Dưỡng da - Làm đẹp da

Dưỡng trắng body siêu nhanh: Body Red Pomegrante - có mẹ nào sử dụng rồi chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 18.2K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 563 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

tình hình là da body đen quá các mẹ ơi, da mặt thì trắng, còn chân tay đi nắng nó đen thui.
    Mon men tìm trên mạng thấy cái này nó quảng cáo hay quá trời. Cái này của Hàn quốc, giá gần 300k. Nó đảm bảo trắng ngay lần đầu tiên xài luôn, mà lại uy tín nữa

hình em nó đây các mẹ ạ.
    Mẹ nào xài rồi có kinh nghiệm chỉ em với nhe. Em đang thắc mắc nó có bị tác dụng phụ như là bắt nắng kinh khủng với lại đen thùi lùi sau khi ngưng sử dụng hya không.
    Xin ý kiến các mẹ. hehehe,
    p/s chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công nhe

• 203 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

có ai xài chưa nhỉ

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

e cx quan tâm e này ......................

• 97 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm em này ,không biết có phải hàng hàn quốc thật k hay là hàng trung quốc nhỉ ,nếu là hàng hàn quốc mà k phải kem trộn chắc cũng đầu tư 1 em quá

• 801 Bài viết

• 1,277 Được cảm ơn

up lên hỏi kinh nghiệm, 300k mà với tác dụng như vậy cũng hơi bèo các mẹ nhỉ, mà mua ở đâu uy tín hả các mẹ

• 2,552 Bài viết

• 3,115 Được cảm ơn

e tìm trên mạng,thấy loại này bán trên web,của HQ xịn,phải hơn 1 triệu 1 lọ cơ
    Loại bán ở Vn là fake đấy ạ,1 ng bán hàng trên mạng,cũng nói thẳng luôn thế,và bảo fake 1

E cũng quan tâm đến vụ làm trắng,vì chân tay mùa hè,bắt nắng đen sạm
    Hôm qua,ra cửa hàng mỹ phẩm mua 1 gói tắm trắng,nó như bùn pha sãn,chỉ việc bôi lên da,để tầm 30p,rùi rửa đi

E bôi lên 2 tay,2 chân,và cổ( những chỗ bị đen),nhưng e để chỉ tầm 15p,vì sốt ruột và lạnh.Cũng thấy đỡ sạm hơn,và không bị vàng lông
    Xong bôi kem dưỡng thể vào,thấy cũng ok.1 tuần tắm 1 lần như thế,chỉ cần tắm 4 lần là được.E sẽ dùng hẳn 4 lần cho trắng luôn
    Tắm xong,lúc đi ngủ,trên da thấy hơi bị ngứa 1 tẹo tèo teo,sáng hôm sau thấy hết
    Thật ra,da e cũng trắng rồi,chỉ muốn làm đều màu da thôi,và k dám bôi lên mặt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 142 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

cái này như tẩy da ý =.=" E thấy vậy
    chứ các mẹ nghỉ coi chà lên fát trăng ngay vậy thì da nào mà chịu cho nổi
    em thấy dùng mấy cái tắm thuốc bắc coi vậy mà an tâm hơn nhiều
    lâu chậm mà chắc
    Tẩy kiểu kia không bik trắng đc. blâu chứ da nó mỏng đi là xiền [-x

• 563 Bài viết

• 995 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    e tìm trên mạng,thấy loại này bán trên web,của HQ xịn,phải hơn 1 triệu 1 lọ cơ
    Loại bán ở Vn là fake đấy ạ,1 ng bán hàng trên mạng,cũng nói thẳng luôn thế,và bảo fake 1

E cũng quan tâm đến vụ làm trắng,vì chân tay mùa hè,bắt nắng đen sạm
    Hôm qua,ra cửa hàng mỹ phẩm mua 1 gói tắm trắng,nó như bùn pha sãn,chỉ việc bôi lên da,để tầm 30p,rùi rửa đi

E bôi lên 2 tay,2 chân,và cổ( những chỗ bị đen),nhưng e để chỉ tầm 15p,vì sốt ruột và lạnh.Cũng thấy đỡ sạm hơn,và không bị vàng lông
    Xong bôi kem dưỡng thể vào,thấy cũng ok.1 tuần tắm 1 lần như thế,chỉ cần tắm 4 lần là được.E sẽ dùng hẳn 4 lần cho trắng luôn
    Tắm xong,lúc đi ngủ,trên da thấy hơi bị ngứa 1 tẹo tèo teo,sáng hôm sau thấy hết
    Thật ra,da e cũng trắng rồi,chỉ muốn làm đều màu da thôi,và k dám bôi lên mặt
    chị mua cái gói tắm trắng đ1o ở đâu thế ạ ? hiệu j vậy?
    ah chị cho em xin cái đường link mà bán chi kem này thật ở HQ đc không, giá hơn 1 tr ấy. em cũng có nhỏ bạn ở bển, nhờ n1o ship về. hí hí

• 254 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

ô vậy mà có chỗ bán có 130k, vậy ra có fake loại 1 loại 2 à, thế biết đâu là fake xịn fake dỏm. Bữa đi làm móng thấy con bé kia trăng trắng, có người hỏi thì nó cũng nói tẩy, nhìn xa thì trắng mà nhìn gần da mỏng đi hẳn, má còn hơi nam nám
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality

• 2,552 Bài viết

• 3,115 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beebee_bee Xem bài viết
    chị mua cái gói tắm trắng đ1o ở đâu thế ạ ? hiệu j vậy?
    ah chị cho em xin cái đường link mà bán chi kem này thật ở HQ đc không, giá hơn 1 tr ấy. em cũng có nhỏ bạn ở bển, nhờ n1o ship về. hí hí
    Đường link thì c không nhớ lắm,e gõ tên tiếng anh của nó lên,rùi chịu khó vào các trang có Tiếng Anh xem
    Đánh thêm chữ review vào xem,có cả hình trước và sau khi sử dụng nữa
    Gói chị dùng hình như gọi là : bột tắm trắng của Nhật....nói thật là trc đây k tin những thứ của nợ như thế này
    Nhưng sau khi liều thử thì cũng k đến nỗi,mà cũng k nên dùng nhìu mấy món làm trắng này,chủ yếu là phải dưỡng da

Chỉ dùng có 4 lần,chắc da nó không mòn đi nhìu đâu,với lại,chỉ dùng cho chân tay thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5