Dưỡng da - Làm đẹp da

Hỏi về kem trắng da cathy doll

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 317K Lượt đọc
  • 996 Trả lời

51 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dolzlazy Xem bài viết
    công nhận dùng cái này thích lắm,cả cái lotion của bộ này và serum của bộ snow white nữa ! mình dùng mê mẩn hehehe
    =.=''.chắc e phải thử thôi.e ms dùng cái cc cream í .kiềm dầu cực kì.mà chưa dám thử j nhìu

• 107 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

đọc hết 11 trang mờ cả mắt, có lẽ đây là cái mình đang mong chờ , phải nhờ con bạn bên hàn mua giúp mới yên tâm .
    Mẹ iêu 2 anh em nhiều nhiều

• 94 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dolzlazy Xem bài viết
    shop nào điêu vậy c ? làm gì có shop nào ở vn mà đòi làm đại lí karmart. lừa đảo rùi. mà bên thái karmart cũng ko có sale đâu. chỉ có mấy store bán hàng lỗi của karmart là sale giá rẻ đó. đừng dại mua nha
    Em search mã vạch bằng IPhone. Dùng phần mềm Bar-Code. Hàng Auth ạ. Shop ở TPHCM. Sp họ còn bỏ vào túi của Karmarts nữa ạ. P/s: sao biết hàng lỗi ạ. Em lỡ mua quá trời rồi.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Hydrargyrum; 25/05/2013 vào lúc 10:02 PM.

• 45 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn ơi ở HN bạn mua Cathy ở đâu thế? Chỉ cho mình với, mình cũng sợ mua phải hàng giả lắm. Cảm ơn bạn nhiều!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nevermind13 Xem bài viết
    HCM bạn vào fb tìm chị Xì Trum Mụi Mụi, chị ấy bán Cathy xịn nổi tiếng đấy, mình đã đặt mua thử dùng sp check code chuẩn bạn ạ, bây giờ ngoài HN mình biết chỗ mua rồi chứ trước hay đặt trong Nam bị tốn thêm tiền ship

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone

• 94 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Có ai chỉ em dùng 7days sao không? Thoa lúc da ướt hay khô ạ?

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vào diễn đàn hóng chị em 8 mà mình muốn hoa cả mắt @@ đang mún mua 7 ngày xài thử, da mình ko trắng ko đen trông như bị xỉn màu do nắng, nghe nói cũng thấy ham hố quá đi ^^
    Ngày xưa em như chim sáo, sống lâu năm nên thành con đại bàng

• 93 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giolangthang90 Xem bài viết
    Bạn ơi ở HN bạn mua Cathy ở đâu thế? Chỉ cho mình với, mình cũng sợ mua phải hàng giả lắm. Cảm ơn bạn nhiều!

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    HN vào fb search "XìTrum Thái" nha bạn, chi này ban đầu làm dv ship hàng VN-TL thôi xong thấy mặt hàng này bán được quá chị ấy nhập về, có cả album chụp tận tay vào Karmart bên đó mua và nhiều ngừoi feedback nên yên tâm

• 25 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mọi người ơi,có ai dùng kem trị mụn dania chưa nhỉ? dạo này mặt mình nhiều mụn quá đang lăn tăn không biết nên dùng không?

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cái cathy này thì e định mua xài nên tìm hiểu kỉ lắm. Các mẹ lên google tìm cách phân biệt fake auth cathy là có hết ý các chị. Nhiều lắm. Hàng này thì review khá cao đấy. Nhất là cc cream, có cái lotion body chóng nắng đên 130 e thấy cao quá, cứ lo lo nên không mua. Trên fb có chị xì trum mụi mụi là hàng cathy thật với các chị tìm tên chị jun vũ là người mẫu, hot girl vn mà ở bên thái ( em cũng không rõ tại thấy chị ấy có lượt follow nhiều lắm) chị ấy ở thái nên order cho mình, giá thì cao hơn những chổ khácc xíu nhưng chắc là thật đấy.

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi đã có ai dùng Gel massage tan mỡ Cathy chưa ạ? cho em xin ít rì-viu được ko ạ?