• 0 Lượt chia sẻ
  • 39.8K Lượt đọc
  • 160 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• 7,085 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Da em là da nhờ, siêu nhờn nên em được coi là sát thủ của giấy thấm dầu, lúc nào cũng kè kè tập giấy thấm, chậm chậm da mặt suốt thì mới ko bóng. Em không biết chỗ nào nó bán sỉ giấy thấm dầu để e mua hẳn 1 thùng về dùng luôn cho tiết kiệm. Mới gần 2 tuần mà e xài hết 2 tập giấy roài.
    À mà các mẹ có biết ở đâu bán giấy thấm dầu có phấn không? Em có 1 lần được tặng 1 tập giấy thấm dầu có phấn, dùng cực thích luôn.

• 127 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị ra cửa hàng mỹ phẩm Linh Giang, em không nhớ chính xác địa chỉ. Nhưng cửa hàng đó có 2 mặt đường, 1 mặt là phố Hàng Cá, 1 mặt là phố Hàng Đường ý. Có nhiều loại giấy thấm dầu lắm, cả loại có phấn và không phấn. Em đang dùng loại "UV Cut Oil Clear Film" thấy ổn chị a. Sau khi thấm xong mặt không bị trắng phớ ra, mà có màu phấn tự nhiên thôi.

• 7,085 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KN160806 Xem bài viết
    Chị ra cửa hàng mỹ phẩm Linh Giang, em không nhớ chính xác địa chỉ. Nhưng cửa hàng đó có 2 mặt đường, 1 mặt là phố Hàng Cá, 1 mặt là phố Hàng Đường ý. Có nhiều loại giấy thấm dầu lắm, cả loại có phấn và không phấn. Em đang dùng loại "UV Cut Oil Clear Film" thấy ổn chị a. Sau khi thấm xong mặt không bị trắng phớ ra, mà có màu phấn tự nhiên thôi.
    trời ạ, mình ở SG, thui anyway cám ơn bạn, mình sẽ ghi lại, khi nào ra HN chơi mình ghé vậy

• 1,030 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

Bạn vào Diamond Mart lầu 3 Diamond Plaza hoặc Fivimart đều có bán

• 7,085 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngỗng Xem bài viết
    Bạn vào Diamond Mart lầu 3 Diamond Plaza hoặc Fivimart đều có bán
    cám ơn mẹ Ngỗng nhiều, tối nay mình đi lun đây

• 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tat_ca_cho_con Xem bài viết
    trời ạ, mình ở SG, thui anyway cám ơn bạn, mình sẽ ghi lại, khi nào ra HN chơi mình ghé vậy
    Giấy thấm dầu ở MEDICARE nào cũng có bán áh bạn ui!

• 7,085 Bài viết

• 1,735 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BABY CHÀ BÔNG Xem bài viết
    Giấy thấm dầu ở MEDICARE nào cũng có bán áh bạn ui!
    í e là mua sỉ để xài dần đó chị, chị mà thấy e xài giấy thấm dầu là chị hãi hùng lun, mà em thích loại có phấn hơn, nó hút tốt hơn đó chị

• 2,848 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Sao bạn ko hỏi thẳng MEDICARE ấy?Nó có loại giấy thấm dầu của chính MEDICARE sx luôn.Còn loại có phấn thì mình dùng hồi lâu rồi của NGA mua ở chợ CŨ ok lắm.Sau này sinh bé thay đổi thành ra da thiên khô nên ko biết nta còn bán ko.

• 406 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Em cũng là sát thủ giấy thấm dầu đây :Laughing: cũng 1 tuần 1 hộp giấy thấm dầu 15k
    Em thường xài loại của acnes, dạo gần đây chuyển wa xài của mediacare (bản to hơn. thấm lời hơn, em nghĩ vậy :Battin ey
    Mà giấy thấm dầu có phấn em mới nghe lần đầu, xài nó có bít lỗ chân lông k? (da em bị mụn, nhiều dầu, em sợ dị ứng). Chị nào xài rùi cho em biết thông tin với, giá cả bao nhiêu ạ?

• 3,131 Bài viết

• 8,596 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tat_ca_cho_con Xem bài viết
    Da em là da nhờ, siêu nhờn nên em được coi là sát thủ của giấy thấm dầu, lúc nào cũng kè kè tập giấy thấm, chậm chậm da mặt suốt thì mới ko bóng. Em không biết chỗ nào nó bán sỉ giấy thấm dầu để e mua hẳn 1 thùng về dùng luôn cho tiết kiệm. Mới gần 2 tuần mà e xài hết 2 tập giấy roài.
    À mà các mẹ có biết ở đâu bán giấy thấm dầu có phấn không? Em có 1 lần được tặng 1 tập giấy thấm dầu có phấn, dùng cực thích luôn.
    Medicare , em gái , hoặc chợ BT đầy :Smiling: