Dưỡng da - Làm đẹp da

Có mẹ nào biết bột ngọc trai bán ở đâu không ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 23.5K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị à! em đang cần mua bột ngọc trai để dưỡng da, nhưng sợ mua nhầm bột ngọc trai giả, có chị nào biết bột ngọc trai thật bán ở đâu ko? chỉ giúp em với!!
    :Rose::Rose::Rose: em cám ơn trước nhé!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 474 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

vào mục cao bí đao ở SG, chị Hà bán cao có bán cả bột ngọc trai + nhân sâm. Mình mới mua 1 lạng về dùng thử đây.
    Giang Huong
    (26/12/2002)
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinax Xem bài viết
    Các chị à! em đang cần mua bột ngọc trai để dưỡng da, nhưng sợ mua nhầm bột ngọc trai giả, có chị nào biết bột ngọc trai thật bán ở đâu ko? chỉ giúp em với!!
    :Rose::Rose::Rose: em cám ơn trước nhé!
    cùng câu hỏi với bạn này, nhờ các mẹ cho địa chỉ và cả giá nữa thì tốt quá
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mushroom Xem bài viết
    vào mục cao bí đao ở SG, chị Hà bán cao có bán cả bột ngọc trai + nhân sâm. Mình mới mua 1 lạng về dùng thử đây.
    cám ơn chị mushoom nhiều nhiều nhé!!!:Rose::Rose::Rose:
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Me nao o HN ma muon mua bot ngoc trai dung thi nen ra pho Thuoc Bac mua ngoc trai hat ban theo gram hay lang gi day roi dem xay ra dung. Mua bot ngoc trai xay san thi chac chan chat luong ko the dam bao bang roi. Ma vi ngoc trai cung con co nhieu loai tot xau khac nhau nen gia ca cung khac nhieu day a. Chuc cac me luon khoe dep hi`hi`
    • 304 Bài viết

• 164 Được cảm ơn

Mình biết ở phố Hoàng Ngọc Phách đối diện chợ cóc có cửa hàng bán ngọc trai nuôi cấy ở Quảng Ninh. Có bán cả bột ngọc trai. Mà ngọc trai nuôi nên giá cũng mềm lắm. các mẹ rảnh thì ra xem thử xem.
    i
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 474 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tinax Xem bài viết
    cám ơn chị mushoom nhiều nhiều nhé!!!:Rose::Rose::Rose:
    Không có chi, bạn.

Chúc mẹ nó có làn da nõn nà như ngọc trai và nhớ đừng quên chia sẻ kinh nghiệm sử dụng nhé. :Rose:
    Giang Huong
    (26/12/2002)
    • 379 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Em muốn dùng bột ngọc trai để làm trắng da thì dùng như thế nào nhỉ các mẹ
    • 290 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bên mua rẻ có chị RedApple1802 bán đó. Trước đây chỉ bán tinh dầu và tinh bột nghệ. Mình có xài tinh dầu rồi, chiều nay sẽ ghé lấy tinh bột nghệ để dùng sau khi sinh. Bây giờ thì thấy chỉ bán thêm bột ngọc trai nữa, nhưng mà chưa dùng thử.
    Trả mặt bằng, thanh lý Đồ dùng - đồ chơi cho bé yêu
    http://zaodich.com/forum/f2758/tra-m...ho-be-1778056/
    • 3,078 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

bên chị Hà CBD có bán bột ngọc trai+nhân sâm. Nhưng mình muốn mua mỗi bột ngọc trai ko, ko có nhân sâm dc ko nhỉ
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 2,289 Bài viết

• 4,412 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyLys Xem bài viết
    bên chị Hà CBD có bán bột ngọc trai+nhân sâm. Nhưng mình muốn mua mỗi bột ngọc trai ko, ko có nhân sâm dc ko nhỉ
    Bạn RedApple1802 bên muare bán cả loại có nhân sâm cả loại mỗi ngọc trai không đó.
    Bạn thử xem.
    • 3,078 Bài viết

• 1,136 Được cảm ơn

mình seach thử rồi ,mà nó ko hiện ra trang bán hàng bên muare
    àh , 1082, cứ seach 1802 ko thấy
    Chỉnh sửa lần cuối bởi LyLys; 11/06/2011 vào lúc 10:31 AM.
    Phượng còn ẩn bóng cây tùng
    Thuyền quyên chỉ đợi anh hùng mà thôi...

