Dưỡng da - Làm đẹp da

Da nhờn dùng kem ốc sên "New today" - Dưỡng da và tái tạo da.

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 14.1K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các mẹ, các chị. em là nam 17t và e có làn da dầu, nhờn. da e lại đen, e nghe mẹ và các cô có bảo là dùng kem dưỡng da ốc sên new today có tác dụng trắng da và mịn da, em cũng đã mua và thử sau 2 ngày thấy các mụn trứng cá bé li ti nổi lên, nàn da nhờn, nhiều dầu ko được thông thoáng, cảm giác bóng bóng, như mỡ.
    e muốn hỏi rằng : Liệu da e có dùng được loại này không. *ko để e ngừng*.
    Cảm ơn các mẹ, các chị đã giúp ạ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 2,288 Bài viết

• 1,142 Được cảm ơn

Chị cũng đã dùng 1 lọ loại này rồi thấy không sao mà. Da chị cũng da nhờn em ạ.
    Mình yêu nhau như khi vừa mới biết nhé anh!
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Khỏi rùi thì ngừng đi bôi kem dưỡng khác đi bạn ơi. Kem này nge nói có coticoid dùng lâu hại da lắm
    • 102 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

đừng nghe lời bạn TRanquyxyz quảng cáo ngầm bạn ơi... Cái new today gì đó, nó quảng cáo là biết xạo rồi, tuy mình chưa dùng qua nhưng mình có mua 1 vài sp khác ở đó, nói chung giá mắc nhưng ko tốt như quảng cáo... Cho nên bạn thấy ko hợp rồi thì đừng nên xài tiếp nữa...
    • 477 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Ngưng ngay và luôn E ơi, cái kem E dùng có chứa corticoid dùng lâu hư da lun
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem này chưa nghe qua bao giờ!
    • 1,220 Bài viết

• 315 Được cảm ơn

Kem này rầm rộ là không tốt cho da, chỉ quảng cáo cho hay thôi, đừng dùng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Định mệnh. Mình dùng hết 1 lọ trị mụn, sạch mụn, ngừng lại mọc x0g chuyển sang dùg loại tái tạo da. . . 1 time ko dùg quay ra dùng hazeline. . . Xog hôm đấy hứng lên bôi ốc sên tái tạo da đi học. . . Pọn pạn n hét lên vì mặt mk biến dạng. Đỏ nổi phát ban thành từg đám ở mặt. Nhỳn sợ wá. Lúc đó đag có dịch sởi, mk tưởg pị sởi đj khám , pác sĩ pảo dị ứg mĩ phẩm vì sởi mọc từ tai xuốg. . . Đưa mk thuốc viêm da, jải nhjệt. . Mấy hôm sau kái đám trên mặt mk chuyển sang màu thâm như mấy pạn pị mụn to lâu năm thành sẹo ý. . . Xog về ko jám dùg j chỷ rửa nứơc gạo vs nc lã. Ns chug tầm 1 tuần là lặn hết. . . Hãi thật. . .
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ban dung sua rua mat chong nhon truoc da.khi bi mun chi nen dung sua rua mat va nuoc hoa hong thoi ban a.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chi oi dùng kem ốc sên của han quoc tac dụng cham hon nhung la an toan nhat nha. mẹ e dc tang 1 bo kem oc sen ma ko quen dung mĩ phẩm nên muốn nhượng lại cho chị nao có nhu cầu làm đẹp http:///Ha-Noi/Phu-kien-My-pham-nu/p2141362/Bo-duong-tinh-chat-oc-sen-Snail-Moisture-Skin-Care-Set-cua-Prorance-Han-Quoc.html