hỏi kinh nghiệm trị mụn đầu đen

• 0 Lượt chia sẻ
  • 691 Lượt đọc
  • 14 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhưng gì e cần hỏi nó nằm hết trên tiêu đề mất r ạ mong chị em giúp đỡ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của gxbbh
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ơi dùng soda backing tốt lắm! Dùng kết hợp chanh, nhưng phải chịu khó che chắn da mặt khi đi ngoài nắng. Chúc bạn thành công
    ==========================================
    Mới nhất năm 2016 - Dự án chung cư hai bà trưng nổi bật, chung cư imperia sky garden đẹp, Chung cư cầu giấy tiện ích.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi thuvtt1; 20/12/2016 vào lúc 07:25 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 773 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    Bước quan trọng làm sạch mặt bạn nhé, dùng serum kiels , hoặc cách thủ công thì dùng baking soda vs chanh nhé,
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em mua loại của Yui màu đen từ cacao , trị munnj đầu đen rất hiệu quả
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em cũng dùng barking soda với chanh. Hiệu quả nhưng bắt nắng nên dùng thêm kem chống nắng SPF phù hợp là ok
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử sử dụng bộ sản phẩm này đi "Pure Skin Blackhead Toner Deep Action" đây là Nước cân bằng độ ẩm giúp làm sạch sâu và se khít lỗ chân lông. Thấm dung dịch vào miếng bông và lau toàn bộ khuôn mặt. Loại bỏ bã nhờn, bụi bẩn và tế bào da chết là các tác nhân gây mụn đầu đen. 150 kèm theo sữa rửa mặt này Pure Skin Scrub Wash Deep Actio2019420166
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mụn đầu đen bạn phải lấy hết nhân vs bã nhờn ra, xong lúc nào cũng phải đảm bảo rằng lcl k bị bít, da lúc nào cũng thông thoáng thì mới hết được. Nếu mà tình trạgn mụn đầu đen nặng quá thì bạn phải đi điều trị công nghệ thì mới hiệu quả
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể tham khảo các cách sau đây nhé: Cách trị mụn đầu đen hiệu quả mà bạn không ngờ tới
    • 51 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E nói thật là e không có kinh nghiệm trị mụn đầu đen, nhưng mà e thích nặn mụn đầu đen lắm!
    • 42 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn thử dùng những mặt nạ lột mụn xem có được không? Vì bình thường mình thấy lột mụn bằng mặt nạ có thể giúp hết được nhân mụn luôn đó ạ!
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho mình ạ mình sẽ thử ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của gxbbh
    • 111 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2016
    lấy mụn đầu đen ra thì đơn nhưng mà quan trọng là phải biết cách làm sạch da và giữ gìn vệ sinh sau đó. Cái này bạn phải tìm hiễu kĩ càng đi
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỗi ngày 1 lần trước khi ngủ dậy hoặc đi ngủ bạn thoa ít muốn I ốt vào vùng da bị mụn đầu đen mát xa nhẹ nhàng và rửa lại với nước ấm , xong rửa lại bằng nước lanh cho se lỗ chân lông. Cách này mình đã làm với mụn đầu đen ở mũi sau 2 tuần mụn đỡ hẳn. Thời gian đầu thì 7 lần/ tuần sau thì 2-3 lần/ tuần. Vì mụn đầu đen phát sinh do tích tụ bụi bẩn dưới lỗ chân lông nên bạn nhớ kết hợp vừa trị mụn vừa làm sạch da hàng ngày nhé !
    • 39 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

đi láy mụn ở spa xong còn đâu mình chăm sóc se khít lỗ chân lông lại bạn ạ
    • 48 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

mẹ nó thử đắp mặt nạ lấy mụn chuyên sâu 1 -2 lần xem sao. Sau đó là dùng mặt nạ trứng gà để đắp mặt đi ạ