Dưỡng da - Làm đẹp da

Có mẹ nào đã uống viên đẹp da Tây Thi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 366 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình ở SG, theo mình biết bộ sản phẩm Tây Thi là của Cty Sao Thái Dương ở HN. Dung dịch dưỡng mặt, mặt nạ, SRM, kem dưỡng mình xài qua thấy hiệu quả ko rõ bằng Viên uống đẹp da. Thành phần có: hoa đào, bí đao, nhân sâm.
    Tuy là viên uống đẹp da nhưng mình thấy kết quả trị mụn rõ rệt. Trước mỗi chu kỳ mình ko còn bị mụn nữa, da bớt nhờn, ăn ngủ cũng tốt, ít nhức đầu chóng mặt. Bao nhiêu sản phẩm trị mụn chỉ làm giảm mụn nhưng uống cái này lại cải thiện rõ.
    Hồi SV mình có uống vài hộp nhưng lại thôi ko kiên trì. Giờ mình bắt đầu uống lại, mới hộp đầu tiên. Mỗi hộp uống chừng 10 ngày ah, hết khoảng 150k, có chỗ bán rẻ hơn. Mẹ nào đã từng dùng sp này cho mình ý kiến với. Tuy thành phần toàn thiên nhiên nhưng mình cũng hơi lo.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,724 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi joylovely Xem bài viết
    Mình ở SG, theo mình biết bộ sản phẩm Tây Thi là của Cty Sao Thái Dương ở HN. Dung dịch dưỡng mặt, mặt nạ, SRM, kem dưỡng mình xài qua thấy hiệu quả ko rõ bằng Viên uống đẹp da. Thành phần có: hoa đào, bí đao, nhân sâm.
    Tuy là viên uống đẹp da nhưng mình thấy kết quả trị mụn rõ rệt. Trước mỗi chu kỳ mình ko còn bị mụn nữa, da bớt nhờn, ăn ngủ cũng tốt, ít nhức đầu chóng mặt. Bao nhiêu sản phẩm trị mụn chỉ làm giảm mụn nhưng uống cái này lại cải thiện rõ.
    Hồi SV mình có uống vài hộp nhưng lại thôi ko kiên trì. Giờ mình bắt đầu uống lại, mới hộp đầu tiên. Mỗi hộp uống chừng 10 ngày ah, hết khoảng 150k, có chỗ bán rẻ hơn. Mẹ nào đã từng dùng sp này cho mình ý kiến với. Tuy thành phần toàn thiên nhiên nhưng mình cũng hơi lo.
    uống cái này có làm đẩy mụn lên ko bạn
    Chỉnh sửa lần cuối bởi zero_to_hero; 06/06/2010 vào lúc 08:21 AM.
    • 366 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zero_to_hero Xem bài viết
    uống cái này có làm đẩy mụn lên ko bạn
    Lúc trước mình bị mụn bọc thì sau khi mụn bọc khô lại, lấy hết nhân ra thì mụn mới ko mọc lại. Còn bây giờ bị mụn dưới da và mụn đầu đen thì thấy mụn dưới da ko nổi lên, nó mất luôn, mặt ko bị sạm màu như lúc trước. Mình đang uống, sắp hết lọ thứ nhất. Vấn đề mình muốn hỏi là mình đã từng uống những loại có cùng thành phần như vậy nhưng sao ko hết mụn và cải thiện da nhiều như cái này. Ko biết uống lâu dài có sao ko. Theo như hướng dẫn ghi là sau khi uống 50 ngày liên tiếp (tức là 5 hộp) thì mỗi tháng uống 1 hộp vào 10 ngày trước chu kỳ thôi. Ko có mẹ nào đã từng uống à?
    • 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình cũng uống được 2 tuần rồi nhưng chả thấy tác dụng gì
    • 366 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gianglh87 Xem bài viết
    Mình cũng uống được 2 tuần rồi nhưng chả thấy tác dụng gì
    Chắc da của bạn đẹp sẵn rồi nên ko thấy tác dụng gì, ko như da mình, dễ nổi mụn và thiếu sức sống. Nói vậy thôi chứ hồi đó mình uống 3 hộp là thấy mụn bọc ko nổi lên nữa. Từ đó trở về sau mình ko nổi mụn bọc nữa, nhưng mụn đầu đen và mụn nhỏ thì còn, nên giờ uống lại duy trì xem có láng mịn ko. Mình cũng kết hợp với thuốc bôi trị mụn và đi chăm sóc da hàng tuần. Đang đợi KQ.