• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em dược soi da miển phí và họ tư vấn cho em noi da em lỏa hóa và bi mụn nên họ cho em toa thuốc GLOW , thuốc nay giúp da tươi sáng , em dang xự dụng nen muốn hỏi có mẹ nào dả xử dụng qua loại nầy chưa? thí cho em ý kiến , em thành thật cám ơn a!:Rose::Rose::Rose:Tạng các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 84 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

mình cũng đang muốn hỏi vấn đề này, không biết có mẹ nào đã sử dụng chưa, chia sẽ chút kinh nghiệm
    Kinh nghiệm 9 năm làm Kế toán - Nhận làm sổ sách kế toán tại nhà - TP HCM - ĐT 0987874203
    • 5,983 Bài viết

• 10,944 Được cảm ơn

Mình chưa dùng Glow nhưng nói chung thuốc của Medicap thì chất lượng được mà giá thành vừa phải, nó chuyên về các loại thuốc bổ, các thuốc hỗ trợ, hàng của Thái Lan. Nhưng dùng các thuốc này là phải kiên nhẫn, lâu dài, không thấy tác dụng ngay được.
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Tầm bao nhiêu tuổi thì có thể dùng Glow này các chị nhỉ?
    • 148 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

20 - 30 thì dùng GLOW. Bạn vào web của medicap thì thấy
    • 561 Bài viết

• 274 Được cảm ơn

Theo mình biết thì < 30t dùng Glow, còn > 30 thì dùng ENAT 400.
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Little casper Xem bài viết
    Theo mình biết thì < 30t dùng Glow, còn > 30 thì dùng ENAT 400.
    Oạp tiêu em roài :Crying::Crying:
    vậy mà hùi trước em toàn uống ENAT :Crying::Crying:
    • 296 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Em gái mình dùng Glow đã hơn 1 năm rồi mà chẳng thấy kết quả gì cả,hay là do ko hợp.
    • 172 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em uống GLOW hơn 10 hộp, cũng chẳng thấy kết quả, nên ko dùng nữa.
    Thêm tí, mẹ em uống pyocare (ko biết viết có đúng ko nữa, hộp màu xanh xanh í, dùng cho người trên 40) mà cũng chẳng có kết quả gì.
    Hai mẹ con nghe tư vấn, hí hửng đi mua, mỗi loại chục hộp. Chẳng ai có kết quả gì.
    Lạc đề tí: Trên bao bì của GLOW có ghi là đổi vỏ hộp lấy quà. Có mẹ nào biết đó là quà gì không? Em có giữ lại vỏ hộp, nhưng lười, chưa đi gửi bưu điện nữa (hơn 1 năm rồi).
    • 29 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ thấy quảng cáo cũng rinh về 10 hộp sau khi dùng hết kết quả cuối cùng rõ nhất là bị Viêm màng túi nẹng.
    • 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Kinh doanh cái này siêu lợi nhuận nhỉ, nghe quảng cáo hấp dẫn ai cũng nhào vô mua (trong đó có mình :Sick: ) không hiệu quả ai cũng ngậm bồ hòn, biết kiện ai đây ???
    • 157 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoasong Xem bài viết
    Kinh doanh cái này siêu lợi nhuận nhỉ, nghe quảng cáo hấp dẫn ai cũng nhào vô mua (trong đó có mình :Sick: ) không hiệu quả ai cũng ngậm bồ hòn, biết kiện ai đây ???
    Nếu mình đọc toppic này trước thì mình đã không mua rồi. huuu. May mình mới mua 1 hộp dùng thử.
    @ sangmin. mình có hỏi nhân viên bán hàng, họ bảo quà là hộp kem chống nắng bạn ah
    • 1,247 Bài viết

• 516 Được cảm ơn

Mình thấy dùng ENAT400 là ổn nhất. Glow hay Pynocare mình cũng dùng qua nhưng vẫn kết ENAT400 hơn. Nhưng dùng ENAT hết hộp thì phải ngưng dùng 1tháng rồi dùng lại. Mình đang chuyển sang dùng Aloe Vera hàng của USA. Mua hết 103K/1lọ 100viên. Ngày uống 2 viên. Mới uống được mấy ngày nên chưa có kết quả :Clown:. Nghe đứa bạn mình nói uống Aloe cũng đc lắm nên mình bon chen thử xem sao. Mình chỉ băn khoăn là mình đang canh nghé (cọp), uống Aloe thì bị chỉ định đối với người có thai :Sigh:Có mẹ nào biết việc này như thế nào không tư vấn cho mình với.
    • 165 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hakimnguyen Xem bài viết
    Mình đang chuyển sang dùng Aloe Vera hàng của USA. Mua hết 103K/1lọ 100viên. Ngày uống 2 viên. Mới uống được mấy ngày nên chưa có kết quả :Clown:. Nghe đứa bạn mình nói uống Aloe cũng đc lắm nên mình bon chen thử xem sao. Mình chỉ băn khoăn là mình đang canh nghé (cọp), uống Aloe thì bị chỉ định đối với người có thai :Sigh:Có mẹ nào biết việc này như thế nào không tư vấn cho mình với.

