Dưỡng da - Làm đẹp da

Dầu dừa có làm đen da không?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 822 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thoa dầu dừa được 10 phút rồi rửa đi ngay vì thấy da đen đi rõ rệt. Lỡ để tới sáng ngày hôm sau rửa không ra nữa đen luôn thì sao hả các mẹ ? :'( giúp e với vì e mới dùng lần đầu sau khi nghe về những công dụng tuyệt vời của dầu dừa.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 10 lý do nên dùng tã giấy Bambo Nature

Nếu như bạn ưa thích sự tiện lợi của tã giấy dùng một lần và muốn chọn cho bé một sản phẩm tốt...

• Dầu dừa có tốt cho bé không???

Hôm vừa rồi em mới đọc mấy bài báo viết về công dụng phòng và chữa bệnh bằng dầu dừa tinh chất. Thấy cũng hay lắm, không biết có mẹ nào áp dụng cho bé chưa, cho em tí kinh nghiệm nha...thanks các mẹ nhiều lắm, em tặng :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose: các mẹ nhé.

• Tôi đã phá hủy làn da của mình thế nào?

Đọc để mà cẩn thận nha các chị em Ngày từ thời phổ thông, tôi đã luôn tự hào vì mình sở hữu một...

• Dầu dừa có làm nổi mụn?

Em thấy mọi ngừoi khen dầu dừa và nhiều tác dụng của nó, em đã tự làm và dùng để mat xa mặt mỗi tối trước khi ngủ. Lúc đầu sáng hôm sau thấy đúng là kiềm rât tốt nhwung sau 1 tuần thì phất hiện ra khu vực quai hàm tới cằm xuất hiện nhiều mụn nhỏ li ti, mà em không bik phải do dầu dừa không nữa, hay...

• Giải pháp nào cho các trường hợp có nguy cơ vô sinh hiếm muộn?

Đối với một phụ nữ khỏe mạnh trong độ tuổi 20, cơ hội thụ thai thành công hàng tháng là 50%. Bước...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• 1,041 Bài viết

• 280 Được cảm ơn

Dear nàng, các loại dầu đê phát huy tác dụng tốt nhất thì cần lưu ý nhửng vấn đề sau:

- Phù hợp từng loại da, dầu dừa dưỡng ẩm khá mạnh, phù hợp da khô và thường
    - Làm sạch da kĩ trước khi bôi dầu
    - Da mụn ko nên bôi dầu vì có thể làm tình trạng tệ hơn