Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem chống nắng Nativa có ổn không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.36K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là sắp hè rồi mà đường em đi học xa quá, tận hơn 10 cây số, mà phải đi qua đường Cầu Giấy với Phạm Hùng í, nắng kinh khủng :-ss
    Nghe bạn bè đồn đại kem chống nắng Nativa của Mỹ dùng cũng ok mà em chưa dùng kem chống nắng bao giờ.
    Không biết ý kiến các mẹ thế nào ạ? Các mẹ tư vấn cho em với. Thanks các mẹ trc :X
    I'd give up my life if I could command one smile of your eyes, one touch of your hand...
    :Kiss::Kiss::Kiss:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 87 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Nativa Di Cupra là của Ý chứ ko fải của Mỹ đâu ấy. Tớ cũng từng dùng kcn của bọn này rồi, nói chung là cũng khá tốt nhưng khi bôi lên da nó ko sheer mà trắng lắm, tớ chùm kín từ đầu đến chân chỉ để hở mỗi mu bàn chân, bôi cái này dầy dầy 1 tí là chân trắng bệch :Laughing:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tiggy_baby Xem bài viết
    Nativa Di Cupra là của Ý chứ ko fải của Mỹ đâu ấy. Tớ cũng từng dùng kcn của bọn này rồi, nói chung là cũng khá tốt nhưng khi bôi lên da nó ko sheer mà trắng lắm, tớ chùm kín từ đầu đến chân chỉ để hở mỗi mu bàn chân, bôi cái này dầy dầy 1 tí là chân trắng bệch :Laughing:
    Của ý hả ) có bít j đâu thấy bạn bảo thì bít thế. Ừ mà nó cũng bảo là nó đáh thay phấn luôn, trắng lắm.
    Mà che đc nắng la ok r. Sắm 1 em thôi.
    Thanks bạn nhìu
    I'd give up my life if I could command one smile of your eyes, one touch of your hand...
    :Kiss::Kiss::Kiss:
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng dùng cái này, trắng hồng, nhưng mà em có cảm tưởng nó mài mòn da hay sao ý, vì em dùng nó cả năm, thay cho trang điểm luôn mà
    • 274 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Mình đang dùng loại Nativa Di cupra trị mun vết thâm thấy cũng đỡ mụn hơn. Mình cũng thấy nó có sản phẩm dưỡng trắng da, nhưng ko biết chất lượng thế nào ? có trắng da thật hay ngưng bôi 1 time lại bt như kem Pond's mà nghe bạn QUYNH nói nó mài mòn da thì sợ quá.hix. Bạn nào đã dùng sp dưỡng trắng da của nó cho mình lời khuyên với. Tks so much!