Dưỡng da - Làm đẹp da

Hỏi địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.22K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 315 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Mình ở Hà Nội, muốn hỏi xác mẹ xem có chỗ nào tập thẩm mỹ xung quanh khu vực Lý Thái Tổ, Trần Quang Khải không? Mình muốn tập sau giờ làm việc, có thể đi bộ từ chỗ NHNT ở Trần Quang Khải ra được.
    Các mẹ thông thái biết chỗ nào chị giúp mẹ cháu nhé, đang muốn nâng cấp cơ sở hạ tầng quá rồi

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• KOM
    • 7 năm
    • 5,074 Bài viết

• 3,027 Được cảm ơn

Em thì lại muốn hỏi các chị địa chỉ học thế dục thẩm mĩ ở gần khu vực phố Ô Cách, Việt Hưng - Long Biên. Tình hình là em béo quá rồi! Phải vận động thôi ạ! Cảm ơn các chị nhiều!
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

c ra 4 Trấn Hưng Đạo ý chị ạ, ở đấy tập được, có cả bể bơi nước nóng nữa
    • 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KOM Xem bài viết
    Em thì lại muốn hỏi các chị địa chỉ học thế dục thẩm mĩ ở gần khu vực phố Ô Cách, Việt Hưng - Long Biên. Tình hình là em béo quá rồi! Phải vận động thôi ạ! Cảm ơn các chị nhiều!
    Ở Long Biên mình biết 2 địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ bài rất hay giáo viên thì đa dạng: Thẩm mỹ đường sắt 1 cơ sở ở gần vườn hoa Ngọc Lâm, 1 cơ sở ở đường Nguyễn Sơn. Nếu không xa thì bạn thử tập ở đó xem thế nào
    • 2,778 Bài viết

• 4,599 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toon&susu Xem bài viết
    Chào các mẹ. Mình ở Hà Nội, muốn hỏi xác mẹ xem có chỗ nào tập thẩm mỹ xung quanh khu vực Lý Thái Tổ, Trần Quang Khải không? Mình muốn tập sau giờ làm việc, có thể đi bộ từ chỗ NHNT ở Trần Quang Khải ra được.
    Các mẹ thông thái biết chỗ nào chị giúp mẹ cháu nhé, đang muốn nâng cấp cơ sở hạ tầng quá rồi
    đi bộ từ NHNT ra thi mình không biết nhưng có thể tập ở số 4 Trần Hưing đạo hay tầng 3 chợ Cầu Đông đều của hệ thống O;ypia .bài tập cũng được ,phòng tập không xịn lắm nhưng không nhiều time thì tập ở đó cũng ổn
    • 38 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ ơi cho em hỏi với em đi tập thể dục thẩm mỹ em thấy họ có bài nhạc rất hay mà em quê quá không biết bài đấy là bài gì? Có mẹ nào đi tập mà biết bài nhạc tập hay cho em biết tên bài để em search trên mạng em tập ở nhà với em nghỉ được hơn tháng nay rồi, nhiều lúc muốn hỏi nhưng không dám vì sợ họ nghĩ mình hỏi bài để nói cho trung tâm khác. Tks các mẹ trước nhé
    • 264 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Các mẹ ở SG ơi em muốn tìm phòng tập thể dục, có phòng tập riêng cho cả nam và riêng cho nữ, khu vực quận 1, 3, Bình Thạnh và Phú Nhuận ạ. Mọi người chỉ giúp em với nhé.
    P/s: Phòng tập tiêu chí là giá cả vừa phải nhé, chứ cao giá như Diamond thì em không cover được ạ, hihi...
    • 104 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

cái này hay up lên cho các mẹ tham khảo!!
    • 90 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi ở khu vực đường Cầu Giấy và Hoàng Quốc Việt có trung tâm nào mà có máy chạy không ạ. Em muốn chạy quá nhưng dạo này trời lạnh không ra ngoài chạy đc.
    • 217 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

