Dưỡng da - Làm đẹp da

Hỏi về kem trắng da cathy doll

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 364K Lượt đọc
  • 1.01K Trả lời

67 Người đang theo dõi

• 114 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trái ngược với mình . FB mình chỉ vào chăm sóc fanpage chứ cũng ít khi vào
    Đây bạn cứ add mình đi : https://www.facebook.com/hoang.baonhi.35
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

haha mình cuồng fb lắm sdt mình nè 0908679960
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi my_love_forever_833 Xem bài viết
    Bạn muốn đẹp hơn lúc bôi vừa bôi vừa vỗ nhẹ lên mặt nha bạn, giúp kem thấm sâu hơn và làm kem tan đều hơn nữa, còn bộ 7 ngày 270k thì bạn mua hơi rẻ nhỉ, ko bik sao. Mình bán cathy doll ở hcm nè bạn, bạn tham khảo giá ở hồ chí minh nhé, 190k 1 tuýp đấy
    Bạn inbox cho m page của b nhé ^^
    cái water í vụ vỗ nhẹ m sẽ thử, còn vụ đổ dầu thì sao b nhỉ dùng dc có chút xíu thì nó lại đổ dầu rùi làm m cũng ngại dùng lắm í ><
    • 114 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

haha mình cuồng fb lắm sdt mình nè 0908679960
    Add rồi nhá ty
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

thanks uuuuuuuuuuuu
    • 114 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hnay hàng về nhiều quá chóng hết cả mặt
    • 117 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

bịch kẹo này phải hok bạn, mình đã dùng kẹo này rồi. Đây là thực phẩm chức năng bổ sung collagen và Vitamin C cho da mình sáng hồng lên đó bạn, kẹo này dễ ăn lắm có vị ngọt ngọt chua chua íh, bạn dùng lâu dài da bạn sẽ thay đổi vì nó tác động từ bên trong. Còn mún nhanh thì bạn kết hợp lun bên ngoài lun nhé
    dùng thế nào vậy b
    • 114 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang_bi Xem bài viết
    dùng thế nào vậy b
    Mua 1 gói 10 viên về mỗi ngày ngậm 1 viên b à
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hix, minh nghe mn khen qua cung mua ve dung, du ca bo set tam trang 7 ngay + kem mass body + kem trang da chong nang cathy doll day. Noi that dung boi xong thi trang that, cai cathy doll dung la ko tham nuoc ( thich hop di bien ) minh dung ca bo dc khoang 2 thang roi nhung ma ko thay trang ra ti nao ma minh chi co o nha va di lam van phong suot ngay ngoi trong nha het i. buon thoi ca ruot
    • 79 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

mấy chị ơi, cái loại Magic cream bôi body có che sẹo được không ạ? chân em có mấy cái sẹo thâm do muỗi đốt, mặc đầm cứ thấy ngại ngại nên mún mua loại nào che đi cho bớt xấu gái
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trang_bi Xem bài viết
    dùng thế nào vậy b
    mỗi ngày bạn dùng 1 viên thôi nhé, ăn tốt nhất là sau bữa sáng nhé :X
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi so_beautiful_247 Xem bài viết
    hix, minh nghe mn khen qua cung mua ve dung, du ca bo set tam trang 7 ngay + kem mass body + kem trang da chong nang cathy doll day. Noi that dung boi xong thi trang that, cai cathy doll dung la ko tham nuoc ( thich hop di bien ) minh dung ca bo dc khoang 2 thang roi nhung ma ko thay trang ra ti nao ma minh chi co o nha va di lam van phong suot ngay ngoi trong nha het i. buon thoi ca ruot
    Chị ơi chị đã xài được 2 tháng rồi, chị kiên trì đi nhé, đây đang làm tháng da chị sẽ thay đổi đấy. Đừng nhìn nó nhìu, chị càng nhìn nhìu thì chị sẽ hông thấy được sự thay đổi cho da chị đâu :"> Em tin chắc khi chị đứng ở chỗ có ánh sáng da chị sẽ sáng và trắng hơn chị nghĩ đó
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jennie14 Xem bài viết
    mấy chị ơi, cái loại Magic cream bôi body có che sẹo được không ạ? chân em có mấy cái sẹo thâm do muỗi đốt, mặc đầm cứ thấy ngại ngại nên mún mua loại nào che đi cho bớt xấu gái
    nếu vậy bạn đừng dùng magic cream mà nên dùng stocking cream nha bạn, cái này bên mình bán là vớ dành cho tay chân, che đi khuyết điểm cho tay và chân. Vết thâm đó bạn mún mặc váy đỡ ngại thì ngoài dùng stocking cream mình sẽ chỉ cách tự nhiên hơn để giảm bớt thâm hiệu quả trước khi bạn xài stocking cream cho da bạn vừa đẹp vừa bớt thâm nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 79 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

