Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da mặt sữa dê và kem sâm của Thorakao, loại nào trắng da

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 96.7K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 293 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi uyennhi_tranngoc Xem bài viết
    sâm thỏakao hình như là tầm 82k thì phải

B hòi có phải loại này ko? Sao mình thấy trên web có 16k thôi

• 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

tình hình là e vừa mua 1 lọ sữa dê và SRM sữa bò, mới dùng nhưng thấy cực thoải mái. e da dầu mà dùng ko thấy bị nhờn, rất mát ạ. e bôi buổi tối trc khi ngủ và dùng làm kem lót trang điểm, thấy ko hề bóng nhờn, thẩm thấu rất nhanh. e kết rùi đấy, chỉ hơi bực mình cái bọn công thorakao vì thái độ phục vụ ko tốt thui ( e mua online ), chính chúng nó làm cho ng Việt vốn e ngại dùng hàng Việt lại tìm đến hàng ngoài hơn. cơ nhưng mà mua hàng cty cho nó yên tâm ạ.
    Bởi vì em chọn cô đơn cho mình...

• 293 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chjt Xem bài viết
    tình hình là e vừa mua 1 lọ sữa dê và SRM sữa bò, mới dùng nhưng thấy cực thoải mái. e da dầu mà dùng ko thấy bị nhờn, rất mát ạ. e bôi buổi tối trc khi ngủ và dùng làm kem lót trang điểm, thấy ko hề bóng nhờn, thẩm thấu rất nhanh. e kết rùi đấy, chỉ hơi bực mình cái bọn công thorakao vì thái độ phục vụ ko tốt thui ( e mua online ), chính chúng nó làm cho ng Việt vốn e ngại dùng hàng Việt lại tìm đến hàng ngoài hơn. cơ nhưng mà mua hàng cty cho nó yên tâm ạ.
    mình nghĩ thorakao nó cũng k có hàng giả đâu nhỉ -.-
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

hị hị, vì là hàng VN, thấy ngoài chợ bán nhìu lắm nên rất sợ. vì vậy mới mua thẳng hàng cty cho yên tâm b ạ.b vào trang web r đặt trực tiếp họ mang đến cho nhé ^^
    Bởi vì em chọn cô đơn cho mình...

• 295 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

tính thử mua kem sữa dê về xài. mà kem sữa dê nếu đang xài mà ngưng thì có bị tình trạng xạm da hay nổi mụn gì ko? Giống như cứ phải xài lệ thuộc vào nó đó. Còn kem nghệ thì sao nhỉ?

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hóng

• 36 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebibosusu Xem bài viết
    e xài kem sâm thorakao thì trắng bệt như xác chết, mặt thì như chảo mỡ. Trong đó chứa nhiều chì lắm, lúc e ngưng xài thì nám kinh khủng, kem sữa dê thì e chưa thử nhưng Thorakao bán hàng chất lượng sp không giống nhau
    Chị xài kem sâm gold của hàn quốc đi, lúc e sinh e bé xong da bị nám và chân lông to với sần sùi, e xài kem sâm gold màu đỏ ban ngày và ban đêm của con bé bán, giờ e hết xài mà da vẫn đẹp, chỉ cần xài 1 hũ thôi là đẹp lâu lắm. đến giờ 2 năm mà e vẫn còn đẹp. Chị mua hàng có tem mới thật, chứ 90% kem sâm gold là hàng Trung Quốc, giá mắc chất lượng ko tốt. e có đứa bạn mua tới 350k mà đồ Trung Quốc, xài không dị ứng nhưng da lại nám hơn. Nếu chị cần thì gọi số 0922.496.497 bán hàng thật có tem mà giá 300k thôi, hàng xách tay bên nước ngoài về có tem công ty. E ko wang cáo mà giúp mấy chị có da đẹp như e, ngoài ra nó còn bán nhiều mỹ phẩm trắng da toàn than lắm, chất lượng thì tuyệt vời mà giá wa rẻ chỉ 50k-200k, trên mạng thì mắc gấp mấy lần mà lại hàng fake mới ác chứ, bé này còn sv đi học nên không lừa gạt, toàn bán hàng thật có tem cty nhập khẩu
    lại là c này ah quảng cáo kinh quá chị ah, hx, sao bài nào c comment các topic, loại kem nào c cũng đều kêu dùng rồi mà cái nào dùng cũng bị nám thế và rồi chốt lại vẫn là kem gold HQ là no 1 thế
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 97 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Omachi.3b Xem bài viết
    Hàng VN chất lượng có VN không hả các chị @@ Bôi lên mặt nên em cũng không biết thế nào nữa Em ở Hải Dương thì biết mua ở đâu bây h
    hì, e muốn mua thì qua các cửa hàng mĩ phẩm ở chợ hoăc qua siêu thị big c hải dương có bán đấy em nhé

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai như em không nhỉ. Mới mua chai SRM sữa bò, mà sao rửa thấy bị rát mặt, hình như là do mấy hạt be bé trong đó hay sao í.

• 479 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

em nghe có chị nói dùng kem gấc hay kem sữa dê 1 thời gian lỗ chân lông bị to ra @_@ sợ quá. Có chị nào dùng 1 thời gian dài rồi lcl có bị to ra ko ạ?