Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da mặt sữa dê và kem sâm của Thorakao, loại nào trắng da

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 124K Lượt đọc
  • 128 Trả lời

29 Người đang theo dõi

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7
    • 339 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Tình hình là em định chuyển qua xài kem dưỡng của Thorakao, nhưng em không rõ kem sữa dê với kem sâm loại nào tốt và trắng da hơn ạ? Các mẹ có kinh nghiệm chỉ em với. Em xin cám ơn ạ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 107 Bài viết

• 132 Được cảm ơn

hóng các mẹ rooling:
    QUÊ HƯƠNG LÀ CHÙM KHẾ NGỌT :LoveStruc:
    • 67 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e dùng dưỡng sữa dê thì thấy hơi nhờn, dùng kem sâm thì thấy bí, nhưng e dùng kem sâm được 4-5 năm nay rồi, trắng hơn trước thật, e đang định chuyển sang sữa dê xem sao:X
    • 1,397 Bài viết

• 487 Được cảm ơn

tớ khuyên bạn muốn dưỡng thì nên chọn kem sữa dê. tớ và mẹ tớ dùng kem này 4,5 hộp rồi và rất ưng ý. mẹ tớ làm kem lót trang điểm còn tớ dùng dưỡng buổi tối vào mùa đông và kem lót trước khi bôi kem chống nắng. tớ thấy kem này dưỡng ẩm rất tốt, mềm mịn và trắng hồng hào da. tớ da nhạy cảm hay nổi mụn mà mùa hè lại bóng loáng dầu nhưng dùng kem này thấm cực nhanh và ko hề nhờn rít. tớ đã thử qua nhiều loại và trung thành với em này vì giá quá rẻ, tốt. tớ còn dùng cả sữa tẩy trang và sữa rửa mặt của nó nữa.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em hỏi hơi ngu tí nhưng các mẹ nói kem sữa dê là loại nào ạ.Kem sâm thì e cũng mới být thui.Thanks các mẹ!!
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn lên trang web của thorakao ý,
    http://thorakaovn.com/index.php?lang...-soc-da&page=2
    cái nào cũng chỉ có 1 loại thui, kem sữa dê được cái thơm thơm thix thix ^^, thấy ai dùng cũng khen mà mình chơi lên mặt cái là nổi mụn nhưng cũng bon chen rán xài (mỗi lần thoa ít ít và lâu lâu mới thoa), dc 1 hũ rùi và chưa thấy j hết đang chuẩn bị mua hũ mới
    xài Tho kết nhất là kem dưỡng trân châu đó, zậy mà bữa ra nó nói ko có nguyên liệu nên tạm ngưng sản xuất, đang rầu bữa h, tại xài cái này da mịn mà giảm mụn nữa :*
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm ơn cho e hỏi bh Thorakao ở HN thì bán ở đâu các chị nhỉ ? E tìm mãi mà k thấy
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miuuu Xem bài viết
    Làm ơn cho e hỏi bh Thorakao ở HN thì bán ở đâu các chị nhỉ ? E tìm mãi mà k thấy
    gần voi phục, công viên thủ lệ có bán đó chị, hum trc e mua ở đó ^^
    • 164 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hóng gió nào
    cũng đang phân vân
    hùi h chưa dùng kem
    dạo này đang nghiên cứu
    thì nghen khen thorakao dữ quá
    • 323 Bài viết

• 120 Được cảm ơn

Hàng VN chất lượng có VN không hả các chị @@ Bôi lên mặt nên em cũng không biết thế nào nữa Em ở Hải Dương thì biết mua ở đâu bây h
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 21 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Có đợt em đi bêu nắng nên đen thui như da trâu. Em chăm chỉ sáng dùng kem sâm, tối dưỡng sữa dê của Thor và che chắn cẩn thận. 2 tuần da em lại trắng trẻo như cũ đấy. Dùng được 1 tgian rồi mà nó cũng chỉ trắng được đến thế thôi ạ, k trắng hơn được nữa. Em đang định chuyển qua dùng kem gouyao cho sáng sủa hơn rồi quay về dùng sữa dê để dưỡng ạ
    • 417 Bài viết

• 1,147 Được cảm ơn

chị ơi sữa dê dùng cho da dầu được ko ạ
    • 164 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

hóng....... mình cũng mún biết kem sâm hay kem sữa dê của thor cái nào tốt hơn
    • 999 Bài viết

• 1,352 Được cảm ơn

kem dê dưỡng tốt hơn kem sâm,da hồng hào nữa.mình xài kem sâm buổi tối và kem dê buổi sáng.lưu ý khi xài 2 loại này là apply thật ít thôi + massage kĩ.nên apply và massage nơi mát mẻ,có quạt hoặc máy lạnh.mùa này nóng quá thấm xong lại bị chảy ngược
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

ngoài Voi phục thì mẹ nào bít ở hiệu thuốc nào # có bán ko ạ?
    Bởi vì em chọn cô đơn cho mình...
    • 232 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Mẹ chit ra Nguyễn Trãi ý. Nhà tớ ở gần đấy. Lần trước tớ với em trai lọ mọ đi tìm, bảo đối diện chợ Ngã Tư Sở. mà tìm lòi cả mắt ra không thấy. Hôm sau đi thi bằng lái xe về thì thấy nó nằm ở tít dưới cơ.Đối diện với trung tâm thương mại đang xây ý. Bạn đi từ tây sơn xuống thì phải qua cầu vượt, qua sông. nó nằm ở tay trái của mình nhé. Tớ cũng lơ ngơ chả nhìn rõ địa chỉ cơ. hic
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mỹ phẩm của tho hình như k bán ở chợ.ở chỗ e e đi hỏi khắp chợ mà k có bạn.muốn dùng thử mà k có chỗ mua
    những việc đơn giản k làm đc thì làm s làm đc việc lớn
    • 164 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

vậy kem sữa dê tốt hơn hả các chị....?
    e nghe nói kem sâm dùng dễ bị nám
    • 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

mình ngại đi tìm cửa hàng bán nên đã vào trang web mà 1 bạn ở trên đã gửi rùi đặt hàng trực tiếp rùi, đang chờ ship hàng đây ^^
    Bởi vì em chọn cô đơn cho mình...
    • 164 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

em cũng tìm hết chợ ko thấy bán............ >"<
    rồi hôm nay đi siệu thị Maximax lại thấy
    lụm về 1 hũ kem sữa dê
    thấy cũng thích thích
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...