Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem dưỡng da 3 cô gái của Nguyễn Quách

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 81.1K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào dùng mỹ phẩm của cty mỹ phẫm Nguyễn Quách chưa ạ? Tình hình là mặt em bị thâm nhiều nên nhỏ bạn em giới thiệu cho em sài sp care của Nguyễn Quách, lúc trước bạn em cũng bị mụn nhìu và bị thâm nhưng sau khi dùng cái đó thì da mặt nó hết mụn và trắng. Em thấy cũng có nhiều người su dung sp này. Em rất đang phân vân không biết có nên dùng hay không? (Sản phẩm này đã dược bộ y tế công nhận và là hàng VN chất lượng cao)
    Chị nào đã dùng rồi thì chia sẻ cho em biết với ah. Cám ơn các chị nhìu ^^

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao hok có ai trả lời em cả, hix hix

• 3,022 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

hàng việt nam chất lượng cao thì mình cũng yên tâ, có gì bất đền dc
    nhưng thật, mình cũng hok dám xài,hixxx
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..

• 3,630 Bài viết

• 3,407 Được cảm ơn

kem trộn đó bạn ơi

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này là kem trộn hả bạn, nó là hàng công ty mà.
    http://www.carenguyenquach.com.vn/sanphamCare.html

• 591 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

đây cũng là dạng kem trộn như aihao nhưng đỡ hơn. có người xài đẹp lên, ngưng thì xấu đi. có người ngưng, bít cách dưỡng thì vẫn đẹp. có người xài thấy đẹp lên liền nhưng sau đó ko tiến triển thêm nữa. cũng tùy người. bạn nên cân nhắc. thâm nhìu nên xài kem ngê của thorakao hoặc acnes hoặc các sản phẩm khác. kem domina trị thâm cũng ổn, có đìu tránh nắng nha.

• 28 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Co ban nao biet kem care cua Nguyen Quach ban o dau khong chi cho minh voi.

• 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình thì không biết phân biệt có phải là kem trộn không. Lúc trước cũng đang tia em này, nhưng bỏ cuộc rồi hihi. Mình thường mua giúp 1 chị ở Hn và mấy đứa bạn mình, hàng NQ dễ tìm mua ở các chợ lắm. Chị ấy cũng dùng nhiều hàng hiệu, nước ngoài nhưng đều không hợp, dùng NQ thì da cải thiện nhiều, trắng và mịn, mụn cũng không còn.

Có thể cũng nên tin hàng VN chứ, như Thorakao vậy đó hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 117 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

em cũng đang lăn tăn em này đây... nghe mọi ng khen nhều quá... chủ topic có phải đang nhắc đến em này ko ạ? hay là loại khác nữa ạ?

• 15 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Mình sài thấy da đẹp lên hẳn,nhưng da mỏng lém,bỏ không được.vì bỏ chuyển sang bất cứ loại nào cũng bị dị ứng tè le hết,bỏ nó da cũng xấu thấy rõ.Mình khuyên các bạn đừng sài là tốt nhất,jo mình hối hận quá:Sad:
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)