Dưỡng da - Làm đẹp da

Có mẹ nào đã dùng huyết thanh sống Cavier cho em xin review

Đến trả lời mới nhất
  • 322 Lượt chia sẻ
  • 44.3K Lượt đọc
  • 98 Trả lời

63 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Như tiêu đề , em đã nói rất rõ ràng ạ. Các mẹ trên 4rum nhà mình đã chị nào dùng qua sản phẩm huyết thanh Cavier chưa ạ? Em nghe nói sản phẩm này có tác dụng dưỡng da, tái tạo da và làm da trắng sáng hơn khi bôi. Dạng của nó là dạng gel trong suốt chứ không phải dạng kem trắng như mấy loại kem bôi make up đâu ạ.
    Nghe mấy chị bán hàng quảng cáo thì em nó là hàng xách tay từ Hàn Quốc, an toàn, hiệu quả, bla bla....
    Da em thì bản chất là cũng sáng rồi. Nhưng em muốn trắng hồng hào hẳn. Vì bố mẹ em thi thoảng vẫn đùa là, ngày bé da trắng như trứng gà bóc mà giờ ko đc như thế. Da em giờ kiểu sáng hơi xanh. Thế nên em quyết tâm chăm sóc dưỡng da các kiểu để cải thiện da lên mấy tông nữa. Em cũng đang uống vitamin E để dưỡng da từ bên trong, nhưng cũng muốn tác động thêm kem dưỡng để cải thiện nhanh hơn.
    Thấy mấy chị trên FB bán loại huyết thanh Cavier này, bảo chỉ cần lên ggl search thông tin là ra, rất nổi tiểng. Vậy mà em tìm chả thấy có thông tin nào khác ngoài mấy cái lời quảng cáo của các chị bán hàng . và feed back của mấy bạn đã dùng thử. Cái này thì em cũng chưa tin lắm, vì mấy cái kiểu feed back như thế này thì thiếu gì.
    Em tìm trên thì thấy mấy bài viết quảng cáo lại không tồn tại nữa?
    Tìm review của các chị em trên webtretho mình thì em chưa thấy ai nói đến loại sản phẩm này. Thế nên em mạo muội lên đây hỏi ý kiến , chị nào đã dùng sản phẩm này rồi thì cho em xin ít thông tin và review, hiệu quả của em nó có thật như quảng cáo hay không?
    Vì sự nghiệp làm đẹp các chị ạ.
    Sau đây là hình ảnh của em nó các chị nhé. Em không buôn bán gì đâu, đăng 500 ảnh lên để các chị nhận biết em ấy mà rivew cho em chính xác hơn thôi. Chứ tìm trên mạng đánh tên mà nó ra nhiều loại lắm

