Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da 3 cô gái của Nguyễn Quách

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 94.7K Lượt đọc
  • 110 Trả lời

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào dùng mỹ phẩm của cty mỹ phẫm Nguyễn Quách chưa ạ? Tình hình là mặt em bị thâm nhiều nên nhỏ bạn em giới thiệu cho em sài sp care của Nguyễn Quách, lúc trước bạn em cũng bị mụn nhìu và bị thâm nhưng sau khi dùng cái đó thì da mặt nó hết mụn và trắng. Em thấy cũng có nhiều người su dung sp này. Em rất đang phân vân không biết có nên dùng hay không? (Sản phẩm này đã dược bộ y tế công nhận và là hàng VN chất lượng cao)
    Chị nào đã dùng rồi thì chia sẻ cho em biết với ah. Cám ơn các chị nhìu ^^
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao hok có ai trả lời em cả, hix hix
    • 3,079 Bài viết

• 1,137 Được cảm ơn

hàng việt nam chất lượng cao thì mình cũng yên tâ, có gì bất đền dc
    nhưng thật, mình cũng hok dám xài,hixxx
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 3,636 Bài viết

• 3,487 Được cảm ơn

kem trộn đó bạn ơi
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này là kem trộn hả bạn, nó là hàng công ty mà.
    http://www.carenguyenquach.com.vn/sanphamCare.html
    • 593 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

đây cũng là dạng kem trộn như aihao nhưng đỡ hơn. có người xài đẹp lên, ngưng thì xấu đi. có người ngưng, bít cách dưỡng thì vẫn đẹp. có người xài thấy đẹp lên liền nhưng sau đó ko tiến triển thêm nữa. cũng tùy người. bạn nên cân nhắc. thâm nhìu nên xài kem ngê của thorakao hoặc acnes hoặc các sản phẩm khác. kem domina trị thâm cũng ổn, có đìu tránh nắng nha.
    • 28 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Co ban nao biet kem care cua Nguyen Quach ban o dau khong chi cho minh voi.
    • 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thì không biết phân biệt có phải là kem trộn không. Lúc trước cũng đang tia em này, nhưng bỏ cuộc rồi hihi. Mình thường mua giúp 1 chị ở Hn và mấy đứa bạn mình, hàng NQ dễ tìm mua ở các chợ lắm. Chị ấy cũng dùng nhiều hàng hiệu, nước ngoài nhưng đều không hợp, dùng NQ thì da cải thiện nhiều, trắng và mịn, mụn cũng không còn.

Có thể cũng nên tin hàng VN chứ, như Thorakao vậy đó hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 136 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

em cũng đang lăn tăn em này đây... nghe mọi ng khen nhều quá... chủ topic có phải đang nhắc đến em này ko ạ? hay là loại khác nữa ạ?
    • 15 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình sài thấy da đẹp lên hẳn,nhưng da mỏng lém,bỏ không được.vì bỏ chuyển sang bất cứ loại nào cũng bị dị ứng tè le hết,bỏ nó da cũng xấu thấy rõ.Mình khuyên các bạn đừng sài là tốt nhất,jo mình hối hận quá:Sad:
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 141 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Ở nhà mình có mẹ và cô dùng rồi cái loại 3 in 1 hộp màu trắng, xài khoảng 2 tuần thấy da 2 người ấy đẹp hẳn lên, trắng mịn và bớt tàn nhan luôn. Cô xài khoàng 2 tuần thì không dùng nữa (do trắng quá),được 1 tuần rồi, nhưng da vẫn trắng mịn. Chưa thấy bị sao cả. Mình cũng lăn tăn đi mua, dùng duoc 3 ngày rồi. Thấy mau sẹp mụn và trắng da ra. Để coi tình hình thế nào nữa đây. hihi. Mình xài kèm sữa rửa mặt biore trắng sáng da và trị vết thâm đó.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 141 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngantrang Xem bài viết
    Mình sài thấy da đẹp lên hẳn,nhưng da mỏng lém,bỏ không được.vì bỏ chuyển sang bất cứ loại nào cũng bị dị ứng tè le hết,bỏ nó da cũng xấu thấy rõ.Mình khuyên các bạn đừng sài là tốt nhất,jo mình hối hận quá:Sad:
    Vậy bây giờ bạn vẫn tiếp tục sài à. hay chuyển sang loại khác rồi, mà sao bạn lại chuyển loại khác vậy
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

jay moi nguoi co the tu van dum e la kem duong cua thorako co hieu qua cho da sau 25 tuoi khong? thanks moi nguoi nhe
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

moi nguoi tu van giup e voi! lau nay em dung hang nivea va garnier ma chang co hieu qua gi ca, da em nhon va co may not tham do mun tuy la k nhieu lam nhung ma trong van xau! huhu. san pham cua viet nam hay chau a co loai nao dung hieu qua ma khong tay da nhieu ba con nhi
    • 322 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

bạn của mình đang xài nè.trang len han va min nua.het mun.ko biet ngung co sao ko?de minh kiu no thu ngung 1 tuan xem sao.chị của nó cũng xài lau roi ma dau bi sao dau.cũng là kem trộn nhung mà có thuong hieu mà
    • 765 Bài viết

• 304 Được cảm ơn

Mún xài mà k dám, hay lấy dùng cho body dc k he
    • 76 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

da mình cũng bị thâm quá, đang tính sử dụng em này, nhưng nghe khen che lẫn lộn nên hơi nhát tay:Thinking:
    • 88 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mọi người có ai dùng kem trắng da, kem trị mun, kem trị nám của Nguyễn Quách không ạ ? Cho em ý kiến với, vì hiện giờ em đang rất phân vân, lăn tăn, hic. Không biết có hiệu quả nhanh hok nữa
    You may only be one person to the world but you may be the world to one person.

Con người sinh ra không phải để tan biến đi như một hạt cát vô danh. Họ sinh ra để in dấu lại trên mặt đất, in dấu lại trong trái tim người khác.

...Đừng thương tiếc hôm qua - đừng đợi ngày mai đến và cũng đừng lảng tránh hôm nay
    • 269 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Ít ra cái này còn có thương hiệu, có thể đảm bảo được đôi chút k nhiều thì ít, nhưng mình nghĩ là các bạn dùng gì thì từ từ thôi nhen, bôi thì bôi dãn dãn ra chút, xen kẽ các kem dưỡng có thướng hiệu lớn vào. Nguyễn Quách có 2 dòng : Care và Carelesser. Trong mỗi dòng có rất nhiều sản phẩm, công dụng na ná nhau : dưỡng trắng, siêu trắng, nám, trắng cao cấp...Mình nghĩ nếu các bạn trẻ, da chỉ muốn trắng lên thì hỏi thăm thử trong các dòng đó loại nào nhẹ nhàng thôi, chứ trị nám với tái tạo là hơi mạnh đấy. Dùng sớm quá sẽ bị phụ thuộc đấy. Ai có kinh nghiệm dử dụng các sản phẩm thì share cho các chị em !

Link có tùm lum sp, đọc hoa mắt
    http://www.carenguyenquach.com.vn/sanphamCare.html
    • 900 Bài viết

• 859 Được cảm ơn

Em Hachiko bán kem mà không biết ah? Haizzz, em bán kem dưỡng trắng da mặt lắm muh
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6