Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da ban đêm tốt cho da nhờn

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 23.8K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÁc chị ơi em muốn tìm 1 loại kem dưỡng ban đêm tốt cho da nhờn mà giá vừa tiền thôi ạ ( vì e còn đang là sinh viên ) :P .CÁC chị tư vấn giúp e với

• 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình dùng sữa dưỡng thấm nhờn ngừa mụn của Acnes thấy hiệu quả lắm. Da sạch nhờn, mịn màng hẳn ra. Trước đây cũng có dùng qua Vichy, Clarin, Serum nhưng cũng thấy ko hiệu quả lắm, được chị kia mách dùng cái món Acnes này thấy hiệu quả bất ngờ. Giá lại cực mềm nữa. Chị dùng thêm kem kiểm soát chất nhờn Acnes (hũ nhỏ) vào ban ngày là ok nhé. Chúc chị mau có làn da mịn màng, khô thoáng
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

mua derma e đi em, joppa hay kiss my face, merlot, nhiều mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho e biết giá cả nơi bán nữa thì càng tốt :X

• 80 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình dùng kem xương rồng của skinfood, thấm nhanh, mướt da. dòng này dưỡng trắng, lại cấp nước cho da dầu.
    Mùa đông mình dùng nivea vì da khô, mùa hè thành da dầu ngay đc. Cho nên mùa hè chắc trung thành vs em này

Thật ra, da dầu vẫn có thể dùng các kem có tính dưỡng ẩm, nhất là trong điều hòa, chỉ là bạn chú ý cách apply, lượng apply kem. Lấy 1 ít ra đầu ngón tay, ít thôi ạ, xoa đều, rồi vỗ lên mặt vỗ đều, nhiều lần, dễ thẩm thấu vào da, lại k bị nhờn nữa.

• 598 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

dưỡng cho da dầu có rất nhiều loại của rất nhiều hãng, mà mỹ phẩm cho tầm tuôi em cũng vừa tầm tiền thôi vì chưa phải chống lão hóa. cơ mà mình thấy bạn mam_tom_ca_phao nói về acnes cũng chuẩn đấy, hồi xưa mình mụn tưng bừng, da dầu nặng, dùng trọn bộ acnes khoảng nửa năm là hết

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi myphamjapan1 Xem bài viết
    dưỡng cho da dầu có rất nhiều loại của rất nhiều hãng, mà mỹ phẩm cho tầm tuôi em cũng vừa tầm tiền thôi vì chưa phải chống lão hóa. cơ mà mình thấy bạn mam_tom_ca_phao nói về acnes cũng chuẩn đấy, hồi xưa mình mụn tưng bừng, da dầu nặng, dùng trọn bộ acnes khoảng nửa năm là hết
    các c hợp với acnes sao? da khỏe thật đấy. còn nó làm da e thành nhạy cảm rùi >"< huhu

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweethoney90hn Xem bài viết
    Các chị cho e biết giá cả nơi bán nữa thì càng tốt :X
    tùy bạn muốn xài mp hàn hay mỹ đã.
    mình pm địa chỉ cho, post ở đây admin ko cho đâu.
    à mà bạn ở tp nào nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi vht91; 29/05/2012 vào lúc 06:17 PM.

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CÁi gì tốt thì dùng bạn ạ :P.Miễn là giá k mắc quá .Mình ở Hà Nội :X

• 451 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sweethoney90hn Xem bài viết
    CÁi gì tốt thì dùng bạn ạ :P.Miễn là giá k mắc quá .Mình ở Hà Nội :X
    gửi pm rồi b nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2