Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dược soi da miển phí và họ tư vấn cho em noi da em lỏa hóa và bi mụn nên họ cho em toa thuốc GLOW , thuốc nay giúp da tươi sáng , em dang xự dụng nen muốn hỏi có mẹ nào dả xử dụng qua loại nầy chưa? thí cho em ý kiến , em thành thật cám ơn a!:Rose::Rose::Rose:Tạng các mẹ

• 84 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn hỏi vấn đề này, không biết có mẹ nào đã sử dụng chưa, chia sẽ chút kinh nghiệm
    Kinh nghiệm 9 năm làm Kế toán - Nhận làm sổ sách kế toán tại nhà - TP HCM - ĐT 0987874203

• 5,802 Bài viết

• 10,935 Được cảm ơn

Mình chưa dùng Glow nhưng nói chung thuốc của Medicap thì chất lượng được mà giá thành vừa phải, nó chuyên về các loại thuốc bổ, các thuốc hỗ trợ, hàng của Thái Lan. Nhưng dùng các thuốc này là phải kiên nhẫn, lâu dài, không thấy tác dụng ngay được.

• 2,023 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Tầm bao nhiêu tuổi thì có thể dùng Glow này các chị nhỉ?

• 148 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

20 - 30 thì dùng GLOW. Bạn vào web của medicap thì thấy

• 561 Bài viết

• 270 Được cảm ơn

Theo mình biết thì < 30t dùng Glow, còn > 30 thì dùng ENAT 400.

• 2,023 Bài viết

• 942 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little casper Xem bài viết
    Theo mình biết thì < 30t dùng Glow, còn > 30 thì dùng ENAT 400.
    Oạp tiêu em roài :Crying::Crying:
    vậy mà hùi trước em toàn uống ENAT :Crying::Crying:

• 296 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Em gái mình dùng Glow đã hơn 1 năm rồi mà chẳng thấy kết quả gì cả,hay là do ko hợp.

• 172 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em uống GLOW hơn 10 hộp, cũng chẳng thấy kết quả, nên ko dùng nữa.
    Thêm tí, mẹ em uống pyocare (ko biết viết có đúng ko nữa, hộp màu xanh xanh í, dùng cho người trên 40) mà cũng chẳng có kết quả gì.
    Hai mẹ con nghe tư vấn, hí hửng đi mua, mỗi loại chục hộp. Chẳng ai có kết quả gì.
    Lạc đề tí: Trên bao bì của GLOW có ghi là đổi vỏ hộp lấy quà. Có mẹ nào biết đó là quà gì không? Em có giữ lại vỏ hộp, nhưng lười, chưa đi gửi bưu điện nữa (hơn 1 năm rồi).

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tớ thấy quảng cáo cũng rinh về 10 hộp sau khi dùng hết kết quả cuối cùng rõ nhất là bị Viêm màng túi nẹng.

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3