Dưỡng da - Làm đẹp da

Da dầu - da mụn có nên dùng nước hoa hồng Teen Derm Aqua

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 3.38K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã ai dùng Teen Derm Aqua chưa, cho mình í kiến với, mình đang phân vân không biết có nên mua về dùng không nữa

• 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình k biết bạn nói loại nào, nhưng mình có chai teen derm aqua là nước tẩy trang mà, dùng tẩy trang rất sạch nhưng đối vs da mình thì hơi rát.

• 826 Bài viết

• 434 Được cảm ơn

nếu nhớ kô nhầm thì nó có cồn, ko nên đâu bạn
    paruparuparu

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy hả, tại mình đang dùng cái sửa rửa mặt của loại này, thấy hợp.mà da của mình rất nhạy cảm, hay ửng dỏ, mụn trogn da nhiều. Thấy hợp với srm nên không biết cái này dùng có hợp không.
    Có bạn nào bị như mình mà đang dùng loại j thích không, cho minh tham khảo với

• 610 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

mình dùng nước hoa hồng của clen &clear này bạn dùng thích lắm thấy da đẹp hơn hẳn mà đỡ dầu nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 138 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangbobo Xem bài viết
    vậy hả, tại mình đang dùng cái sửa rửa mặt của loại này, thấy hợp.mà da của mình rất nhạy cảm, hay ửng dỏ, mụn trogn da nhiều. Thấy hợp với srm nên không biết cái này dùng có hợp không.
    Có bạn nào bị như mình mà đang dùng loại j thích không, cho minh tham khảo với
    da mình nhạy cảm mà cỏn bị mụn nữa nên mình dùng nc hoa hồng của Shiseido để se lỗ chân lông luôn, loại đó nổi tiếng về chất lượng ùi, nên mình cũng chả biết viết gì thêm, chỉ có thể nói 1 câu là xài rất dc, an toàn và mát, hết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 46 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanthanh12121990 Xem bài viết
    da mình nhạy cảm mà cỏn bị mụn nữa nên mình dùng nc hoa hồng của Shiseido để se lỗ chân lông luôn, loại đó nổi tiếng về chất lượng ùi, nên mình cũng chả biết viết gì thêm, chỉ có thể nói 1 câu là xài rất dc, an toàn và mát, hết
    Chị ơi, cái nước hoa hồng của shiseido giá bao nhiêu và mua ở đâu vậy chị

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanthanh12121990 Xem bài viết
    nghe mọi người nói rằng nước hoa hồng có chứa cồn ko bít Shiseido có ko vậy bạn?. Nếu có cồn sử dụng lâu dài sợ ko tốt vì bào mòn da

• 73 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lady2194 Xem bài viết
    Mình k biết bạn nói loại nào, nhưng mình có chai teen derm aqua là nước tẩy trang mà, dùng tẩy trang rất sạch nhưng đối vs da mình thì hơi rát.
    Mình đg xài trọn bộ srm Teen derm gel và nước hoa hồng Teen derm aqua đây, hồi đó đi khám bs da liễu kê đơn cho đó, mình xài 4 năm nay rồi và ko muốn đổi, quả thật là nó giúp mình bớt mụn rất nhiều, và mình cũng hạp loại này nhất, ko bị dị ứng như những loại khác. Nước hoa hồng cho da mụn thì loại nào chả có cồn (để còn sát khuẩn chứ), hồi đó mình có thử nước hoa hồng của Clinique, mùi y chang thuốc sát khuẩn, kinh lắm lắm mình xài đc 2 bữa là quăng luôn, Teen derm aqua là còn đỡ đó.

• 64 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cần bán lại chai nước hoa hồng Alcohol-free Rose Thayer xách tay amazon, còn nhiều và mới lắm, mẹ nào cần pm mình số này nha 0126.506.9906

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2