Dưỡng da - Làm đẹp da

Dưỡng trắng body siêu nhanh: Body Red Pomegrante - có mẹ nào sử dụng rồi chưa?

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 19.6K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 569 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

tình hình là da body đen quá các mẹ ơi, da mặt thì trắng, còn chân tay đi nắng nó đen thui.
    Mon men tìm trên mạng thấy cái này nó quảng cáo hay quá trời. Cái này của Hàn quốc, giá gần 300k. Nó đảm bảo trắng ngay lần đầu tiên xài luôn, mà lại uy tín nữa

hình em nó đây các mẹ ạ.
    Mẹ nào xài rồi có kinh nghiệm chỉ em với nhe. Em đang thắc mắc nó có bị tác dụng phụ như là bắt nắng kinh khủng với lại đen thùi lùi sau khi ngưng sử dụng hya không.
    Xin ý kiến các mẹ. hehehe,
    p/s chúc mọi người năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công nhe
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 204 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

có ai xài chưa nhỉ
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

e cx quan tâm e này ......................
    • 97 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm em này ,không biết có phải hàng hàn quốc thật k hay là hàng trung quốc nhỉ ,nếu là hàng hàn quốc mà k phải kem trộn chắc cũng đầu tư 1 em quá
    • 867 Bài viết

• 1,406 Được cảm ơn

up lên hỏi kinh nghiệm, 300k mà với tác dụng như vậy cũng hơi bèo các mẹ nhỉ, mà mua ở đâu uy tín hả các mẹ
    • 2,564 Bài viết

• 3,140 Được cảm ơn

e tìm trên mạng,thấy loại này bán trên web,của HQ xịn,phải hơn 1 triệu 1 lọ cơ
    Loại bán ở Vn là fake đấy ạ,1 ng bán hàng trên mạng,cũng nói thẳng luôn thế,và bảo fake 1

E cũng quan tâm đến vụ làm trắng,vì chân tay mùa hè,bắt nắng đen sạm
    Hôm qua,ra cửa hàng mỹ phẩm mua 1 gói tắm trắng,nó như bùn pha sãn,chỉ việc bôi lên da,để tầm 30p,rùi rửa đi

E bôi lên 2 tay,2 chân,và cổ( những chỗ bị đen),nhưng e để chỉ tầm 15p,vì sốt ruột và lạnh.Cũng thấy đỡ sạm hơn,và không bị vàng lông
    Xong bôi kem dưỡng thể vào,thấy cũng ok.1 tuần tắm 1 lần như thế,chỉ cần tắm 4 lần là được.E sẽ dùng hẳn 4 lần cho trắng luôn
    Tắm xong,lúc đi ngủ,trên da thấy hơi bị ngứa 1 tẹo tèo teo,sáng hôm sau thấy hết
    Thật ra,da e cũng trắng rồi,chỉ muốn làm đều màu da thôi,và k dám bôi lên mặt
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

cái này như tẩy da ý =.=" E thấy vậy
    chứ các mẹ nghỉ coi chà lên fát trăng ngay vậy thì da nào mà chịu cho nổi
    em thấy dùng mấy cái tắm thuốc bắc coi vậy mà an tâm hơn nhiều
    lâu chậm mà chắc
    Tẩy kiểu kia không bik trắng đc. blâu chứ da nó mỏng đi là xiền [-x
    Nhận ORDER tất cả các STORE của SINGAPORE
    Mail: lsi0l@yahoo.com
    Phone: 090.3676.186 - Ms.Li [ Viber, Zalo,...]
    • 569 Bài viết

• 996 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    e tìm trên mạng,thấy loại này bán trên web,của HQ xịn,phải hơn 1 triệu 1 lọ cơ
    Loại bán ở Vn là fake đấy ạ,1 ng bán hàng trên mạng,cũng nói thẳng luôn thế,và bảo fake 1

E cũng quan tâm đến vụ làm trắng,vì chân tay mùa hè,bắt nắng đen sạm
    Hôm qua,ra cửa hàng mỹ phẩm mua 1 gói tắm trắng,nó như bùn pha sãn,chỉ việc bôi lên da,để tầm 30p,rùi rửa đi