Chị ơi, nếu dự định có thai thì ko nên uống Aloe Vera đâu ạ ! Thôi thì chịu khó hy sinh vì thế hệ tương lai đi chị :Smiling:
    Có phải là hộp giấy bên ngoài màu xanh lá, viên con nhộng to to, bên trong chứa dịch màu xanh lá ko ạ ? nếu đúng thì cái này em cũng có uống rồi, liên tục 2 lọ rưỡi đó. Vì dạo trước em bị mụn nhiều nên bà em mua cái này cho uống :RaisedEye
    Bên ngoài nó ghi tác dụng dữ dội lắm : nào là làm đẹp da, mịn da, chống viêm loét dạ dày, hỗ trợ làm liền các vết sẹo. v..v..
    Tuy nhiên, theo em thấy nó chỉ hỗ trợ làm mát cơ thể đối với những người bị nóng trong gây nên mụn, làm nhuận trường (chắc là thải bớt độc tố!?) , làm da bớt khô..
    ko nên trông mong vào nó nhiều quá, hihi...
    Khi hoa anh đào nở...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

uống sữa ong chúa là tốt nhất vừa đẹp da mà còn nhiều tác dụng khác vô cùng tuyệt vời:cool::cool::cool:
    • 256 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thùy_Trâm Xem bài viết
    Em gái mình dùng Glow đã hơn 1 năm rồi mà chẳng thấy kết quả gì cả,hay là do ko hợp.
    MÌnh cũng thế , dùng bao lâu k thấy kết quả gì mà thuốc thì đắt thế , quay sang dùng thử Enat 400 xem sao đi Bạn ơi :Smiling:
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tythao Xem bài viết
    uống sữa ong chúa là tốt nhất vừa đẹp da mà còn nhiều tác dụng khác vô cùng tuyệt vời:cool::cool::cool:
    sữa ong chúa là cái sữa gì hả bạn , mua ở đâu , đắt không ? Chưa nghe bao giờ cả
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sữa ong chúa Viethoney bán ở các siêu thị, giá khoảng 95.000, mỗi tối pha 1 ly sữa nóng + 1 muỗng sữa ong chúa uống khoảng 2 tuần da sẽ rất đẹp, đấy là theo kinh nhiệm mẹ mình làm như vậy.
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ừm , nghe tên ngộ nhỉ , thế một lọ dùng được lâu không bạn sôngngu243 ? cảm ơn trước nha mình sẽ đi BigC kiếm xem sao
    • 216 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Tớ hôm nọ qua nhà thuốc bị em bán thuốc xui mua về xài thử 1 hộp GLOW đây, chẳng thấy tác dụng gì đâu, có lẽ mẹ nào đó nói đúng, phải dùng lâu dài, nhưng tóm lại tớ nghĩ ENAT400 hợp rồi, giá cả cũng phù hợp hơn. GLOW phần nào như thực phẩm chức năng, hiệu quả thì không biết thế nào nhưng mà giá thì cao hơn cả dược mỹ phẩm...

Trích dẫn Nguyên văn bởi mathlabour Xem bài viết
    sữa ong chúa là cái sữa gì hả bạn , mua ở đâu , đắt không ? Chưa nghe bao giờ cả
    Sữa ong chúa rất tốt, có nhiều sinh tố và vitamin, đặc biệt khuyên dùng cho ai gầy thì dùng sữa ong chúa kích thích ăn ngon, có tác dụng an thần, ngủ tốt (vì trong sữa ong chúa có nhiều vitamin nhóm B). Vậy thì mẹ nào mũm mĩm rồi thì nghiên cứu ký trước khi thử nhé :Smug: :Smug:

Vụ làm đẹp da là một yếu tốt nhỏ thôi vì trong sữa ong chúa có thành phần làm giảm mụn nhọt, nhưng nếu dùng bôi ngoài da thì tốt lắm đó, nếu ai đang kết hợp mật ong bôi da để làm đẹp da thì thay mật ong bằng sữa ong chúa sẽ cho kết quả tốt hơn rất nhiều... :LoveStruc: :Rose:
    Heart as Black as Chocolate...
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2