Dưỡng da - Làm đẹp da

điều trị thâm quầng mắt do di truyền

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.8K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

9 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình bị thâm quầng mắt do di truyền. Mình đang có dự định chữa ở placencare. Đã mẹ nào chữa ở đây chưa và kết quả thế nào ? Mẹ nào có kinh nghiệm gì, hay có bài thuốc nào hay thì share cho mình với. Ngoài ra mình cũng muốn hỏi có chỗ nào điều trị được thâm quầng mắt hiệu quả không ? Mắt mình thâm do di truyền nên dù có ngủ nhiều, ngủ đúng giờ thì nó vẫn thâm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có bí quyết muốn chia sẻ cho bạn như sau. Bạn đến mấy tiệm thuốc bắc mua các loại sau: lá dâu, cỏ chi, cỏ mựt, vong nem, ngó gừa, lắc cỏ, bồ bồ. Bạn mua thử nấu uống trong 1 đến 2 tuần xem có hết thâm mắt hay không nhé. Mình thấy công dụng lắm đấy.
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 2,864 Bài viết

• 3,445 Được cảm ơn

up topic lên, mắt mình bị thâm, rất thâm, kể cả make up cũngko che đi dc, do di truyền, dù mình có ngủ sớm ngủ đủ mắt vẫn thâm, ko biết có cách nào trị đc ko!
    Ba mẹ là lá chắn, che chở suốt đời con...

• 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vantrangsg2003 Xem bài viết
    Mình có bí quyết muốn chia sẻ cho bạn như sau. Bạn đến mấy tiệm thuốc bắc mua các loại sau: lá dâu, cỏ chi, cỏ mựt, vong nem, ngó gừa, lắc cỏ, bồ bồ. Bạn mua thử nấu uống trong 1 đến 2 tuần xem có hết thâm mắt hay không nhé. Mình thấy công dụng lắm đấy.
    Cảm ơn bạn. Bạn có thể nói rõ hơn lượng các loại thuốc được không ? Mỗi ngày đun lên uống bao nhiêu cốc thì đủ ?

• 6,364 Bài viết

• 9,351 Được cảm ơn

Em cũng bị vậy dù ăn ngủ rất điều độ .
    There is no Rainbow without Rain!

• 485 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Bạn ơi cho mình hỏi, mỗi thứ trên tỉ lệ như nào vậy.
    Mình thử làm chuột bạch xem,
    Hạnh phúc lớn nhất trên đời này là tin rằng mình được yêu

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

up up , e kũg quan tâm vấn đề này . hjx hjx dù ngủ nghỉ đúng giấc + cả đắp mặt nạ vẫn chẳng si nhê j` huhuu thâm vẫn thâm như cú

• 485 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Mình dùng mỹ phẩm, spa, mà cũng chỉ thấy đỡ tí ti thôi,k rõ rệt.
    Hizzzz. Share cho mình tỉ lệ và cách sắc, thời gian, mỗi ngày dùng bao nhiêu với bạn.
    Hạnh phúc lớn nhất trên đời này là tin rằng mình được yêu

• 102 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

giúp mình với các mẹ ơi

• 234 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

cái này e cũng quan tâm
    Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc
    Ta có thêm ngày nữa để yêu thương

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1