E bôi lên 2 tay,2 chân,và cổ( những chỗ bị đen),nhưng e để chỉ tầm 15p,vì sốt ruột và lạnh.Cũng thấy đỡ sạm hơn,và không bị vàng lông
    Xong bôi kem dưỡng thể vào,thấy cũng ok.1 tuần tắm 1 lần như thế,chỉ cần tắm 4 lần là được.E sẽ dùng hẳn 4 lần cho trắng luôn
    Tắm xong,lúc đi ngủ,trên da thấy hơi bị ngứa 1 tẹo tèo teo,sáng hôm sau thấy hết
    Thật ra,da e cũng trắng rồi,chỉ muốn làm đều màu da thôi,và k dám bôi lên mặt
    chị mua cái gói tắm trắng đ1o ở đâu thế ạ ? hiệu j vậy?
    ah chị cho em xin cái đường link mà bán chi kem này thật ở HQ đc không, giá hơn 1 tr ấy. em cũng có nhỏ bạn ở bển, nhờ n1o ship về. hí hí
    • 254 Bài viết

• 243 Được cảm ơn

ô vậy mà có chỗ bán có 130k, vậy ra có fake loại 1 loại 2 à, thế biết đâu là fake xịn fake dỏm. Bữa đi làm móng thấy con bé kia trăng trắng, có người hỏi thì nó cũng nói tẩy, nhìn xa thì trắng mà nhìn gần da mỏng đi hẳn, má còn hơi nam nám
    You can avoid reality, but you cannot avoid the consequences of avoiding reality
    • 2,564 Bài viết

• 3,140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi beebee_bee Xem bài viết
    chị mua cái gói tắm trắng đ1o ở đâu thế ạ ? hiệu j vậy?
    ah chị cho em xin cái đường link mà bán chi kem này thật ở HQ đc không, giá hơn 1 tr ấy. em cũng có nhỏ bạn ở bển, nhờ n1o ship về. hí hí
    Đường link thì c không nhớ lắm,e gõ tên tiếng anh của nó lên,rùi chịu khó vào các trang có Tiếng Anh xem
    Đánh thêm chữ review vào xem,có cả hình trước và sau khi sử dụng nữa
    Gói chị dùng hình như gọi là : bột tắm trắng của Nhật....nói thật là trc đây k tin những thứ của nợ như thế này
    Nhưng sau khi liều thử thì cũng k đến nỗi,mà cũng k nên dùng nhìu mấy món làm trắng này,chủ yếu là phải dưỡng da

Chỉ dùng có 4 lần,chắc da nó không mòn đi nhìu đâu,với lại,chỉ dùng cho chân tay thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 867 Bài viết

• 1,406 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hababy22000 Xem bài viết
    Đường link thì c không nhớ lắm,e gõ tên tiếng anh của nó lên,rùi chịu khó vào các trang có Tiếng Anh xem
    Đánh thêm chữ review vào xem,có cả hình trước và sau khi sử dụng nữa
    Gói chị dùng hình như gọi là : bột tắm trắng của Nhật....nói thật là trc đây k tin những thứ của nợ như thế này
    Nhưng sau khi liều thử thì cũng k đến nỗi,mà cũng k nên dùng nhìu mấy món làm trắng này,chủ yếu là phải dưỡng da

Chỉ dùng có 4 lần,chắc da nó không mòn đi nhìu đâu,với lại,chỉ dùng cho chân tay thôi
    chị ơi pm cho em link bột tắm trắng chị nhé
    • 2,564 Bài viết

• 3,140 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chair Xem bài viết
    chị ơi pm cho em link bột tắm trắng chị nhé
    C không tìm thấy link,k bán onl e ui,mà hộp thư c đầy,c không bít xóa thế nào,nên k gửi đc pm
    Có j ,chat vậy ,nik yahoo c là : hababy22000 luôn
    • 316 Bài viết

• 227 Được cảm ơn

Loại này xài chả thấy tác dụng j, bôi lên da thì trắng tắm sạch thì đen lại
    I'm not perfect - I'm perfectionist
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy loại này bán có 105k. chắc k thần tiên đc đâu =.=
    • 123 Bài viết

