• 0 Lượt chia sẻ
  • 44.7K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Da em là da nhờ, siêu nhờn nên em được coi là sát thủ của giấy thấm dầu, lúc nào cũng kè kè tập giấy thấm, chậm chậm da mặt suốt thì mới ko bóng. Em không biết chỗ nào nó bán sỉ giấy thấm dầu để e mua hẳn 1 thùng về dùng luôn cho tiết kiệm. Mới gần 2 tuần mà e xài hết 2 tập giấy roài.
    À mà các mẹ có biết ở đâu bán giấy thấm dầu có phấn không? Em có 1 lần được tặng 1 tập giấy thấm dầu có phấn, dùng cực thích luôn.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị ra cửa hàng mỹ phẩm Linh Giang, em không nhớ chính xác địa chỉ. Nhưng cửa hàng đó có 2 mặt đường, 1 mặt là phố Hàng Cá, 1 mặt là phố Hàng Đường ý. Có nhiều loại giấy thấm dầu lắm, cả loại có phấn và không phấn. Em đang dùng loại "UV Cut Oil Clear Film" thấy ổn chị a. Sau khi thấm xong mặt không bị trắng phớ ra, mà có màu phấn tự nhiên thôi.
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KN160806 Xem bài viết
    Chị ra cửa hàng mỹ phẩm Linh Giang, em không nhớ chính xác địa chỉ. Nhưng cửa hàng đó có 2 mặt đường, 1 mặt là phố Hàng Cá, 1 mặt là phố Hàng Đường ý. Có nhiều loại giấy thấm dầu lắm, cả loại có phấn và không phấn. Em đang dùng loại "UV Cut Oil Clear Film" thấy ổn chị a. Sau khi thấm xong mặt không bị trắng phớ ra, mà có màu phấn tự nhiên thôi.
    trời ạ, mình ở SG, thui anyway cám ơn bạn, mình sẽ ghi lại, khi nào ra HN chơi mình ghé vậy
    • 1,034 Bài viết

• 199 Được cảm ơn

Bạn vào Diamond Mart lầu 3 Diamond Plaza hoặc Fivimart đều có bán
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng Xem bài viết
    Bạn vào Diamond Mart lầu 3 Diamond Plaza hoặc Fivimart đều có bán
    cám ơn mẹ Ngỗng nhiều, tối nay mình đi lun đây
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tat_ca_cho_con Xem bài viết
    trời ạ, mình ở SG, thui anyway cám ơn bạn, mình sẽ ghi lại, khi nào ra HN chơi mình ghé vậy
    Giấy thấm dầu ở MEDICARE nào cũng có bán áh bạn ui!
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    Giấy thấm dầu ở MEDICARE nào cũng có bán áh bạn ui!
    í e là mua sỉ để xài dần đó chị, chị mà thấy e xài giấy thấm dầu là chị hãi hùng lun, mà em thích loại có phấn hơn, nó hút tốt hơn đó chị
    • 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Sao bạn ko hỏi thẳng MEDICARE ấy?Nó có loại giấy thấm dầu của chính MEDICARE sx luôn.Còn loại có phấn thì mình dùng hồi lâu rồi của NGA mua ở chợ CŨ ok lắm.Sau này sinh bé thay đổi thành ra da thiên khô nên ko biết nta còn bán ko.
    • 406 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Em cũng là sát thủ giấy thấm dầu đây :Laughing: cũng 1 tuần 1 hộp giấy thấm dầu 15k
    Em thường xài loại của acnes, dạo gần đây chuyển wa xài của mediacare (bản to hơn. thấm lời hơn, em nghĩ vậy :Battin ey
    Mà giấy thấm dầu có phấn em mới nghe lần đầu, xài nó có bít lỗ chân lông k? (da em bị mụn, nhiều dầu, em sợ dị ứng). Chị nào xài rùi cho em biết thông tin với, giá cả bao nhiêu ạ?
    • 3,130 Bài viết

