Dưỡng da - Làm đẹp da

Hỏi về kem trắng da cathy doll

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 316K Lượt đọc
  • 996 Trả lời

51 Người đang theo dõi

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su.barbie26 Xem bài viết
    - Các sản phẩm của Cathy dùng được với mọi lứa tuổi à mọi người ?
    Cho khoảng từ 13 trở lên

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi su.l0ve94 Xem bài viết
    Đây đây, mình đã chuột bạch em ý. Mình mới dùng hết hộp, và ngưng luôn vì không ưng em nó. Bôi kem lên là nó có lấm tấm bột trắng trên da ý, cảm giác không thấm. Mình chỉ thấy da mịn thôi chứ chưa thấy trắng, mùi cũng dễ chịu.Bôi ban đêm thì ok chứ bôi cái đó ra đường ban ngày thấy khó chịu lắm vì cứ cảm giác bí bí. Một bộ có 2 hũ, đã nhỏ xíu rồi đáy còn nông nữa, được có tí à
    Vậy hả chị? Thế mà em thấy topic feedback của mấy ng bán kem này lại rầm rộ lắm.Suýt thì định mua cathy,cảm ơn chị nhiều nhé.Hồi tr'c em có đọc rất kĩ trên wtt về havona nên tự tin đi mua,ai dè cũng chả có gì hay,đi đường 1 tí là bay hết,để 1 thời gian loãng ra chả xài đc nữa.

• 33 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Dạo này mod để pr nhiều quá . Các sản phẩm của cathy doll giá chỉ dưới 200k là hợp lí , trừ một vài sp ví dụ như sữa tắm 24k thì có thể hơn chút thôi , các bạn đừng để bị mua quá đắt nhé vì hàng cathy gốc bên thái giá rất rẻ thậm chí mua số lương lớn còn đk giảm giá nữa :"> . À cái bộ ngày đêm đấy hàng bên thái hình như khoảng 145 baht thôi các bạn mua 240k 200k một bộ bé tí như thế thì .... Bên cạnh vấn đề giá cả thì Minh cũng xin review một vài sp đã đ lâu dài :- srm trị mụn : sạch da , ko bị khô , dùng một thời gian sẽ sạch mụn cám ở mũi và giảm khả năng mọc mụn nhé , iu lắm , phù hợp cho các bạn teen hay nôi mụn x - ready2white cream pack : trắng dã man con ngan , trắng hồng luôn , mịn bt thôi , một lúc sau thì đỡ trắng hơn và trở về bt và dùng hết mộtt hộp thì cũng sáng hơn u( bạn nào mà da body đen quá thì nên dưỡng cả body nhé ko cọc cạch lăm !)- ready2white lotion for face : thấm nhanh , ko nhờn rít vì là dạng sữa ,thơm kinh mà nhìn ingredient khá lành ko có fragrance, parabens ... Nói chung là mịn da trắng da , thấy dùng tốt hơn bộ 2 kem kia nhé ( bộ này nhờn và hơi bí chút nếu dùng mùa hè )- kem l-glutathione spf 130 : hè bôi hơi rít và lâu thấm chút , nh để chừng 30' là trắng hông tự nhiên luôn. Mình cảm thấy nó chỉ make up cho trắng vs chống nắng OK thôi chứ để trắng thì chắc phải dùng lâu lâu dài dài thôi :3
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Snowish; 09/06/2013 vào lúc 10:33 PM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn nào cho mình xin review cái Cathy Blink Blink whitening snow mask và sữa tắm vàng 24k choco đc ko ?-sữa tắm có trắng da ko và cái Cathy Blink Blink whitening snow mask có làm trắng lên đc như quảng cáo ko hả các bạn .cho mình càm ơn trước nhé :d

• 94 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Em thấy ready 2 white cream pack mọi người review kêu trắng lắm nhưng mình lại thấy vừa phải. Không biết là do bôi chưa đủ lượng hay là dùng không đúng cách hay mua phải hàng dỏm nữa? Em mua tem hồng mà hình như loại này chưa có fake.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở gần nhà e mới mở cửa hàng tiêu dùng Thái Lan, vào xem Cathy tem hồng hẳn hoi, Sữa tắm Cathy Choo 24k, tắm Cathy doll Pure Milk Shine có hơn 90k chắc Fake rồi. Giờ hàng Fake nhiều quá, mà chả biết phân biệt thế nào. Tiện cho em hỏi, cái hàng Auth đằng sau có chữ Formulated in Korea còn hàng Fake là Korea Formulated ạ?

• 283 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi endless199 Xem bài viết
    Ở gần nhà e mới mở cửa hàng tiêu dùng Thái Lan, vào xem Cathy tem hồng hẳn hoi, Sữa tắm Cathy Choo 24k, tắm Cathy doll Pure Milk Shine có hơn 90k chắc Fake rồi. Giờ hàng Fake nhiều quá, mà chả biết phân biệt thế nào. Tiện cho em hỏi, cái hàng Auth đằng sau có chữ Formulated in Korea còn hàng Fake là Korea Formulated ạ?
    Mình mua ở Karmart Thái thì là Made in Korea và Formulated in Korea bạn ơi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 117 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

e vừa đi hỏi sản phẩm đã bị ngta ns là chèo kéo trả giá...haiz...e chán k mún mua nữa.vậy là đỡ tốn tiền

• 342 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Chị nào dùng tắm cathy vàng 24k chưa ạh? Cho e xin review với.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bạn nào xài kem tắm trắng 7 wink chưa. cho mình xin hướng dẫn sử dụng như thế nào đi. Xài có hiệu quả không vậy. sao mình thấy kem có mùi ngộ ngộ sao ý?