Nơi đâu cho em cảm thấy khi bên anh là bến bờ.......????Anh là ai..
    • 38 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hiện tại e có rất nhiều bột ngọc trai lần trc mua ở cửa hàng ngọc trai chỗ Nguyên HỒng mà e cũng ko dùng đến, sis nào quan tâm thì pm em, e để lại free cho ai cần , chứ e để ở nhà cũng phí
    • 2,289 Bài viết

• 4,412 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyLys Xem bài viết
    mình seach thử rồi ,mà nó ko hiện ra trang bán hàng bên muare
    àh , 1082, cứ seach 1802 ko thấy
    He he... bạn không tìm ra là phải, mọi người gửi sai nick của Táo, phải là RedApple1082

Link đây:
    http://*******vn/*********Nu-MyPham/2383570

Ngọc trai Táo bán không rẻ chút nào, nhưng mà ngọc trai thật thì cũng không thể rẻ được rồi:Laughing:
    Mình thì chưa dùng hàng của bạn Táo nhưng mà có tham gia topic bên TTVNOL của bạn ý chuyên tư vấn về tinh dầu, cảm nhận của mình là bạn ý nhiệt tình và hiểu biết lắm, chắc cũng tin tưởng được.

Nếu mua về dùng OK thì báo kết quả cho mọi người biết để còn học tập nhé!
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang muốn học hỏi km các mẹ nên kéo cái này lên a.

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomuopxinh Xem bài viết
    Hiện tại e có rất nhiều bột ngọc trai lần trc mua ở cửa hàng ngọc trai chỗ Nguyên HỒng mà e cũng ko dùng đến, sis nào quan tâm thì pm em, e để lại free cho ai cần , chứ e để ở nhà cũng phí
    Chị meomuopxinh ơi! chị còn cái này ko thì để lại cho em 1 ít với, em cũng muốn thử mà chưa biết phải làm sao
    • 228 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

mua bột thì k phân biệt đc đâu c ơi. tin tưởng nhau là chính thôi htrc e có hỏi một a bán ngoài HN, cỡ 250k/ 100gr mà e chưa mua, vì cũng sợ mất tiền ngu mua nhầm hàng fake
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tình hình nan giải nhỉ. Muốn làm đẹp mà sao khó khăn thế
    • 218 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

em đang định tăm tia mua ngọc trai về . theo như tăm tia của em thì mua 1 túi tầm 380k cũng được kha khá ngọc trai thô , rồi tự đi nghiền, chứ mua bột về chả biết nó có cho thêm bột năng hay bột gạo vào o . cơ mà em o có nhu cầu dùng nhiều. mua ngần ấy về lại phí đi, vậy em có ý kiến thế này , hay là có chị nào ở hà nội có nhu cầu như em thì mấy chị em rủ nhau mua, tự làm rồi share với nhau , vừa là để an tâm hơn, kinh tế hơn, mà cũng gặp nhau giao lưu luôn thế chị nào có nhu cầu pm em nhé. e cũng máu me cái vụ này
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phenomenon Xem bài viết
    em đang định tăm tia mua ngọc trai về . theo như tăm tia của em thì mua 1 túi tầm 380k cũng được kha khá ngọc trai thô , rồi tự đi nghiền, chứ mua bột về chả biết nó có cho thêm bột năng hay bột gạo vào o . cơ mà em o có nhu cầu dùng nhiều. mua ngần ấy về lại phí đi, vậy em có ý kiến thế này , hay là có chị nào ở hà nội có nhu cầu như em thì mấy chị em rủ nhau mua, tự làm rồi share với nhau , vừa là để an tâm hơn, kinh tế hơn, mà cũng gặp nhau giao lưu luôn thế chị nào có nhu cầu pm em nhé. e cũng máu me cái vụ này
    Mình ưng cái này rồi đấy, nghe bạn nói hấp dẫn quá. Bạn sang topic http://www.webtretho.com/forum/f69/l...4/index17.html đi cho đông vui, xôm lắm đấy chứ topic này chắc lâu quá nên ít người quan tâm rồi, mình kéo lên nhưng ít người hưởng ứng lắm
    • 252 Bài viết

• 155 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phenomenon Xem bài viết
    có em ham hố nè, chị ở chỗ nào HN nhỉ
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3