• 1 Lượt chia sẻ
  • 5.09K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 100 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình đang bước sang tuổi 30 rồi da mặt không còn căng mịn mà bắt đầu bị nám, có nếp nhăn ở khóe mắt biểu hiện của sự lão hóa bắt đầu, mẹ nào biết có loại kem dưỡng da nào tốt dùng lâu dài thì chỉ giúp mình nhé, trên thị trường nhiều loại quá mình chưa biết dùng loại gì, từ trước đến nay chẳng quen dùng mỹ phẩm nên không biết lựa chọn như thế nào, mẹ nào đang dùng hoặc có kinh nghiệm về mỹ phẩm chỉ cho mình nhé, cảm ơn các mẹ nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• CẢNH BÁO MẶT NẠ NGỦ KISS ! Tất cả những ai có ý định mua nên vào đọc

Mặt nạ ngủ Kiss thì rất Hot r đúng k ạ :o Em cũng tăm tia khá lâu rồi nhưng chưa mua vì sp này giá...

• Huyết thanh sống CAVIER Hàn Quốc có tốt không ?

Bữa nay rỗi một tí, tớ ngồi viết review về sản phẩm được cho là HOT của mùa hè 2014 này - HUYẾT...

• Kem dưỡng da dành cho da nhờn

Xin chào mọi người, Mình mới sinh xong được 4 tháng, mình muốn mua kem dưỡng da dùng ban đêm mà không biết nên chọn loại nào vì hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại mỹ phẩm. Da mình thuộc loại da dầu cũng hay kén mỹ phẩm lắm. Mặt mình hiện có nhiều sẹo thâm do mụn để lại. Mẹ nào biết loại...

• Sữa phy 1 bị vón cục này cá mẹ ơi

http://www.kinhtenongthon.com.vn/Story/bandoc/2014/7/49899.html Bà chị nhà em đang dùng loại này,...

• kem dưỡng da dành cho da dầu

Các mẹ thông thái ơi, Em đang muốn tìm mua kem dưỡng da nhưng da em là da dầu. Các mẹ thông thái tư vấn giúp em với, như thế thì dùng loại kem nào, mua ở đâu và giá là bi nhiu? Cám ơn các mẹ nhiều nhiều! Tặng hoa trước cho các mẹ :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

• 45 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn chịu khó vào phần mục lục, rồi tìm mục mỹ phẩm hoặc dưỡng da ý. Trong đó cực nhiều topic về các thể loại dưỡng da, hãng nào cũng mười mấy, vài chục trang, các mẹ vào đó đông lắm, tha hồ học hỏi kinh nghiệm. Đọc hết chẵc cũng mất vài buổi.
    • 487 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebeLinh Xem bài viết
    Mình đang bước sang tuổi 30 rồi da mặt không còn căng mịn mà bắt đầu bị nám, có nếp nhăn ở khóe mắt biểu hiện của sự lão hóa bắt đầu, mẹ nào biết có loại kem dưỡng da nào tốt dùng lâu dài thì chỉ giúp mình nhé, trên thị trường nhiều loại quá mình chưa biết dùng loại gì, từ trước đến nay chẳng quen dùng mỹ phẩm nên không biết lựa chọn như thế nào, mẹ nào đang dùng hoặc có kinh nghiệm về mỹ phẩm chỉ cho mình nhé, cảm ơn các mẹ nhiều
    Bạn vào topic các loại dưỡng da của Dermalogica nhé. Ở đấy nhiều loại dưỡng da tốt lắm đấy.
    • 100 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ToiyeuXU Xem bài viết
    Bạn vào topic các loại dưỡng da của Dermalogica nhé. Ở đấy nhiều loại dưỡng da tốt lắm đấy.

Cám ơn các mẹ nhé, mình sẽ tìm hiểu thêm thông tin trên trang web này