• 8,596 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tat_ca_cho_con Xem bài viết
    Da em là da nhờ, siêu nhờn nên em được coi là sát thủ của giấy thấm dầu, lúc nào cũng kè kè tập giấy thấm, chậm chậm da mặt suốt thì mới ko bóng. Em không biết chỗ nào nó bán sỉ giấy thấm dầu để e mua hẳn 1 thùng về dùng luôn cho tiết kiệm. Mới gần 2 tuần mà e xài hết 2 tập giấy roài.
    À mà các mẹ có biết ở đâu bán giấy thấm dầu có phấn không? Em có 1 lần được tặng 1 tập giấy thấm dầu có phấn, dùng cực thích luôn.
    Medicare , em gái , hoặc chợ BT đầy :Smiling:
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi miumiususu Xem bài viết
    Medicare , em gái , hoặc chợ BT đầy :Smiling:
    chợ BT là chợ Bình Tây hả chị, là chợ nằm chỗ nào em hem biết
    bữa nào tổ chức qua nhà chị đập phá nữa đi chị
    @Ninalie: loại có phấn mình nghĩ là ko dị ứng đâu. Mình xài một lần thấy thích lém, hiệu Gasby, giấy màu xanh dương như xanh áo công nhân ấy, cầm trên tay thấy mịn mịn, chạm vào da là nó đậm lên vì dầu nhiều quá... hic.
    Dạo gần đây em mới biết make up mỗi ngày nên mới biết đến món giấy thấm dầu để chậm chậm da, hic, em vừa xài hết mấy tập Medicare rùi bi giờ là đang xài tập Acnes, chắc phải chuyển qua lại Mediacare cho đỡ hao, công nhận là mình dùng giấy thấm dầu chịu khó chút là lớp trang điểm vẫn đẹp.
    • 118 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mình dùng giấy thấm dầu của Anh papier poudre gi đó có phấn dùng cực thích luôn :cool:
    • 3,130 Bài viết

• 8,596 Được cảm ơn

Chợ Bến thành cô ời , bình tây đâu có bán mấy cái thứ này:Laughing:
    Welcome , welcome :Laughing:
    • 406 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Em mới thấy trên mạng giấy này hem biết xài dc ko? Có phấn nén đóa
    Còn cái gasby có bán ở chợ bến thành hả chị? Chắc em cũng bon chen xài thử mới dc
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ninalie Xem bài viết

Em mới thấy trên mạng giấy này hem biết xài dc ko? Có phấn nén đóa
    Còn cái gasby có bán ở chợ bến thành hả chị? Chắc em cũng bon chen xài thử mới dc
    @miumiususu: trời ơi, e quê mùa thuốc lá quá chị ạ, hi hi hi.
    @Nina: Gasby đó là do chị bạn làm chung cho, chị của chị ấy lấy chồng và sống bên Thái mua cho chị ấy nhưng da chị ấy ko có dầu nên chị ấy vất chỏng chơ, ko xài.
    Cái hình cho thấy giấy thấm hiệu này có vẻ hàng hiệu hen
    • 406 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Giúp lấy đi chất dầu trên da bạn đem lại một làn da tươi sáng và không bóng nhờn, phấn nén tự nhiên

Em thấy nó quảng cáo vậy đó, hình như 50k 1 hộp có 60 tờ à :Sick:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Ninalie; 12/02/2009 vào lúc 08:32 PM.
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ninalie Xem bài viết
    Natural Powder Facial Blotting Tissues - Giấy thấm dầu có phấn nén tự nhiên

Giúp lấy đi chất dầu trên da bạn đem lại một làn da tươi sáng và không bóng nhờn

Em thấy nó quảng cáo vậy đó, hình như 50k 1 hộp có 60 tờ à :Sick:
    oh my god, sát thủ như chị em mình chắc chống gậy đi ăn xin quá:Laughing::Laughing:
    • 406 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

1 tuần xài 1 gói, sát thủ kiểu như em với chị 1 tháng chắc tốn gần 300k :Laughing:
    • 118 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Có mình góp mặt đây. Da nhờn khiếp lắm. Mình dùng giấy thấm dầu của Za, giá 70k/hộp. Thấm rất tốt. Nhưng giá rổ hơi chát. Mình cũng lần đầu tiên nghe đến giấy thấm dầu có phấn đó. Cho mình xin tên cụ thể, giá cả, địa chỉ để mua đi. Cám ơn các bạn nhé!
    • 7,084 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Fallinlove1409 Xem bài viết
    Có mình góp mặt đây. Da nhờn khiếp lắm. Mình dùng giấy thấm dầu của Za, giá 70k/hộp. Thấm rất tốt. Nhưng giá rổ hơi chát. Mình cũng lần đầu tiên nghe đến giấy thấm dầu có phấn đó. Cho mình xin tên cụ thể, giá cả, địa chỉ để mua đi. Cám ơn các bạn nhé!
    giấy thấm dầu có phấn thì giúp hút dầu tốt hơn đó mẹ nó. Mình sẵn sàng bỏ tiền mua kem nền, kem dưỡng da hay phấn phủ vài trăm ngàn thậm chí là 1tr luôn, nhưng bảo mua giấy thấm mà 20k trở lên là ko kinh tế rồi.
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9