• 0 Lượt chia sẻ
  • 11.1K Lượt đọc
  • 33 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 11 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình thấy trên mấy trang khuyến mãi tắm trắng từ 1tr2 giảm còn 300k hà, da mình ngăm ngăm nhưng nói chung là ko sần sùi, vậy có nên thử đi làm cho trắng trẻo lên ko, có bạn nào từng tắm trắng rồi cho mình ý kiến với
    thanks mọi người nha!

• 42 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Em cũng rất quan tâm vụ này, sao không mẹ nào giúp mình vậy(

• 217 Bài viết

• 187 Được cảm ơn

Nếu ngăm ngăm thì tắm không trắng bóc ngay đâu bạn ạ, bạn nên hiểu tắm trắng chỉ giống như một hình thức tẩy tế bào chết mạnh, kết hợp với bổ sung dưỡng chất ( cam, khoai tây sữa, rong biển ...) cho da bớt khô sau khi tẩy tế bào chết. Nên chỉ thấy da mịn và sáng hơn ( sáng khác với trắng nhé )
    Thanh lí phần MAC, Skinfood, Olay...

http://www.webtretho.com/forum/f547/.../#post18537720

• 3,022 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

ko biết có nên hay ko ,cơ mà chiều nay mình tắm cho con bạn mình
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..

• 3,150 Bài viết

• 5,591 Được cảm ơn

Theo mình thì ko nên chút nào, da tắm xong sẽ rất yếu, ban ngày phải thoa kem dưỡng loại mạnh và mặc áo tay dài, tối mới khoe ra đc. Nhưng 1 thời gian sau phải tắm lại, nếu ko nó còn đen hơn khi chưa tắm, mình đã thấy nhiều người rồi, hại da lắm đó:Worried:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Kazumy; 15/05/2011 vào lúc 04:31 PM.
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được

• 429 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyLys Xem bài viết
    ko biết có nên hay ko ,cơ mà chiều nay mình tắm cho con bạn mình
    Rồi sao nữa nàng? Có "khá khẩm" hơn tí nào ko ? :Battin ey:
    Thanh lý váy cưới + áo dài cưới
    http://mgod.webtretho.com/forum/f255.../#post23067652

• 203 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

Theo mình thì cũng không nên đâu. Nó tẩy da mạnh như vậy thì tác hại có thể là chưa thấy ngay, nhưng lâu dài có thể sẽ bị nám da, ung thư da thì sao? Đây chỉ là suy đoán của mình thôi. Nếu bạn thật sự muốn làm thì bạn cũng nên sắm ô tô và sắm trợ lý chạy việc cho bạn, vì theo mình biết, tắm trắng xong phải tránh nắng lắm đấy!
    Cô em Bắc kỳ nho nhỏ

• 3,022 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nt_bd Xem bài viết
    Rồi sao nữa nàng? Có "khá khẩm" hơn tí nào ko ? :Battin ey:
    tắm rùi ,mà hổng thấy nó trắng. Theo bài là tắm cam nè, rùi vắt cam vô muối cát tắm cát nè, rùi tắm thuốc tắm trắng,sau đó tắm sữa nè. Mà chắc chủ yếu là dập kem. Tắm xong thấy nó bình thường.

• 1,507 Bài viết

• 382 Được cảm ơn

Tắm trắng mình tự làm tại nhà dc mà chị. Tự làm với các món thiên nhiên ý, thế thì an tâm hơn. RA ngoài sợ họ dùng hoá chất, kem trộn, mấy thứ linh tinh trét lên da. Thế thì hiệu quả thấy ngay luôn nhưng hậu quả như chị nào đó nói ở trên là sau vài tháng thì đen hơn

Muốn trắng thì phải kiên trì lắm lắm luôn ý, ra ngoài là chịu khó bịt lại, mặt mũi da chân da tay gì cũng bịt tuốt. Rồi thoa kem dưỡng hằng ngày, tắm sữa chua, cam, sữa tươi 2-3lần/tuần :Battin ey:
    :LoveStruc::Rose:

Gọi mình là Su nhé:Smug:

• 3,022 Bài viết

• 1,074 Được cảm ơn

hum nay ra medicare rinh thiên mộc tươi tắm trắng gì của thẩm mĩ viện Lê Anh gì gì đó. Chưa dùng nữa. Tính mua Ngọc Lan bác sĩ Khuông mà hếthàng,nv giới thiệu cái nì. Họ giới thiệu 2 loại ,1 loại 185k, với cái nì. mà tại vì cái nì mới ra nên mua.Tính mua tắm cho mìn,tắm 2 cái tay với bàn chân.Mà để tối thứ 6 nghỉ học mấy bữa mới tắm.từ giờ tới thứ 6 tha về từ từ,muối cát này nọ. mua muối cát,cam đã

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4