vì nếu dùng 2 loại cùng lúc thì hộp cream hết hạn mà vẫn còn nhiều. Hạn sử dụng của serum là 18 tháng từ khi mở nắp, cream chỉ có 6 tháng thôi. Bên mình thì không thấy giảm giá nhưng hôm mua đồ thì được tặng mấy món dưỡng da nhỏ xinh.
    • 289 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    up
    e bị bọng mắt càng ngày càng lớn.huhu. e da mua all about eyes dc 1 hum.k bit còn cách j nữa k nhỉ. ganier liệu có đc k ạ
    Mình thì không có bọng mắt nhưng All about eye với eye doctor của origins thì đã dùng rồi thì thấy 2 loại này chỉ dưỡng ẩm cho mắt thôi à.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi tqanhthu; 12/04/2014 vào lúc 03:53 AM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 27 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đây cũng từng là vấn đề nan giải của em, giờ thì em đang dùng 100% pure - Coffee bean, cũng được hơn 2 tháng rồi, giá phải chăng, dạng tuýp nên dễ control. Em này dùng khá tốt, sau một thời gian dùng em thấy nếp nhăn cũng mờ đi được một chút, cố gắng kiên trì vì một tương lai hem có nếp nhăn ạ