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi em cũng đang ngâm cứu cái này, nếu chị thấy ok thì cho em biết với nhé hiih
    • 62 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cũng có.nghe tới loại này.nhưng k bjk ntn cả
    • 28 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình cũng vừa lang thang fb, thấy nhiều bạn ca ngợi em nó lắm. Nào là hàn quốc, hàng xịn, không sợ như kem trộn... blah.. blah... Mình search trên google thì ra topic này và Caviar- trứng cá tầm đen
    • 444 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Em cũng đang thấy fb qang cao..cug dang tìm hiểu thử.nhg hình như chưa ai dùng. Da em trắng nhg nó cứ hơi sạm do mấy vết thâm trứng cá vs 1 it tàng nhag.xong bh e để ý lại bi 1 ít lỗ chân lông nhỏ thui nhg cứ kèm 1 ít li mụn đầu đen. Mà e chỉ toàn rửa mặt srm xong chả bôi j.chi nao co bí quyết bôi kem j chỉ em với ạ.
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kara47 Xem bài viết
    Chị ơi em cũng đang ngâm cứu cái này, nếu chị thấy ok thì cho em biết với nhé hiih
    Minh co hoi qua nguoi ban o HQ nhung ban minh bao rang o HQ khong co hang nay. Nen minh mua su dung thu va thay no trang nhu tay da. Khi ngui thi thay rat dang ca mieng va co hong nhu co nhieu chat tay oxi. Nen minh rua ngay khong dam su dung nua. Hx va ca may cai huyet thanh tao, whitemoon, best white cung vay. Rat dang. Nen thoi tam trang va duong kem lau nhung an toan hon..
    Day la y kien sau khi minh su dung thoi.....
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh co hoi qua nguoi ban o HQ nhung ban minh bao rang o HQ khong co hang nay. Nen minh mua su dung thu va thay no trang nhu tay da. Khi ngui thi thay rat dang ca mieng va co hong nhu co nhieu chat tay oxi. Nen minh rua ngay khong dam su dung nua. Hx va ca may cai huyet thanh tao, whitemoon, best white cung vay. Rat dang. Nen thoi tam trang va duong kem lau nhung an toan hon..
    • 47 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucsaobang Xem bài viết
    Phù, bạn ơi gõ có dấu cho mọi ng cùng đọc, mình luận mãi mà ko ra ý
    • 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Các mẹ đang có ý định mua hãy ngưng ngay nhé ! Ở chỗ mình cũng đang rộ lên cái sp này ! Bản thân mình là ng bán mp cũng đc 1 năm rồi , rất quan tâm đến sp làm trắng này ! Mới đầu thấy quảng cáo rất xuôi tai nên nghiên cứu so này xem tn ! Thế nhưng khi gặp bác Gg thì lại k hề có thông tin j về sp này ngoài các trang cá nhân của các bạn bán hàng ra ! Cá nhân mình nghĩ ko có sp huyết thanh nào mà giá thành lại rẻ như thế cả ! Thông thường các sp như serum , tinh chất , huyết thanh đều có giá rất đắt mà dung tích lại ít chỉ khoảng 5-10ml ! Vậy mà sp giá chỉ hơn 1 triệu đồng đc 1 lọ to đùng lại còn dùng cho body nhưng cả mặt cũng dùng đc luôn ! Xem các clip test sp huyết thanh này m sợ luôn ! Da biến đổi chỉ sau 2p ! Sau đó tình cờ mình thấy trong Page Hội Làm Cha Mẹ trên newfeed có 1 chị đang sống tại hQ có nói qua về sp này . Thông tin chia sẻ của c ấy đx khá nhìu bạn cm về sp ! Mình ol bằng đt ko tải ảnh lên đc ! Mẹ nào quan tâm thì vào link fb mình xem nhé ! Hoặc ib mình sẽ gửi ảnh cho ! Tránh để tiền mất tật mang ạ !
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 378 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

https://m.facebook.com/story.php?sto...00000307829525
    Link đây các mẹ ơi ! E chụp hết cả các ý kiến cm về sp nữa ạ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

rửa mặt bằng srm ko thôi thì không sạch hẳn đâu b ạ. Mình đi làm về toàn phải dùng bông tẩm dung dich Bioderma H20 , lau sạch, sau đó rửa lại bằng nước hoặc srm. Rồi dùng nước hoa hồng.Còn cái huyết thanh này nói thật mình ko tin tưởng cho lắm. Nghe quảng cáo rất bùi tai, nhưng thật ra nó mấy shop bán em này là theo kiểu trào lưu ý, đc 1 thời gian sau khach hàng kiểm nghiệm sp xong thấy cũng bình thường là nó lại hết hot ngay ý mà.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kieulam212 Xem bài viết
    Em cũng đang thấy fb qang cao..cug dang tìm hiểu thử.nhg hình như chưa ai dùng. Da em trắng nhg nó cứ hơi sạm do mấy vết thâm trứng cá vs 1 it tàng nhag.xong bh e để ý lại bi 1 ít lỗ chân lông nhỏ thui nhg cứ kèm 1 ít li mụn đầu đen. Mà e chỉ toàn rửa mặt srm xong chả bôi j.chi nao co bí quyết bôi kem j chỉ em với ạ.
    • 47 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

https://www.facebook.com/photo.php?f...0950772&type=1
    Tặng các mẹ đã, đang và tính mua em này.
    Em cũng là người kinh doanh mp Hàn Quốc gần 2 năm, đợt hàng này rần rần khách e cũng hỏi quá trời, hỏi mối sỉ chả ai biết!
    • 64 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

em mới mua hùi sáng. nge mấy chị nói ko dám dùng cho mặt. Để tối e review trên tay rồi nói các mẹ sau nhé -_-
    Quỷ Mị Cắn Cắn

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hình như cái này là hàng nhái của Caviar các chị ạ @@ em thấy co mấy chị bảo thế
    • 64 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

có ng đưa ra bằng chứng hàng thiệt với hàng nhái nè mấy mẹ
    Hình đính kèm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi xxQuyMi.Mi.; 28/03/2014 vào lúc 12:43 PM.
    Quỷ Mị Cắn Cắn