nếu vậy bạn đừng dùng magic cream mà nên dùng stocking cream nha bạn, cái này bên mình bán là vớ dành cho tay chân, che đi khuyết điểm cho tay và chân. Vết thâm đó bạn mún mặc váy đỡ ngại thì ngoài dùng stocking cream mình sẽ chỉ cách tự nhiên hơn để giảm bớt thâm hiệu quả trước khi bạn xài stocking cream cho da bạn vừa đẹp vừa bớt thâm nhé
    ui vậy chị my_love_forever_833 chỉ em cách giảm thâm hiệu quả tự nhiên với chị ơi?? đó là nỗi bùn sâu kín của em bao lâu nay, mà e cũng áp dụng nhìu thuốc sẹo lắm r, nhưng hiệu quả thì vô cùng bé nhỏ à, chị báo giá dùm e stocking cream lun nha chị. e ở Sg chị ạ.
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hjx sao em mua cái 7wink kèm vs creamy Pinky của cathy nè, cái 7win xài là bão 7ngày sẽ trắng, da em cũng tương đối trắng muốn trắng thêm, mua 1 cặp về, xài cũng dc 2 tuần ùi, mà em thấy da cũng vậy. chai cathy creamy pinky thấy to 230g mà em sức cũng tiết kiệm lắm mà cũng 2 tuần thấy xài gần hơn nữa chai rồi.
    có mẹ nào xài cathy này mà dưỡng lâu lâu có trắng ra dc tí nào ko.
    cathy emthấy có 3 màu, xanh dương, hồng vs xanh lá cây. 3 loại này khác nhau như thế nào
    • 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ThoBeBong Xem bài viết
    hjx sao em mua cái 7wink kèm vs creamy Pinky của cathy nè, cái 7win xài là bão 7ngày sẽ trắng, da em cũng tương đối trắng muốn trắng thêm, mua 1 cặp về, xài cũng dc 2 tuần ùi, mà em thấy da cũng vậy. chai cathy creamy pinky thấy to 230g mà em sức cũng tiết kiệm lắm mà cũng 2 tuần thấy xài gần hơn nữa chai rồi.
    cathy emthấy có 3 màu, xanh dương, hồng vs xanh lá cây. 3 loại này khác nhau như thế nào
    Vậy có thể dạng kem và thành phần của loại đó không hợp với bạn rồi nhưng ko sao đâu, bên mình có rất nhiều khách dùng dòng dưỡng cho body của ready 2 white lotion đó bạn, dòng đó xài bảo đảm với bạn là tốt lun, trắng, se lỗ chân lông, dưỡng trắng sâu bên trong...Hoặc bạn muốn trắng có thể dùng tắm trắng cùa Snow white milky pack, mình cúng sắp nhập về rồi nè tắm trắng an toàn có tên công ty hẳng hoi đến từ hàn quốc 100% và ko phải tắm trắng của thái như mấy shop khác quảng cáo đâu nè
    • 114 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

7 day vs Creamy pinky có công dụng khác hẳn nhau,1 cái làm trắng da 1 cái chủ yếu làm sáng cho da bị xỉn màu,bạn dùng kết hợp 2 cái đấy với nhau theo mình là hơi thừa.
    Nếu dùng 7 day mình nghĩ bạn nên dùng kèm vs Vit C hoặc vs mấy loại dưỡng trắng như ready2white.
    Còn da bạn đã trắng rồi thì theo mình chỉ nên dưỡng cho da khỏe và mịn,trông tự nhiên nó sẽ trắng hơn thôi.
    Lời khuyên: Nên dùng bộ dưỡng thể của ready2white hoặc là bộ dưỡng tinh chất sữa bò Pure Milk nhé !
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pjnochjno; 27/06/2013 vào lúc 06:28 PM.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hjx sao em mua cái 7wink kèm vs creamy Pinky của cathy nè, cái 7win xài là bão 7ngày sẽ trắng, da em cũng tương đối trắng muốn trắng thêm, mua 1 cặp về, xài cũng dc 2 tuần ùi, mà em thấy da cũng vậy. chai cathy creamy pinky thấy to 230g mà em sức cũng tiết kiệm lắm mà cũng 2 tuần thấy xài gần hơn nữa chai rồi.có mẹ nào xài cathy này mà dưỡng lâu lâu có trắng ra dc tí nào ko. cathy emthấy có 3 màu, xanh dương, hồng vs xanh lá cây. 3 loại này khác nhau như thế nào
    mình dùng 3 tuần có tác dụng r nè.mình chỉ dùng vit c 1000 thôi.tẩy tbc bằng muối tắm bò tuần 2 lần.phải tẩy tbc thg xuyên kem mới thẩm thấu đc ấy.ban đầu chỉ dùng cho tay chân thôi giờ mình mới dùng toàn thân ấy
    • 23 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ready 2 white em thấy có lotion cho face, h cũng có cho body nữa hã các chị.
    Em thích xài loại mà ko có make up đấy, chứ thấy oánh lên da thì trắng rồi tắm xong trở về bt em ko thích cho lắm
    cathy có loại nào ko make up ko mấy chị
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 290 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

ready 2 white em thấy có lotion cho face, h cũng có cho body nữa hã các chị.
    Em thích xài loại mà ko có make up đấy, chứ thấy oánh lên da thì trắng rồi tắm xong trở về bt em ko thích cho lắm
    cathy có loại nào ko make up ko mấy chị
    Àh nếu mún dưỡng trắng da không make up thì mình có make me snow nè, dạng kem lotion có nhũ. Còn nếu bạn không thích nhũ thì có thể dùng lotion của sữa bò cathy íh hoặc lotion baby bright cũng của cathy lun, nhiều sự lựa chọn quá trời lun. Mà ready có dùng cho body ùi hình như mí tháng ùi áh