• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.01K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

• 84 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

các chị ơi, cho em hỏi với.em bị mụn trứng cá, jờ thì đỡ rùi, chăm chỉ ăn hoa quả, rau, trà actiso...và định uống thêm tinh nghệ cho mau lành sẹo do trứng cả để lại.
    Nhưng băn khoăn vì lần đầu uống và ko biết chất lượng thía nào.có bạn gì tên Nga nhà ở gần đường Nguyễn Thái Học, HN rẽ vào giưói thiệu là bạn ấy bán tinh nghệ rất tốt( 80K/100g).
    ở nhà em hay nấu ăn cho thêm nghệ tươi thui, các chị nào đã uống tinh nghệ hay biết gì về nó thì cho em lời khuyên nha.
    em cảm ơn lắm lắm ấy.Tặng các chị nè :Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mỹ phẩm White Doctors vừa bị thu hồi và tiêu hủy toàn bộ

Các mẹ biết tin này chưa. Các mẹ dùng có ai bị sao không Mỹ phẩm White Doctors Bị xử phạt 105...

• Tinh trùng yếu, có nên uống rượu ngâm thuốc bắc?

Ông xã mình bị tinh trùng yếu, ox nói mua thuốc bắc để ngâm rượu, đến mỗi bữa cơm thì uống một ly để cải thiện tình hình. Mình thấy băn khoăn vì rượu thuốc thì cũng là rượu. Người ta còn khuyên phải hạn chế rượu bia khi muốn có con mà. Mong các mẹ tư vấn giúp mình có nên cho ox uống hay không? Cám...

• Có nên cho bé nghe điện thoại?

Hi các mẹ Hạt tiêu của mình có 5 tháng hà nhưng mổi lần thấy ba mẹ nghe đt di dộng là bé đòi nghe liền, mà các bà của bé lâ kâu gọi dt sang lại đòi nói với bé ,mình nhớ có đọc ờ đâu khuyên là 0 nên cho bé tiếp xúc với dd sớm quá vì có sóng gì đó 0 tốt cho bé. các mẹ có thấy bài đó 0 cho mình...

• [TP. HCM] Điều trị da ở đâu tôt?!

Các mẹ có ai biết địa chỉ các spa hay trung tâm điều trị da nào hay hay không cùng vào chia sẻ với...

• Hà Nội Đăng Quang Watch khai trương showroom 18

Đăng Quang Watch tiếp tục khai trương showroom thứ 18 trong hệ thống cửa hàng vào 9h thứ 6 ngày...

• 115 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

chị ơi,tinh nghệ có phải nghệ tuơi ép ra ko?mẹ em làm cách đấy,uống đẹp da cực kì lun.Trắng mà hết cả nám.
    • 537 Bài viết

• 152 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonghuong Xem bài viết
    các chị ơi, cho em hỏi với.em bị mụn trứng cá, jờ thì đỡ rùi, chăm chỉ ăn hoa quả, rau, trà actiso...và định uống thêm tinh nghệ cho mau lành sẹo do trứng cả để lại.
    Nhưng băn khoăn vì lần đầu uống và ko biết chất lượng thía nào.có bạn gì tên Nga nhà ở gần đường Nguyễn Thái Học, HN rẽ vào giưói thiệu là bạn ấy bán tinh nghệ rất tốt( 80K/100g).
    ở nhà em hay nấu ăn cho thêm nghệ tươi thui, các chị nào đã uống tinh nghệ hay biết gì về nó thì cho em lời khuyên nha.
    Em ko rành lắm nhưng ở nhà cũng có 1 hũ tinh bột nghệ mua của 1 chị bên ttvnol ạ , tánh em vốn lười nên ko dùng thường xuyên nhưng nghe chị ấy nói là vừa uống bằng cách trộn tinh bột nghệ và mật ong vào vừa đắp mặt mỗi ngày 10' với tinh bột nghệ + sữa tươi thì hết thâm, bớt mụn và da dẻ đẹp lên nhiều ạ :1:.......Chị thử xem sao vì tinh bột nghệ ko nóng như nghệ tươi ạ
    • 5,197 Bài viết

• 1,896 Được cảm ơn

Mình đang uống tinh nghệ ( nhà làm) nhưng vì mình sinh em bé xong nên uống thôi.
    • 2,808 Bài viết

• 390 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vuonghuong Xem bài viết
    Mình nghĩ bạn nên mua ở cơ sở có tên tuổi uy tín sẽ tốt hơn. Mình hồi mới sinh bé cũng uống hết một lọ 100g của Viện Dược Liệu, trên đường Quang Trung ý, nhưng giá là 500k/100g cơ. Nên thử xem xét lại xem sao.

• 84 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

jờ em mới vào lượn lờ được wtt mà thấy nhìu thông tin bổ ích, thích quá cơ, iu các chị và các bạn quá à:LoveStruc::Rose::Applause:,em sẽ thử 1 trong 2 cách là uống nghệ ép tươi theo cách dungem2241988 hoặc lên Quang trung mua tinh nghệ như chị rosy1910. Hi vọng là xinh gái ra, khuya thêm mấy anh giai nữa, hề hề.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xin phép kéo topic lên và trả lời mọi thắc mắc liên quan đến tinh nghệ nhé
    • 145 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

cũng quan tâm