• 251 Được cảm ơn

Mình seach thì thấy có 2 mẫu khác nhau là sao các mẹ nhỉ hic hic
    Một mẫu như này : http://360thoitrang.com/forum/showth...Rec-pomegrante
    Và 1 mẫu như chủ topic post
    Chả hiểu thật , dỏm thế nào nhỉ ? Ai đã dùng rồi share cho mình với , đang muốn bon chen hi hi
    Tks cả nhà
    • 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

e dùng rồi nè, mới mua hôm qua, dùng cho chân thì nhìn trắng mịn lên vì chân e cx tương đối trắng, còn tay thì da dày với lắm lông nên k thấm lắm, nhưng cx trắng lên hihi em nghĩ cái này tiện cho ai đi chơi mà thích trắng thì dùng ok phết, trắng hơn mà, còn nếu muốn trắng lâu dài thì phải dưỡng lâu ạ, e thấy tem hay k tem cx k quan trọng đâu, tem vỡ bh in thoải mái mà, cùng 1 chỗ mà ra thôi, nhưng tùy vào giá cả. e thấy lọ này to oành, dùng cx tạm ổn ạ.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cũng ham hố mấy kem tắm trắng với e này mà nghe nói là tẩy nhiều e cũng sợ :< e đó giờ xài kem whitening body của chị Lâm Phương tốt lắm, kem trôn nhưng rất an toàn và bảo đảm, chăm chỉ xài sáng tối e thấy da sáng lên sau 2-3 tháng. Bà chị họ của e thấy vậy cũng xài thử, hình như da bã hợp hay sao í mà thgian trắng nhanh hơn e nhiều, da bã giờ ko còn sần sùi đen đúa nữa mà sáng mịn hẳn ra, ko phải trắng bóc kiểu như hót gơn đâu. Chị này bán hàng cũng nhiều năm trời rồi cũng đông khách lắm. Em thì thích kiểu trắng dần dần của chị í hơn, an toàn và bảo đảm.
    • 11 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cái ni em cũng từng đọc như chị Hababy nói đó, hàng thiệt của nó là RED POMEGRANATE khác nhau ở chữ A đó mấy mẹ ah, ở VN mình tuyệt nhiên hàng nhái 99%, đợt trước search hàng e có thấy 1 chị ở SG bán 850k hàng thiệt, nhưng h tìm link lại thì không thấy nữa ah, e đang quan tâm chuyện làm trắng này, các mẹ có kinh nghiệm chi chia sẻ cho e cùng biết với ah
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 218 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

cái loại 3 trăm ấy em cũng ham hố thử rồi, mua của 1 chị trên én bạc ạ. da em nó cũng trắng , đặc biệt là da chân, phải nỗi nó o hồng, cứ tái tái , xanh xanh, nên nghe quảng cáo cũng sướng lên mua mong có 1 làn đa chân hồng o tì vết.bôi lên trắng bóc, hồng, mịn , mượt chứ o như kem trộn để lại 1 lớp phấn in rõ trên da,(đặc biêt nhớ wax kĩ trước khi sử dụng ) . kem này em thấy ra nắng thì long lanh o kể, nắng nhẹ váy phấp phới chân trắng hồng............ngày hôm sau tắm xong trở về xanh như ban đầu... với lại hình như cái này nó kích thích mọc lông thì phải, hơ hơ. em dùng 1 thắng mà phải wax những 2 lần ( lông chân em ít, trước đây 1 lần 1 tháng hoạc 6 tuần em mới phải wax). mà dùng xong 1 hộp thì nguyễn y vân. em nghĩ cái này chị nào mua để bôi chụp ảnh thì đẹp khỏi nói, hay đi hẹn hò dùng cũng ổn, chứ đối với em hết 1 hộp mà chả thấy xi nhê gì em cũng nản.có khi o hợp da , hay dùng chưa đủ đô.......nói dại có khi em mua phải hàng fake ( em nghi lắm á)
    • 17 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi va_tran Xem bài viết
    e cũng ham hố mấy kem tắm trắng với e này mà nghe nói là tẩy nhiều e cũng sợ :< e đó giờ xài kem whitening body của chị Lâm Phương tốt lắm, kem trôn nhưng rất an toàn và bảo đảm, chăm chỉ xài sáng tối e thấy da sáng lên sau 2-3 tháng. Bà chị họ của e thấy vậy cũng xài thử, hình như da bã hợp hay sao í mà thgian trắng nhanh hơn e nhiều, da bã giờ ko còn sần sùi đen đúa nữa mà sáng mịn hẳn ra, ko phải trắng bóc kiểu như hót gơn đâu. Chị này bán hàng cũng nhiều năm trời rồi cũng đông khách lắm. Em thì thích kiểu trắng dần dần của chị í hơn, an toàn và bảo đảm.
    cái này mua ở đâu vậy chị ?
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3