Dưỡng da - Làm đẹp da

Kem chống mụn chống thâm của miss white tốt không?

Đến trả lời mới nhất
  • 10 Lượt chia sẻ
  • 60.4K Lượt đọc
  • 35 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình mới mua tuýp này để trị thâm mụn nhưng chưa rõ có tốt ko, nhờ mọi người tư vấn.
    Thành phần: Tinh dầu nghệ, vitamin A, vitamin E, chất bảo quản và các chất phụ gia khác vừa đủ 100%.
    Tuýp màu vàng 20g. Giá 39k
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Học cách chơi cùng con

Giống như ba mẹ ngày xưa, bé con của mẹ bây giờ cũng tò mò, hiếu động và thích tìm hiểu mọi thứ...

• 7 Cách phòng bệnh viêm xoang, viêm mũi lúc giao mùa

Trường hợp bị viêm mũi dị ứng, tái đi tái lại nhiều lần có thể điều trị bằng cách sử dụng các vị...

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Sự thật tàn nhẫn về tắm trắng, mỹ phẩm làm trắng.

SỰ THẬT QUÁ TÀN NHẪN VỀ MỸ PHẨM TẮM TRẮNG, KEM TRẮNG DA CẤP TỐC. Là đàn bà con gái , chẳng ai...

• Kem trị mun scene cream (acid azelaic ) có tốt không ?

Em đau khổ với gương mặt mụn của mình . Dùng panoxy thấy khá tốt nhưng thấy khô da với lại đỏ nốt mụn ( để vài ngày thì hết ) . Em định dùng SCENE CREAM (acid azelaic ) của hàn quốc nhưng không biết có hiệu quả gì tốt . Em nghe một bạn nói dùng còn bị nổi thêm . Em là con trai nên không rành lắm ,...

• kem trị mụn chống thâm của acos

hôm qua em gặp con em họ .thấy mặt nó hết sạch mụn ( hồi trc' mặt nó mụn li ti nổi rất nhìu lun ). thế là e hỏi nó xài j` mà hết mụn hay vậy. Nó bảo xài kem trị mụn acos này 1 hình như có 17,18k thôi:Drooling: chẹp e thấy ham quá mà sợ trong kem k biết có tp độc hại j` ko. có chị nào xài rồi tư vấn...

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mong các bạn giúp mình. mình đang cần câu tl gấp
    • 2,063 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

chẳng být tốt ko nữa nhưng nghe mí người dưới quê bẩu xài tốt lắm í, trị thâm mụn + trắng da, mama vừa gởi lên 10 hộp cho thằng em zai nó dùng, mình lâu lâu mới dùng nhưng thấy hình như cũng được lắm ý :Silly:

• 60 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn cứ dùng thử đi nha. theo mình thì tốt đó. hợp thì sẽ hết, mà không hợp thì cũng không hại da gì đâu, cái này chiết xuất từ nghệ nữa mà..:Smiling: mình cũng nghe khen nhiều lắm
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ko biết hợp thì da sẽ ntn. mình bôi dc 2 ngày thì thấy vết thâm hơi hồng lên. Vậy có phải là dị ứng ko?
    • 2,063 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

em zai mình bữa nay thấy có bớt mụn + trắng da tí nhưng mình vẫn ko bôi, lười

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn hỏi nó xem lúc mới bôi có bị hồng các vết thâm ko? mình thấy thành phần của thuốc ghi ko rõ lắm ( ở chỗ " các chất phụ gia.."), sợ có cortisoid nữa thì khổ. Đến nay bôi thấy cũng bớt ùi, mụn cũng ít hơn. Bạn hỏi giùm cho mình yên tâm nhé. tks
    • 2,063 Bài viết

• 435 Được cảm ơn

hỏi rùi, nó bẩu bít chết liền, con trai mà, chẳng quan tâm đến vấn đề đó lắm, để tối nay về vạch mặt nó ra xem thế nào rooling:

• 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thôi mình xài đại vậy. Thấy mấy mụn mới lặn nhanh lắm, chắc sp này tốt đó, cứ xài 1 tuýp ùi tính tiếp
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mấy cậu ơi mua lọ kem trị mụn miss white ở cửa hàng mĩ phẩm hay siêu thị vậy nhỉ
    .không biết ở trên thái nguyên có bán kô vậy ta
    :RollingEy:
    • 31 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hj bạn ơi kem miss white này dùng tốt lém đó,hùi đó mặt mình cũng bị thâm và nổi mụn nữa nhưng mòa sau khi mình dùng kem này thì cỡ 2,3 ngày bạn sẽ thấy nó bớt thâm đi cũng đỡ mụn nữa mòa thường thì mình dùng loại kem hộp đó chỉ có 28.00 thui ak mòa loai hộp dùng tốt lém ai mặt mụn thâm j đó dùng cái này tốt lém chúc các bạn thành công nha mòa kem này hok pị dị ứng au oh nha:Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 14 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình xài được khoảng 1 tháng rồi, cho đến giờ vẫy thì vẫn thấy nó okie.
    Các siêu thị BIG C, Co-op mart, Maximark không thấy bán loại này. Mình mua ở các cửa hàng mỹ phẩm, đến các đại lý của kềm Nghĩa thì chắc chắn là có bán.
    Kem Miss White có bị hàng nhái không nhỉ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtinh_ruacon Xem bài viết
    thôi mình xài đại vậy. Thấy mấy mụn mới lặn nhanh lắm, chắc sp này tốt đó, cứ xài 1 tuýp ùi tính tiếp
    bạn mua kem trị mụn miss white ở đâu vậy ? mình ở hà nội tìm mua mà không thấy. bạn nào bít địa chỉ bán sp này ở hà nội thì làm ơn pm cho minh nha.
    yahoo: xomtrovangem0712
    cảm ơn nhìu !
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Miss white của Vĩnh Long sản xuất thì ok rồi bạn, mình là dân miền Tây nè, chuyên xài của hãng Tigon này ko áh
    • 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sp này chỉ có ở chợ thôi, ko bán ở siêu thị đâu, mình mua ở chỗ mình có 25k thôi. mà hãng này cũng có nhiều sp khác xài cũng rất tốt, bữa hôm Chị quen ở SG gởi mua chuyển lên dùm mấy hộp áh, vì ở SG ko có bán. Mình mua chỗ quen biết nên hàng bảo đảm. Mấy chị mua xài thử đi, rất tốt
    Chỉnh sửa lần cuối bởi dimeag; 09/01/2012 vào lúc 02:05 PM.
    • 119 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mình cũng ở HN bạn nào chỉ dùm chỗ bán vs
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, mình cũng mới mua 1 hộp miss white nè, mới dùng lần đầu nên không biết kết quả ra sao nhưng nghe nhiều người khen nên mình thấy yên tâm, mình mua chỉ có 20k/hộp thôi
    • 36 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtinh_ruacon Xem bài viết
    cái này nữ dùng đc ko bạn
    • 99 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

miss white chỉ có tác dụng tạm thời thôi bạn ạ. mình và bạn mình cũng đã từng dùng rồi. chỉ có tác dụng tốt trong khoảng thời gian đầu. Da mịn màng và hết mụn nhưng về sau lại mọc đầy và còn khó chữa hơn. mình nghi ngờ là nó có corticoid.ko bít có đúng ko
    • 999 Bài viết

• 1,353 Được cảm ơn

mình xài chả thấy kết quả.giờ cứ tương kem nghệ Tho cho xong!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2