Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da hãng nào tốt và vừa tiền

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 160K Lượt đọc
  • 107 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ của WTT !!!
    Mình đang phân vân không biết nên mua loại kem dưỡng da nào tốt mà lại vừa tiền, nhờ các mẹ có kinh nghiệm tư vấn giúp mình nhé.
    Chờ tin của các mẹ, mình đang cần thông tin gấp :LoveStruc:

• 993 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

em đề cử OLAZ ban đêm, em mua của myphamxachtay không dị ứng với da nhạy cảm và làm mềm da NHƯNG KHÔNG LÀM TRẮNG nhé chị

• 4,456 Bài viết

• 566 Được cảm ơn

em cũng có câu hỏi giống chủ topic ạ
    em đang phân vân về giá cả và chất lượng giữa Vichy, Lancôme, L'Oréal, Nivéa dòng chăm sóc da ạ
    em định gửi mua 1 bộ chăm sóc dưỡng da để dùng khi đi mát xa mặt ạ
    em không được am hiểu lắm, hình như có sữa rửa mặt, nc xịt xe lỗ chân lông, kem dưỡng, gì nữa ạ, các mẹ chuyên gia chăm sóc da mặt tư vấn cho em với
    em xin cảm ơn trước

• 131 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Không thể nói hãng nào tốt hơn cả mà chỉ nói ai nổi tiếng hơn mà thôi, vì sao mình nói vậy ah, có rất nhiều nguyên nhân:
    1. Tốt cho bạn của bạn nhưng chưa chắc tốt cho bạn
    2. Hàng đắt tiền chưa chắc tốt cho bạn.
    3. Hàng rẻ tiền chưa chắc không tốt mình ví dụ như thodakao mà mấy mẹ hay nói đó (rẻ mà cũng chất lượng).
    Nói chung bạn phải xài thử rồi mới biết được mẹ nó ah, và cũng tuỳ vào da cũa ban thế nào nữa :Smiling:

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình tham khảo trên mạng thấy có rất nhiều loại kem dưỡng da của nhiều hãng lắm, phân vân không biết chọn hãng nào.
    Đã có ai dùng thử kem dưỡng da Geo(Hàn Quốc) chưa? Cho mình xin một lời khuyên nào :Smiling::Smiling::Smiling:
    Thanks nhiu nhiu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

• 48 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi shin&gau Xem bài viết
    em đề cử OLAZ ban đêm, em mua của myphamxachtay không dị ứng với da nhạy cảm và làm mềm da NHƯNG KHÔNG LÀM TRẮNG nhé chị
    OLAZ là mỹ phẩm do nước nào sản xuất và mua ở đâu được hả bạn???
    Mình ở Hà Nội.

• 359 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình đang dùng Kanebo đó. Hiệu quả chưa thấy rõ ràng vì mới dùng được 1,2 tháng. Nhưng dùng sữa rửa mặt của nó thì thích thât. Rửa xong thấy mịn màng mà không khô da nữa (giống quảng cáo quá) :Laughing:.

• 816 Bài viết

• 401 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Precious241007 Xem bài viết
    Mình đang dùng Kanebo đó. Hiệu quả chưa thấy rõ ràng vì mới dùng được 1,2 tháng. Nhưng dùng sữa rửa mặt của nó thì thích thât. Rửa xong thấy mịn màng mà không khô da nữa (giống quảng cáo quá) :Laughing:.
    Kanebo có nhiều loại sữa rửa mặt lắm, bạn đang dùng sữa rửa mặt tên gì, có thể chia sẻ cho mình biết được không? Cám ơn bạn.

• 2,327 Bài viết

• 334 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Precious241007 Xem bài viết
    hihi em dũng SRM Fresh white C của Kanebo thấy da khô quá, chả mịn gì. Em mới dùng dc khoảng 4-5 ngày thui.

• 100 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm mua kem dưỡng da, định thử đến L'oreal xem sao? mẹ nào dùng rùi tư vấn giúp mình nhé