Da đẹp

Dấm để làm đẹp mua ở đâu?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.46K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 176 Bài viết

• 541 Được cảm ơn

Mình đọc thấy trong 1 số topic về dầu ô liu có nói đến dùng dấm táo hoặc dấm trắng trộn với dầu ô liu để đắp mặt nạ cho da. Không biết có phải dấm ăn hay dấm khác nhỉ? Có ai biết mua hiệu gì, ở đâu xin chỉ giúp với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 684 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

dấm táo heinz hoặc chị cứ thấy nó để dấm táo là được rồi, siêu thị có ạ
    • 159 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

dùng để làm đẹp thì chị dùng dầu olive loại extra virgin nhé, dấm táo thì chị mua ở siêu thị nào cũng có, có hơn 30k 1 chai hiệu Heinz gần 500ml loại nhập khẩu từ Mỹ chị ạ. E thường mua cả 2 loại trên ở Fivimart.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở chỗ này em cũng thấy có bán giấm táo nè, chị xem thử xem sao nhé: https://www.phucannhien.com/giam-tao-sala/
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=HeoConRongCon;25846874]Mình đọc thấy trong 1 số topic về dầu ô liu có nói đến dùng dấm táo hoặc dấm trắng trộn với dầu ô liu để đắp mặt nạ cho da. Không biết có phải dấm ăn hay dấm khác nhỉ? Có ai biết mua hiệu gì, ở đâu xin chỉ giúp với. Dấm táo ăn thường là lên men bằng rượi và cồn nó sẽ làm bào mòn da bạn. Mình đang phân phối sản phẩm dấm táo từ Mỹ Bragg organic apple cider vinegar hoàn toan tu thiên nhiên và có con mẹ bên trong nha. Ll 01223721472 chai nhỏ 473ml giá 270k rẻ hơn trên thị trường.
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình phân phối sản phẩm dấm táo từ Mỹ là Bragg organic apple cider vinegar. Dấm táo thiên nhiên có con cái bên trong. Dùng để làm đẹp và trị bệnh. Giá 270k chai 473ml. Ll 01223721472.
/* Insert JS to active Chartbeat */ /* End Insert JS to active Chartbeat */