Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da mặt sữa dê và kem sâm của Thorakao, loại nào trắng da

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 96.1K Lượt đọc
  • 113 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 326 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tình hình là em định chuyển qua xài kem dưỡng của Thorakao, nhưng em không rõ kem sữa dê với kem sâm loại nào tốt và trắng da hơn ạ? Các mẹ có kinh nghiệm chỉ em với. Em xin cám ơn ạ.

• 107 Bài viết

• 131 Được cảm ơn

hóng các mẹ rooling:
    QUÊ HƯƠNG LÀ CHÙM KHẾ NGỌT :LoveStruc:

• 67 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

e dùng dưỡng sữa dê thì thấy hơi nhờn, dùng kem sâm thì thấy bí, nhưng e dùng kem sâm được 4-5 năm nay rồi, trắng hơn trước thật, e đang định chuyển sang sữa dê xem sao:X

• 1,390 Bài viết

• 481 Được cảm ơn

tớ khuyên bạn muốn dưỡng thì nên chọn kem sữa dê. tớ và mẹ tớ dùng kem này 4,5 hộp rồi và rất ưng ý. mẹ tớ làm kem lót trang điểm còn tớ dùng dưỡng buổi tối vào mùa đông và kem lót trước khi bôi kem chống nắng. tớ thấy kem này dưỡng ẩm rất tốt, mềm mịn và trắng hồng hào da. tớ da nhạy cảm hay nổi mụn mà mùa hè lại bóng loáng dầu nhưng dùng kem này thấm cực nhanh và ko hề nhờn rít. tớ đã thử qua nhiều loại và trung thành với em này vì giá quá rẻ, tốt. tớ còn dùng cả sữa tẩy trang và sữa rửa mặt của nó nữa.
    Nhan sắc có hạn. Thủ đoạn vô biên!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em hỏi hơi ngu tí nhưng các mẹ nói kem sữa dê là loại nào ạ.Kem sâm thì e cũng mới být thui.Thanks các mẹ!!

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn lên trang web của thorakao ý,
    http://thorakaovn.com/index.php?lang...-soc-da&page=2
    cái nào cũng chỉ có 1 loại thui, kem sữa dê được cái thơm thơm thix thix ^^, thấy ai dùng cũng khen mà mình chơi lên mặt cái là nổi mụn nhưng cũng bon chen rán xài (mỗi lần thoa ít ít và lâu lâu mới thoa), dc 1 hũ rùi và chưa thấy j hết đang chuẩn bị mua hũ mới
    xài Tho kết nhất là kem dưỡng trân châu đó, zậy mà bữa ra nó nói ko có nguyên liệu nên tạm ngưng sản xuất, đang rầu bữa h, tại xài cái này da mịn mà giảm mụn nữa :*

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm ơn cho e hỏi bh Thorakao ở HN thì bán ở đâu các chị nhỉ ? E tìm mãi mà k thấy

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miuuu Xem bài viết
    Làm ơn cho e hỏi bh Thorakao ở HN thì bán ở đâu các chị nhỉ ? E tìm mãi mà k thấy
    gần voi phục, công viên thủ lệ có bán đó chị, hum trc e mua ở đó ^^

• 164 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

hóng gió nào
    cũng đang phân vân
    hùi h chưa dùng kem
    dạo này đang nghiên cứu
    thì nghen khen thorakao dữ quá

• 323 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Hàng VN chất lượng có VN không hả các chị @@ Bôi lên mặt nên em cũng không biết thế nào nữa Em ở Hải Dương thì biết mua ở đâu bây h
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)