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

May quá... Em đang định mua

Gởi từ ứng dụng Webtretho của thumin90
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduonglatd91 Xem bài viết
    Như tiêu đề , em đã nói rất rõ ràng ạ. Các mẹ trên 4rum nhà mình đã chị nào dùng qua sản phẩm huyết thanh Cavier chưa ạ? Em nghe nói sản phẩm này có tác dụng dưỡng da, tái tạo da và làm da trắng sáng hơn khi bôi. Dạng của nó là dạng gel trong suốt chứ không phải dạng kem trắng như mấy loại kem bôi make up đâu ạ.
    Nghe mấy chị bán hàng quảng cáo thì em nó là hàng xách tay từ Hàn Quốc, an toàn, hiệu quả, bla bla....
    Da em thì bản chất là cũng sáng rồi. Nhưng em muốn trắng hồng hào hẳn. Vì bố mẹ em thi thoảng vẫn đùa là, ngày bé da trắng như trứng gà bóc mà giờ ko đc như thế. Da em giờ kiểu sáng hơi xanh. Thế nên em quyết tâm chăm sóc dưỡng da các kiểu để cải thiện da lên mấy tông nữa. Em cũng đang uống vitamin E để dưỡng da từ bên trong, nhưng cũng muốn tác động thêm kem dưỡng để cải thiện nhanh hơn.
    Thấy mấy chị trên FB bán loại huyết thanh Cavier này, bảo chỉ cần lên ggl search thông tin là ra, rất nổi tiểng. Vậy mà em tìm chả thấy có thông tin nào khác ngoài mấy cái lời quảng cáo của các chị bán hàng . và feed back của mấy bạn đã dùng thử. Cái này thì em cũng chưa tin lắm, vì mấy cái kiểu feed back như thế này thì thiếu gì.
    Tìm review của các chị em trên webtretho mình thì em chưa thấy ai nói đến loại sản phẩm này. Thế nên em mạo muội lên đây hỏi ý kiến , chị nào đã dùng sản phẩm này rồi thì cho em xin ít thông tin và review, hiệu quả của em nó có thật như quảng cáo hay không?
    Sau đây là hình ảnh của em nó các chị nhé. Em không buôn bán gì đâu, đăng 500 ảnh lên để các chị nhận biết em ấy mà rivew cho em chính xác hơn thôi. Chứ tìm trên mạng đánh tên mà nó ra nhiều loại lắm

minhf dùng thử rùi, da sáng lên 1 xí chư mấy, bình k đươc 1tháng đâu, riêng mình 2 tuần hết 1 bình, quảng cáo sáng rứa chứ nếu da đen vẫn đen ,lên 1tông là cùng, bbay 1250k. hic, k đuoc 10% quẳng cáo
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduonglatd91 Xem bài viết

kkll yiyooyoy
    • 26 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Các chị dừng ngay nha. E cũng hóng cái này lắm. Em tham khảo chán r. Có 1 chị bán mp em quen c ấy làm tiếp viên hàng ko, chị ấy sống ở Thái ng yêu ng hàn. Chị ấy nói nếu ở thái lan có gì thì shop c ấy sẽ có đầu tiên ở Việt Nam còn ở hàn quốc thì k có cái nào giống như huyết thanh sống đó cả. Mấy con bán huyết thanh kia cũng inbox gạ chị ấy bán nhưng c ấy j bán. Vì c ấy bán cái gì cũng rõ nguồn gốc mà phải là k có hại cho sk. Chị ấy thấy buồn cười vì huyết thanh của HQ mà ng Hàn k mua đc ở Hàn mà lại phải về Việt Nam mới có. C ấy nói là Việt Nam tự sx đấy ạ. Ko phải nhập ở spa hàn đâu. Chốt lại là bỏ ngay ý định huyết thanh. E đây cũng trắng lắm, ham trắng nữa, nhưng giờ bỏ ý định đấy r
    • 107 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Khổ quá, muốn vào còm với cả nhà vụ này cho xôm mà cái con rùa già nó ẩm ương. Chạy ra chạy vào toàn đọc thôi, bực hết cả mình.
    Túm cái váy lại là như mấy mẹ đã mất tiền mua dùng rồi đó, các bạn đang có ý định thì dừng ngay, để tiền mua kẹo ăn cho mập. Tớ đang ở Hàn và bạn tớ cũng đã làm 1 status về cái này rồi.
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5