ở hà nội quanh khu vực công viên thống nhất thì đi tập ở câu lạc bộ mùa xuân í, thích phết ạ
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà có ai bít phòng tập khu vực Cầu Giấy, Kim Mã ko ạ?
    • 235 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

mình muốn hỏi địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ ở quận hoàng mai nhé, mẹ nào biết thì chỉ cho mình với, mình đang tập ở câu lạc bộ định công nhưng giáo viên thì hôm có hôm không, thế mà lại còn tăng phí, để giầy ở đấy thì vừa bị mất sáng nay, điên hết cả ngừời các mẹ ạ. haizzzz, tìm chỗ khác cũng hơi khó nhỉ???
    • 260 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

ra Trương Định đi bạn Ở đấy có trung tâm của Olympia, cũng có bể bơi trong nhà> Mình thấy tập ở đấy cũng ổn hơn các phòng tập nhỏ lẻ trong khu Định Công hoặc Linh Đàm
    • 235 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binvabimi Xem bài viết
    ra Trương Định đi bạn Ở đấy có trung tâm của Olympia, cũng có bể bơi trong nhà> Mình thấy tập ở đấy cũng ổn hơn các phòng tập nhỏ lẻ trong khu Định Công hoặc Linh Đàm
    Mẹ nó cho mình xin địa chỉ phòng tập Olympia với nhé, nhà mình ở ngõ 364 giải phóng sẽ phi xuyên qua đường Kim Đồng để sang Trương Định.
    • 90 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình giới thiệu vài địa điểm mình đã học qua nhá
    - Quanh khu Hoàn Kiếm mình đã học ở 3b Đặng Thái Thân, yoga
    và số chín mấy Lý nam đế quên rùi, nhưng xế xế cửa hàng chuyên Dell The 220 ấy
    - Khu Cầu giấy thì mình thích Key Club 24b ngõ 36 Đào Tấn
    - Khu Hai Bà có lớp nhảy sáng sớm trong công viên Thống nhất nhưng công viên đang xây kè Hồ Bảy mẫu nên lớp chuyển tạm đi rùi, mình bầu bí nên cũng không theo nữa

Khi nào con mình ba bốn tháng chắc đi học lại chứ không thì khó chịu lém
    • 1,123 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

có mẹ nào bít chỗ thể dục thẩm mỹ ở Phạm văn đồng, cổ nhuế không ạ?
    Thanh lý Bộ quần áo I LOVE MAMA, PAPA lẻ size: http://zaodich.com/forum/f2929/thanh.../#post29913897
    Vẽ chibi đáng yêu và ngộ nghĩnh http://zaodich.com/forum/f2922/nhan-.../#post29697259
    Thanh lý quần áo http://zaodich.com/forum/f2931/bau-b.../#post29725556
    • 235 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

mà chả biết các mẹ nhà mình tập body có eo ót hơn không chứ em tập hì hục 4 tháng rồi nhé, mà bụng cứ gọi là phưỡn phẹo như thường :Laughing: cơ mà công nhận là quanh khu vực vòng 2 là sờ thấy rắn hơn có vẻ săn săn, hay là phải tập thời gian dài nũă nó mới eo nhể :cool: lúc đấy lại có bầu tập 2 nó lại phưỡn ra là vừa :Silly:
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hnay em quyết định nghỉ tập ở phòng tập OLYMPIA ở trương định đấy ạ! e tập ở đó gần 3 năm rui` bi h nghỉ vì lý do thái độ nhân viên ở đó quá kém! nhân viên dọn dẹp mà còn hống hách, laị còn chửi xơi xơi khách hàng như j.Nhân viên mà còn hơn cả chủ ý ạ. em ko hài lòng, và thấy khó chịu tù lâu rồi. Nhưng hay nó động đến đúng e, no vu oan cho em là vứt rác ra ngoài nhà tắm, nó thái độ, thâm chí nói năng vô văn hóa chẳng kha'c nào chửi mi`nh cả. em bực lắm! mà e có làm đâu cơ chứ... đã thế cái thái độ vô văn hóa, ko tôn trọng ng khác ( ng khách ở đây là khách hàng đấy chứ) em quá ức chế và ko thể nào chấp nhận đc . Em ra ngoài báo cáo ngay cho chị quản lý, nhưng em nói thật là quản lý ở đây có khi còn phải nhịn nhân viên ý.Quản ly' còn chả dám nói, chửi bới nhưng nhân viên đâu ạ. nên e qd thôi luôn. e mong mọi ng nên cân nhắc lựa chọn phòng tập nhé!
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có chị nào biết phòng tập nào ở khu vực Vân Trì Từ Liêm không ạ? Giúp em với
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Yunji.pooh; 06/06/2014 vào lúc 11:29 PM. Lý do: Viết sai
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có biết giá cả như thế nào k?