Dưỡng da - Làm đẹp da

Hỏi địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.03K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 315 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Mình ở Hà Nội, muốn hỏi xác mẹ xem có chỗ nào tập thẩm mỹ xung quanh khu vực Lý Thái Tổ, Trần Quang Khải không? Mình muốn tập sau giờ làm việc, có thể đi bộ từ chỗ NHNT ở Trần Quang Khải ra được.
    Các mẹ thông thái biết chỗ nào chị giúp mẹ cháu nhé, đang muốn nâng cấp cơ sở hạ tầng quá rồi

• KOM
    • 6 năm
    • 5,073 Bài viết

• 3,012 Được cảm ơn

Em thì lại muốn hỏi các chị địa chỉ học thế dục thẩm mĩ ở gần khu vực phố Ô Cách, Việt Hưng - Long Biên. Tình hình là em béo quá rồi! Phải vận động thôi ạ! Cảm ơn các chị nhiều!

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

c ra 4 Trấn Hưng Đạo ý chị ạ, ở đấy tập được, có cả bể bơi nước nóng nữa

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KOM Xem bài viết
    Em thì lại muốn hỏi các chị địa chỉ học thế dục thẩm mĩ ở gần khu vực phố Ô Cách, Việt Hưng - Long Biên. Tình hình là em béo quá rồi! Phải vận động thôi ạ! Cảm ơn các chị nhiều!
    Ở Long Biên mình biết 2 địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ bài rất hay giáo viên thì đa dạng: Thẩm mỹ đường sắt 1 cơ sở ở gần vườn hoa Ngọc Lâm, 1 cơ sở ở đường Nguyễn Sơn. Nếu không xa thì bạn thử tập ở đó xem thế nào

• 2,589 Bài viết

• 4,071 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toon&susu Xem bài viết
    Chào các mẹ. Mình ở Hà Nội, muốn hỏi xác mẹ xem có chỗ nào tập thẩm mỹ xung quanh khu vực Lý Thái Tổ, Trần Quang Khải không? Mình muốn tập sau giờ làm việc, có thể đi bộ từ chỗ NHNT ở Trần Quang Khải ra được.
    Các mẹ thông thái biết chỗ nào chị giúp mẹ cháu nhé, đang muốn nâng cấp cơ sở hạ tầng quá rồi
    đi bộ từ NHNT ra thi mình không biết nhưng có thể tập ở số 4 Trần Hưing đạo hay tầng 3 chợ Cầu Đông đều của hệ thống O;ypia .bài tập cũng được ,phòng tập không xịn lắm nhưng không nhiều time thì tập ở đó cũng ổn

• 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi với em đi tập thể dục thẩm mỹ em thấy họ có bài nhạc rất hay mà em quê quá không biết bài đấy là bài gì? Có mẹ nào đi tập mà biết bài nhạc tập hay cho em biết tên bài để em search trên mạng em tập ở nhà với em nghỉ được hơn tháng nay rồi, nhiều lúc muốn hỏi nhưng không dám vì sợ họ nghĩ mình hỏi bài để nói cho trung tâm khác. Tks các mẹ trước nhé

• 264 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG ơi em muốn tìm phòng tập thể dục, có phòng tập riêng cho cả nam và riêng cho nữ, khu vực quận 1, 3, Bình Thạnh và Phú Nhuận ạ. Mọi người chỉ giúp em với nhé.
    P/s: Phòng tập tiêu chí là giá cả vừa phải nhé, chứ cao giá như Diamond thì em không cover được ạ, hihi...

• 102 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!

• 90 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi ở khu vực đường Cầu Giấy và Hoàng Quốc Việt có trung tâm nào mà có máy chạy không ạ. Em muốn chạy quá nhưng dạo này trời lạnh không ra ngoài chạy đc.

• 217 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

ở hà nội quanh khu vực công viên thống nhất thì đi tập ở câu lạc bộ mùa xuân í, thích phết ạ

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2